Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Kama ana sehemu ya kujihifadhi kwa muda, ni bora asubiri ili kuepusha gharama zaidi.
Sijajua sababu ya msingi ya kuwa na utofauti katika utoaji, inawezekana labda ni matatizo ya kiufundi; kwa sababu data zinaingizwa na binadamu kama sisi.​
Ishu ya Mshahara ni automation process, ni uzembe tu umefanyika. Na hii ishu ishakuwa ni kawaida watu kutofautiana hela kuingia.

Mbona makato wanakata haraka? Au lini ilitokea Mshahara ukaingia bila kukatwa PAYE? Ndio ujue kuna Uzembe au maksudi tu ya watu fulani.

Kuna upumbavu mwingine ikifika jpil hakuna hela inayolipwa. Jmos tu yenyew hii sina imani kama watalipa hawa.
 
Ishu ya Mshahara ni automation process, ni uzembe tu umefanyika. Na hii ishu ishakuwa ni kawaida watu kutofautiana hela kuingia.

Mbona makato wanakata haraka? Au lini ilitokea Mshahara ukaingia bila kukatwa PAYE? Ndio ujue kuna Uzembe au maksudi tu ya watu fulani.

Kuna upumbavu mwingine ikifika jpil hakuna hela inayolipwa. Jmos tu yenyew hii sina imani kama watalipa hawa.
Sehemu kubwa ya mchakato wa malipo ni 'manual'; Ingekuwa ni mashine/ roboti ndio imesetiwa ikifika tarehe fulani inajifyatua, kungekuwa hakuna shida.​
 
Asante sana
Ishu ya Mshahara ni automation process, ni uzembe tu umefanyika. Na hii ishu ishakuwa ni kawaida watu kutofautiana hela kuingia.

Mbona makato wanakata haraka? Au lini ilitokea Mshahara ukaingia bila kukatwa PAYE? Ndio ujue kuna Uzembe au maksudi tu ya watu fulani.

Kuna upumbavu mwingine ikifika jpil hakuna hela inayolipwa. Jmos tu yenyew hii sina imani kama watalipa hawa.
Hapa tushakosa Salary this is not normal
 
Sehemu kubwa ya mchakato wa malipo ni 'manual'; Ingekuwa ni mashine/ roboti ndio imesetiwa ikifika tarehe fulani inajifyatua, kungekuwa hakuna shida.​
Swali langu ni lini mshahara ukaingia bila kukatwa KODI au PSSSF na Bank hawajakata cha kwao? Kama kuna siku iliwah tokea hivyo mie nitaamini ni MANUAL.
 
Swali langu ni lini mshahara ukaingia bila kukatwa KODI au PSSSF na Bank hawajakata cha kwao? Kama kuna siku iliwah tokea hivyo mie nitaamini ni MANUAL.
Mchakato wa malipo ya mshahara unaanzia kwenye ofisi uliopo, na makato wanaingiza wao ili ata kama umekopa bank wapate chao, au kama haupo kazini mshahara usimamishwe n.k.​
 
Mchakato wa malipo ya mshahara unaanzia kwenye ofisi uliopo, na makato wanaingiza wao ili ata kama umekopa bank wapate chao, au kama haupo kazini mshahara usimamishwe n.k.​
Mbona kwenye ESS tyr makato washakata? Alafu hela kwangu haijaingia?
 
Mzigo umeingia now ,,afu kibaya umenikuta bar nachek mpira wa Mamelod na pyramid
 
SMS ya pesa Toka NMB saa 04.02 PM Hawa NMB nahisi walikuwa na changamoto Fulani haiwezekani wenzetu Toka Jana walikuwa wanainjoi maisha.
 
Back
Top Bottom