Gentlemen_
JF-Expert Member
- Nov 24, 2019
- 4,748
- 14,958
Ingawa mzigo bado sijauona... wacha tujilipue.
Kwann awamu hii kumeluwa na hii changsmoto..!!!Tuvute subra itaingia tu
PEPMIS KAMA MPAKA SASA HUJAPATA NI MPAKA MWEZI UJAOKwann awamu hii kumeluwa na hii changsmoto..!!!
Hamna bwana.PEPMIS KAMA MPAKA SASA HUJAPATA NI MPAKA MWEZI UJAO
Pole mkuu, mlipwe uzi ufungwe huu, kuna watu mshahara ushaisha wanasubiri wa JuneHamna bwana.
Mambo ya pepmis yalishapitwa na wakati, sidhani kama PEPMIS ndio kikwazo. Taasisi yetu 100% hatujalipwa mpaka sasa .
nimekunywa bia 3 tuVipi pesa zote ulipiga vitu??
aisee ni balaaMwezi ujao pesa huwa zinaingia bila
Mpangilio madeni na madai yote yanalipwa marundo yatakua mengi sana madmax
Vincenzo Jr
Uku watumishi 60% hakuna aliyepataHamna bwana.
Mambo ya pepmis yalishapitwa na wakati, sidhani kama PEPMIS ndio kikwazo. Taasisi yetu 100% hatujalipwa mpaka sasa .
Uko kwenu vipi kwangu ni bila bila, hapa tushakosa SalaryView attachment 3343398
Ingawa mzigo bado sijauona... wacha tujilipue.
Mkuu umepata? HR wenu kasemaje?Duh kumbe tupo wengii,,,
Tunawaomba mtuvumilie, pesa yenu mtaipata ifikapo tarehe 44 au 45 mwezi huu.Uku watumishi 60% hakuna aliyepata
Kumbe pesa wamepewa CHAUMA na wasiojulikanaUku watumishi 60% hakuna aliyepata
Badoo mkuu ,,Mkuu umepata? HR wenu kasemaje?
Wengine wanasema ndo imeisha,tukutane juneNgoja tusubirie Leo hii Jumamosi
Ila Toka juzi jioni niliona makato ya mkopo yamefanyika kwenye PEPMIS yangu.
Sasa kwanini Hawa Bank hawataki kuniwekea pesa yangu..?
Mkuu mbona umeshikilia sana issue ya PEPMIS..!!PEPMIS