Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Kwa akili ya kawaida Mchange mara baada ya kipindi akahojiwe polisi maana ana ushahidi wa mauaji
 
anapigapiga miguu kama anakalibia kufa mumbwa koko huyu
 
Leo ndio mara ya kwanza nimemsikiliza huyu Mchange, hana uwezo wa kuzungumza na hana hoja.
 
Mchange Na Mnyika wanaunguruma Leo hii kuanzia saa 1.30 asubuhi ndani ya kituo cha luninga cha Startv tusikose kumsikiliza. Wanaongelea kuhusu Shutuma za mauaji walizoshutumiana kwenye vyombo vya habari.

Waenndeleze hii sinema mpaka mwisho....isiishie njiani
 
ITV kila taarifa ya habari kipindi hiki wanasisitiza serikali kuweka mipango ya kuwakagua waathirika wa ebola mipaka ya ngara, msumbiji,Namanga ka nk, STAR TV, TBC wanaifanyia kampeni CCM…!!! mambo ya ajabu kweli haya yaani ITV inafanya kaz kitaifa tofauti ma hawa magamba ambao cjui kama wanaweza kumuita jaji warioba au polepole kuja kuelimisha wananchi juu ya katiba inayopendekezwa na wananchi…!!!
 
Back
Top Bottom