Consigliere
Platinum Member
- Sep 9, 2010
- 12,901
- 27,422
mbowe alifanya party china kusherekea kifo cha wangwe china
mbowe na mnyika wakamatwe
By then, Mbowe alikuwa South Africa.
mbowe alifanya party china kusherekea kifo cha wangwe china
mbowe na mnyika wakamatwe
acha shobo wewe
waliokuwa star tv si viongozi wenu
ni wa CCM au CUF
waliokuwa wanarushiana maneno si viongozi wenu
TUNAWATIZAMA TU
pita mbali nami wewe tomboy
Dada sikiliza usiwe kama kichaa, Mchange anasema wailomuwa mwangosi ni akina mbowe unawezaje kuamini upumbavuu na ujinga huo? umeshupalia ujinga wa mjinga. Hawa hapa chini nikina mbowe? nyinyi vijana jaribuni kufikiria kwaniaba ya wasio na uwakilishi na wanaozushiwa.
![]()
mpumbavu mama akooo
Kwa akili ya kawaida Mchange mara baada ya kipindi akahojiwe polisi maana ana ushahidi wa mauaji
Kama kweli munalitakia hili taifa mema tuonyesheni hiyo video, leo hii kuna vijana wenzetu wanateseka pale magereza kwa tuhuma za kuambiwa waondio wamefanya hicho kitendo.
Kama utakumbuka huyu kamanda wa polisi hapa Arusha baada ya kuwakamata hawa vijana alisema Chadema nao walete ushahidi wa hiyo video.
Nimemsikiliza leo asubuhi ili kujiridhisha na usemi wako kuwa anauwezo wa hali ya juu lakini kwa mshangao ni kuwa huyu jamaa ni taahira anahitaji huduma za kutibiwa na wewe vile vile kama kweli ulimaanisha hivyo na wewe uungana nae kwenye matibabu kwani mna matatizo yanayofanana.
ITV hawaruhusu mpinzani yeyote wa CHADEMA, STAR TV binafsi nawakubali sana hawabagui.
Povu hiloooooo,walipoongea wale wadiwani ilikuwa sawa,jitazame vizuri na uelewa uliosema unao,
hili jukwaa halikufai dada yangu bora urudi mmu au mambo ya kikubwa huku uta jiharibia siku yako.
Kaniiita mimi mpumbavu
pia mimi ni MAMA WA MTU
Mbona unamshambulia mwenzako? Au kwa vile ni Mmasaiha ha ha mbavu sina daah hili jukwaa hali kufai dada yangu katulize stress zako kule MMU,wenzako wakina miss chagga Evelynsalt Heaven on Earth wana kusubiri kule.
Tutaamin vipi kuwa asemayo mnyika ni sahihi?Mchange , eti Mnyika alikuwa Igunga siku ya tindikali , na alikuwa haoni hata haya , mpaka alipoumbuliwa na Mnyika kuwa alikuwa SADC mission Zambia .........sasa mnataka hayo mengine aaminiwe?
mlete mkeo ashiriki
Jibu zuri sana hilimlete mkeo ashiriki
Hayo ni maneno ya kushindwaMlete na dada ako basi tena ikibidi mshirikishe na mama ako ashiriki huu mjadala usi msahau na mama mkwe wako.
Mbona unamshambulia mwenzako? Au kwa vile ni Mmasai
ITV ni pro Chadema
Tutaamin vipi kuwa asemayo mnyika ni sahihi?