Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

watu wenye busara hatuwezi kumzarau mchange tumsikilize na tutafakari
 
utalazimisha mtu aamini unachoamini wewe?,maana naona kama unamkalia sana huyo dada masai.

yaaan naona anashupaaa utasema mimi ndo nimempeleka KIONGOZI WAO mchange na MNYIKA wakotoe siri za chama star tv
 
Tanzania tunahitaji vyombo vya habari makini, sio vibaya nasio makosa chombo cha habari kuwa na upande.

Tatizo nipale tunapokuwa na vyombo vya habari na wanahabari wanaopalilia maovu, chuki na hasira miongoni mwetu.

Kuruhusu mwehu kusambaza maelezo ya uongo hata ule ambao kila mmoja wetu anafahamu polisi waliuwa Mwangosi ni

kushusha hadhi, heshima na weledi wa IQ ya watanzania-Star TV kupitia Evona Kamuntu inaudhihilishia ulimwengu

kwamba IQ zetu watanzania ni duni kabisa na weledi na umakini wa vyombo vyetu vya habari ndani na nje ya nchi ni wa hovyo

kabisa. Kwanini watanzania wenzetu watuaibishe nakushushia heshima kiasi hiki????? Tunadhalaulika kwa

upumbav.u wa wajinga wachache

Hayo ni mawazo yako na umetumia haki yako ya kikatiba kila mtu anahaki ya kutoa mawazo yake kama ulivyofanya wewe.....
 
ilitakiwa wamuulize taratibu kwanini alisema mwangozi kauawa na mbowe wakati picha inaonyesha askari wamemzunguka na pengine ndo walimripua.
Akiwa kama mmoja wa vijana waliokua karibu sana na uongozi wa cdm pengine kuna anachokijua.maana polis tu kumlipua mtu hivihivi haiji.
 
Mkuu kuna watanzania lukuki hawana uwezo wa kutambua ukweli na uongo,werevu kama wewe ndo wanajua Mchange Kilaza,Mnyika asingeenda yule jamaa angepotosha sana na watu wangeamini.Ila huwa inaudhi sana jitu linaropoka tu uongo halafu jitu zima dah inaudhi sana

Hoja yako ya watu wengine wangeamini siyo hoja-Wajinga wa aina hiyo hata uvue nguo bado wataamini tu na humu JF wako wengi ,naamini wewe si mgeni.

Hivyo kuna namna ya kujibu upuzi kama huo wa Mchange na wenziwe wa Lumumba lakini siyo kwa staili kama hiyo,huko ni kujidhalilisha/sawa na kujibishana live na Kichaa toka Milembe.
Upuzi wa Vichaa wa aina hiyo nikutenegeneza taarifa na kuiwazilisha kwa Umma baada ya wao kumaliza kupiga makelele /kuokota takataka Barabarani /TV



Mchange siyo saizi ya Mnyika hata kidogo-Tafuta ndani ya CCM wa kulinganisha naye!Maana hata Katibu wao Mkuu anapwaya kwa Mnyika.


CC. Kurugenzi ya Habari
 
Last edited by a moderator:
Mwanasiasa kijana Mchange Habib ni kijana mwenye uwezo wa hali ya juu

Nimemsikiliza leo asubuhi ili kujiridhisha na usemi wako kuwa anauwezo wa hali ya juu lakini kwa mshangao ni kuwa huyu jamaa ni taahira anahitaji huduma za kutibiwa na wewe vile vile kama kweli ulimaanisha hivyo na wewe uungana nae kwenye matibabu kwani mna matatizo yanayofanana.
 
Ukisikiliza midaharo ya kisiasa hutatumia muda mwingi kujua nani anaropoka hovyo na kwa nini anaropoka hivyo. Kwa kundi la vijana,wengi wanafanya hivyo ili aonekane kwa wakubwa na wenye pesa. Huyu hata akishika madaraka maana uropokaji ndiyo umemfanya afike alipo hawezi kuachana nao hata kidogo. Ukiwa kweli una uwezo wa kufikiri kwa mfano,ukamfatilia Mchange,ni rahisi kuelewa mapema,juzi juzi alikuwa CHADEMA afu leo hii anaongea hovyo. Binafsi angejiuzuru na kuanza kuyasema haya ningemwelewa lakini walimuona ni mchumia tumbo akikosa madaraka atayatafuta kokote yalipo. Mchange badilika haraka unaenda shimoni, wenzako wakina Shonza walitumia njia hii lakini kisiasa sioni future zao hata wao wanalijua.

Tuna mfano wa pili, Mwigulu Chemba,naye anafanya hizi siasa za attacking personality,zimemsaidia sana maana hapo alipo bila attacking personality sijui angekuwa wapi. Nashukuru ameanza kubadilika kwa mbaaaaaaaali maana ilikuwa ni aibu sana. Wanaonekana na kuaminiwa kwa sababu siasa zetu wakati mwingine ni za hovyo sana,hata wakubwa zetu nao wanawashangilia kwa kuongea mambo ya hovyo ambayo wakati mwingine yanahatarisha USALAMA wa watu kwa sababu ya CHUKI binafsi. Wengi wanazo siasa hizi za attacking personality na baadhi ya upinzani pia wanzo. Lakini Mimi zinaniuzi sana maana zinaonyesha uwezo wetu baadhi ya Watanzania ni wa hovyo sana hasa kufikiri jema na baya.

Unaweza ukafika mbali kisiasa hata bila matusi ya hovyo.

Na mambo haya tunayaona ya kawaida hasa viongozi wa chama lakini si ya kawaida. Zitto naomba umsaidie Mchange kama ndo sera ya hicho chama, Waambie wafanye siasa za kisasa ili wafanikishe malengo yao na yenu lasivyo tutazidi kuwaona wa hovyo sana.
 
ilitakiwa wamuulize taratibu kwanini alisema mwangozi kauawa na mbowe wakati picha inaonyesha askari wamemzunguka na pengine ndo walimripua.
Akiwa kama mmoja wa vijana waliokua karibu sana na uongozi wa cdm pengine kuna anachokijua.maana polis tu kumlipua mtu hivihivi haiji.

huyuu kijana ana mengi na ASIKILIZWE
 
Mwenzio najuta kuamshwa kutazama wewe unatafuta uone ....ni udhalilishaji sana kutuoa wajinga namana hii ........Eti mwangosi aliuawa na CHADEMA ....jamani hebu jiweke nafasi ya mama yake Mwangosi ,mke wake au watoto wake !Hivi ile picha ya askari inamwonesha wazi askari ameenyoosha kifaa cha kurushia bomu ! HAKI MUNGU DHAMBI HII WALIOSHIRIKISHI KWA KUANDAA MKAKATI HUU AU HATA KUPOLTISIZE AJALI ILE MUNGU HATAWAACHA ...TENE NI HAPA HAPA DUNIANI!
Huo mdahalo nimeukosa kuutazama,hivi kuna link yeyte naweza ona tena
 
Mchange ni yule aliyeuza Ubunge wa Kibaha Mjini kwa Sylvester Koka?:
 
Na ile video ya bomu la Soweto vipi mbona hatuonyeshwi?
nakumbuka siku hiyo aliyerusha breaking news alikua ni mungi na haikupita dakika tano akapost kuwa wanawajua waliripua na wana video inaonyesha kila kitu.

Ilikua ni kama walijua nini kitatokea.
 
Mashoga wenzie wa CCM na ACT wanajaribu kumpa promo sana lakini habebeki kama zigo la mavi... Dhambi za Usaliti zitaendelea kuwaandama hadi kaburini ...
 
Na ile video ya bomu la Soweto vipi mbona hatuonyeshwi?


Nani kasema haineshwi?

Muulize kikwete kwanini hataki ioneshwe?

Mshitakiwa akisema sina imani na jaji huyu, hupewa haki ya kubadilishiwa jaji au hakimu.

Chadema imesema haina imani na akina

-Kamuhanda-muuwaji wa mwangosi

-Andengenye muuwaji wa wanaArusha

-Ramadhani Ighondu mtesaji wa Dr Ulimboka

-Akina msangi nk

Chadema imesema haina imani na hao polisi kimemtaka kikwete Aunde tumehuru ya kijaji iliikabidhi....Kikwete ameuchuna

kwanini? mnahitaji kumtupia lawama kikwete.
 
Back
Top Bottom