Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Jamaa yangu Mchange aliwezaje kuwa kiongozi wa kiasa? Mbona

-Anajaziba,

-Hana uvumilivu

-Hana staha

-Mkurupukaji

hata simuelewi kabisa
 
Naangalia live Mnyika kamchanachana na kumbe siyo mwanachama bali alishafukuzwa na kuhamia ACT. Kumbe hajamaliza kusoma arudi UDOM na aache kusikilizwa na waandishi uchwara. Mnyika kadai ametumwa na CCM kuwavuruga UKAWA watoke kwenye mada ya BMK na ufisadi wa ESCROW
 
Hivi real Madrid ni kweli itakuja bongo kwa sababu naona kama hadithi hivi!
 
Duh huyu Habibu ndo nimemuona ni Msukure kweli aisee
 
Anamtuhumu Slaa kuwa ana kadi mbili na yeye ana kadi ya Chadema na ACT
 
Inaonekana ni jinsi gani ccm na wapenzi wake mnatoka ndimi nje kwa woga wa CDM. Kwenu ni habari njema kusikia chochote kilicho kinyume na CDM bila kujali kama kinatoka kwenye chanzo sahihi wala uhalisia wake. Mnafarijika tu maadam msikie CDM kuna tatizo.

Kushangilia eti kwa kuwa Mchange anawasema vibaya cdm bila kujali hali aliyonayo na hivyo ku question psychological stability and motive yake ili kuvalidate anachokiongea, ni dhahiri mmeshika fimbo ya bua.

Lakini kwa kuwa mnapenda mipasho na taarabu, kazi kwenu.

CDM wanasonga mbele ndiyo maana wenye ufahamu na stability wamemiambieni, hawana muda wa kuongelea hayo mambo kwa wakati huu!. Mweny akili ameelewa.

CHADEMA hawana ilani ya chama-MCHANGE.
 
Mchange akimchachafya Mnyika hadi anakosa uvumilivu wa kumsikia Mchange na kumuingilia maongezi Mchange,kiukweli Mchange ni kitu kingine kabisa,Mnyika sio level ya Mchange kabisa,nilikuwa sijui kama Mchange anaingia cdm kila mwezi milioni 3 na pointi kadhaa
Unataka kutuambia John Mnyika kashindwa kapambana na Mchange.
 
Last edited by a moderator:
Jamaa yangu Mchange aliwezaje kuwa kiongozi wa kiasa? Mbona

-Anajaziba,

-Hana uvumilivu

-Hana staha

-Mkurupukaji

hata simuelewi kabisa
Mbona Watanzania wengi wanamuelewa labda wewe tu.
 
Huyu mchange bora asingekubali kuhuzuria star Tv, imemmaliza kabisa.

Kichwani mweupeeeee, yani zezeta.
 
Huyu Mchange ni bure kabisa yaani mbishi alafu muongo tu.
 
mbowe alifanya party china kusherekea kifo cha wangwe china

mbowe na mnyika wakamatwe
 
CCM waone AIBU KWA KUTUMIA MTU KAMA MCHANGE.KWA KWELI NI UCHAFU.SASA NDIYO NAONA ZITO HANA AKILI.
NA SIJUI KWA NINI DK.KITILA KAJIUNGA NA WATU WA AINA HII
 
Back
Top Bottom