Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mkuu fanyeni fanyeni huko ndani akaunti zisome leo au kesho hayo ya vyanzo mbadara vya mapato embu achana navyo kwanza.
😂😂😂😂 Sema jamaa wanazingua, mshahara wa April wametoa mapema sana sababu ya Pasaka, sasa watu wanaenda kuvuka zaidi ya 31 days bila malipo.
 
😂😂😂😂 Sema jamaa wanazingua, mshahara wa April wametoa mapema sana sababu ya Pasaka, sasa watu wanaenda kuvuka zaidi ya 31 days bila malipo.
Mshahara wa april umetoka tarehe 24 pasaka ilivuka bila mshahara
 
Mwezi March ulitoka terehe 22
IMG-20250522-WA0026(1).jpg
 
Faraaaja nakuita farajaaaa uko wapi farajaaaa eeeeenh unga umebaki robooo tembele nje mbuzi wamepita nalooooo mshahara ndo huoo jamani jamani
1000414289.jpg
 
Mi kazi nimeanza 2013 huu uzi niko nao km Chadema na Tundu Lissu kwa hio unataka uniambie nn we charii nikuanzishie kwere
Hapana mkuu tunakumbushana tu mkuu huu utaratibu wa mtu anaajiriwa baada ya mda mchache anakopa hela ananunua gari anaenda nalo ofisini ana li park jioni anarudi nyumbani halafu weekend analipeleka garage halafu mwisho wa mwezi anakuja kwenye huu uzi we need financial freedom.
 
Hapana mkuu tunakumbushana tu mkuu huu utaratibu wa mtu anaajiriwa baada ya mda mchache anakopa hela ananunua gari anaenda nalo ofisini ana li park jioni anarudi nyumbani halafu weekend analipeleka garage halafu mwisho wa mwezi anakuja kwenye huu uzi we need financial freedom.
Nikmekuelewa mkuu... much respect
 
Hapana mkuu tunakumbushana tu mkuu huu utaratibu wa mtu anaajiriwa baada ya mda mchache anakopa hela ananunua gari anaenda nalo ofisini ana li park jioni anarudi nyumbani halafu weekend analipeleka garage halafu mwisho wa mwezi anakuja kwenye huu uzi we need financial freedom.
what we really need is spiritual freedom! uwe na uhakika ukitwaliwa leo au kesho kutoka katika maisha haya unaenda wapi.
 
Back
Top Bottom