Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Ndugu yangu kuna vijamaa vinajiita vyanasiasa vinaishi humu mjini kwa umalaya wa vyama!! leo kanashinda ACT jioni kako Lumumba kanauza habari kanavuta mshiko maisha yanasoNga.

Baada ya wiki kanakuja na single ya miaka nenda rudi ili kapate chochote kile mfukoni, kweli njaa ni mbaya sana hasa kwa vijana wanaotegemea siasa tu ili waishi.
 
Ukijitazama kwa makini unashabikia kile anachokishabikia Evona kamuntu yaani Low level ya IQ. Lazima tujivunia utanzania

wetu siokujifedhehesha kitaifa na kimataifa.

ulitaka diva wa clouds aongoze mjadala yeye amezoea kutangaza ngono huyo ndie ana IQ mnayemtaka

mbowe aliyepata zero ya form six ndiye ana IQ ya juu chadema hadi mmempa chairman
 
Zangu, ndiyo nitakuuliza swali moja

Nani aliyesababisha kifo cha Daudi Mwangosi?

Chombo makini cha habari hakiwezi palilia ushenzi wa aina hiyo. naomba jibu ili nielewe Ritz na Mchange mnalevel sawa za uelewa.
hawezi kujibu hili swali.
 
huyu ni shoga jaman anamimi nwa na wenzie uyo,cz hajielewi hata anapo zungumza
 
siasa chafu izo na kutumiwa bila kujitambua
 
Mwanasiasa kijana Mchange Habib ni kijana mwenye uwezo wa hali ya juu

Ana uwezo katika nini? Nimeskiliza shutma zake kwa viongozi wa chadema - anadai mwiba hutokea unaipoingilia - hii ndiyo 'reasoning' (mechanical reasoning) yake. Yaani, kwa vile ameshtumiwa na yeye ameona ashtumu. Maswali ya kujiuliza:
1. Madai kwamba viongozi wa Chadema ndiyo waliomwua Wangwe, Mangosi nk je na yeye alishiriki katika zoezi hilo na sasa anasema walichokitekeleza na anasema hayo kama an 'accomplice'?
2. Je, alishuhudia (eyewitness) kwa maana kwamba alisikia au kuona?
3. Je, aliambiwa na watu wengine (rumours)?
4. Je, kwa nini muda huo wote alikuwa kimya?
5. Je, anapodai anasema ukweli: huu ukweli ameanza kuusema lini - wakati matukio hayo yanatokea na akaa kimya au baada ya yeye kutuhumiwa hivi karibuni na wale madiwani waliorudi Chadema na ndipo na yeye akaanza kusema ukweli?
6. Je, anathibitisha kwa lipi kwamba anachokisema ni kweli wakati reason aliyoitoa ni ya "mwiba kuitokea unapoingilia?"
7. Akisha jibu haya maswali ndipo tunaweza kuona kama "ana uwezo wa hali ya juu".
 
Ana uwezo katika nini? Nimeskiliza shutma zake kwa viongozi wa chadema - anadai mwibi hutokea ulipoingilia - hii kwanza ndiyo reasoning yake. Yaani, kwa vile ameshtumiwa na yeye ameona ashtumu. Maswali ya kujiuliza:
1. Madai kwamba viongozi wa Chadema ndiyo waliomwua Wangwe, Mangosi nk je na yeye alishiriki katika zoezi hilo na sasa anasema walichokua wamepaga?
2. Alishuhudia (eye witness) kwa maana kwamba alisikia au kuona?
3. Aliambiwa na watu wengine?
4. Kwa nini muda huo wote alikuwa kimya?
5. Je, anapodai anasema ukweli: huu ukweli ameanza kuusema lini - wakati matukio hayo yanatokea na akaa kimya au baada ya yeye kutuhumiwa na wale madiwani waliorudi Chadema na ndipo na yeye akaanza kusema?
6. Akisha jibu haya maswali ndipo tunaweza kuona kama "ana uwezo wa hali ya juu".

subiri DJ akiwekwa mahakamani ajibu haya
 
CCM waone AIBU KWA KUTUMIA MTU KAMA MCHANGE.KWA KWELI NI UCHAFU.SASA NDIYO NAONA ZITO HANA AKILI.
NA SIJUI KWA NINI DK.KITILA KAJIUNGA NA WATU WA AINA HII

We ni mji.nga,ZZK kaingiaje hapa?
 
Ana uwezo katika nini? Nimeskiliza shutma zake kwa viongozi wa chadema - anadai mwibi hutokea ulipoingilia - hii kwanza ndiyo reasoning yake. Yaani, kwa vile ameshtumiwa na yeye ameona ashtumu. Maswali ya kujiuliza:
1. Madai kwamba viongozi wa Chadema ndiyo waliomwua Wangwe, Mangosi nk je na yeye alishiriki katika zoezi hilo na sasa anasema walichokua wamepaga?
2. Alishuhudia (eye witness) kwa maana kwamba alisikia au kuona?
3. Aliambiwa na watu wengine?
4. Kwa nini muda huo wote alikuwa kimya?
5. Je, anapodai anasema ukweli: huu ukweli ameanza kuusema lini - wakati matukio hayo yanatokea na akaa kimya au baada ya yeye kutuhumiwa na wale madiwani waliorudi Chadema na ndipo na yeye akaanza kusema?
6. Akisha jibu haya maswali ndipo tunaweza kuona kama "ana uwezo wa hali ya juu".
Maswali yako hayawezi kuiokoa CHADEMA na kashfa ya mauaji
 
Hivi mjinga na mshenzi kama Mchange mnamsikiliza? Huyu yupo tayari hata kupumuliwa kisogoni ili mkono uende kinywani!!!
 
ITV kila taarifa ya habari kipindi hiki wanasisitiza serikali kuweka mipango ya kuwakagua waathirika wa ebola mipaka ya ngara, msumbiji,Namanga ka nk, STAR TV, TBC wanaifanyia kampeni CCM…!!! mambo ya ajabu kweli haya yaani ITV inafanya kaz kitaifa tofauti ma hawa magamba ambao cjui kama wanaweza kumuita jaji warioba au polepole kuja kuelimisha wananchi juu ya katiba inayopendekezwa na wananchi…!!!

Si mlikatazagwa kuangalia TBC sasa unatokwa povu la nini?
 
Hivi mjinga na mshenzi kama Mchange mnamsikiliza? Huyu yupo tayari hata kupumuliwa kisogoni ili mkono uende kinywani!!!
Laiti kama mngekuwa na uwezo mngemwagia Tindikali au kumuua kabisa kama mlivyofanya kwa Chacha Wangwe, Regia Mtema, Mwangosi nk
 
Back
Top Bottom