Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Kwahiyo unataka kubisha kuwa chacha wangwe hamjamuuwa na chadema yako kama alivyosema mchange.

Kama unafahamu hivyo Serikali yako inafanya nini kuchukua hatua?
Badala yake mnabwabwaja na Porojo ya kuwa hadaa wajinga wenzenu!

Naona umeweka Picha ya Dr.Waukweli -siku Gamba likikutoa utagundua kumbe uko njia sahihi .Kwa sasa endelea na akili za kushikiwa,ila usiwaambukize wanao waliopo/watarajiwa!
Jishughulishe kiakili iliupate kujitambua!
 
Ns wewe kwa akili zako una amini wakina mbowe ndio walio muua mwangosi? jibu hili swali tuone na wewe tupime upeo wako.
Kama waliweza kumuua Wangwe na Regia Mtema, watashindww vipi kwa Mwangosi?
 
ulitaka diva wa clouds aongoze mjadala yeye amezoea kutangaza ngono huyo ndie ana IQ mnayemtaka

mbowe aliyepata zero ya form six ndiye ana IQ ya juu chadema hadi mmempa chairman
Darasa lina nafasi yake hekima, na busara inachukua nafasi kubwa zaidi lakini hapa Tanzania Jakaya Kikwete aliyekuwa wa mwisho kwenye darasa lake la chuo kikuu kwa kupata marks za chini kabisa GPA 2.0 ,bado wana CCM wenziwe wakampendekeza kugombea akawa raisi na kuwa mwenyekiti wa CCM anawaongoza maprofesa akiwemo profesa wa nuclear Bilali na anawaburuza kweli amewaletea wanachama wote wa CCM mtandao wa wasaliti unaitwa ACT na kuufanya branch ya CCM, wana CCM wote meno nje huku nchi ikingia katika vita va chini kw chin kati ya mfisadi n wafiachi wala rushwa na wadurumiwa,maskini na kikundi cha wauza unga tena wakiuza IKULU
 
Kama unafahamu hivyo Serikali yako inafanya nini kuchukua hatua?
Badala yake mnabwabwaja na Porojo ya kuwa hadaa wajinga wenzenu!

Naona umeweka Picha ya Dr.Waukweli -siku Gamba likikutoa utagundua kumbe uko njia sahihi .Kwa sasa endelea na akili za kushikiwa,ila usiwaambukize wanao waliopo/watarajiwa!
Jishughulishe kiakili iliupate kujitambua!
Hatua zinaendelea kuchukuliwa na soon hali zenu zitakuwa mbaya sana
 
ulitaka diva wa clouds aongoze mjadala yeye amezoea kutangaza ngono huyo ndie ana IQ mnayemtaka

mbowe aliyepata zero ya form six ndiye ana IQ ya juu chadema hadi mmempa chairman

hata walokupatia hadhi hiyo pia unawafedhehesha, yaan JF ................

quote_icon.png
By adolay

avatar120782_2.gif
verified.png
verified member ni memba wa JF wenyekujali hadhi yao please observe your verification.
 
Kama waliweza kumuua Wangwe na Regia Mtema, watashindww vipi kwa Mwangosi?
Mchange bwana mwambie mwenyekiti wa CCM awapeleke kozi nzuri za propaganda hizi hazitoshi kuondoa ukweli kwamba kikundi cha mafia cha Masele, Kinana, Nape,Mwigulu,Lukuvi,Nchimbi,Ramadhani Ighondu,Ahmed Msangi,Ridhiwani KIkwete,KInana, na wengine mtandao wao wa mauaji umekomaa,leo mchange umeonyesha ukweli kabisa kwamba umepika story ili kuficha stori ya wewe kutumiwa kugawa pesa za mauaji, katika kipindi cha Star V kilichokubeba mwanzo mwisho umeshindwa kueleza namna gani wewe na hao wapambe wako watajwa hapo juu kwa Baraka za Kikwete hamkuhusika kwenye njama za kumuua Dr Slaa na Mnyika

umeshindwa kueleza wala kukakana kuwafahamu au kushiriki kufanya mikutano na madiwani wachadema kupanga mipango ya kuwakutanisha na masele,Kinana,Nape,Ridhiwani na Mwigulu
Umeshindwa kukana mbele ya wananchi kama hukutoa fedha feki, fedha za bandia
Umeshindwa kutumia fursa adhimu uliyopewa na Star TV kuuelezea umma ushiriki wako wa ACT na CCM kwa pamoja zaidi ukajikita kujifanya wewe ni chadema wakati watanzania wote wanajua wewe ni msaliti na si mwana chadema
Mchange ulivyo na kichwa cha samaki umeshindwa kuuthibbitishia umma kwamba ACT sio chama kilichotumiwa na CCM kautaka kuua viongozi wake na chama chenyewe

Mchange ulivyokuwa na maono mafupi umeshindwa kujitoa kwenye kuongea uongo na kuwweka ukweli kuhusu mauaji yanatokea kwenye shughuli za mikutano ya chadema na pamoja na kifo cha chacha wangwe ambacho sasa wananchi wanakili kabisa kwamba munakitumia kifo hicho kwa manufaa ya CCM
kwa kiwango kikubwa sana leo ulionekana ni muhuni kwenye kipindi hukumheshimu moderator hata kidogo na hukuwa na mtiririko wa uliyoyaongea hukuwa unajibu swali hata moja kiasi cha kuwaponza moderators kwamba wanakubeba
Star TV bakisheni kidogo heshima ndogo muliyobaki nayo, musije mukapuuzwa kama TBC imefikia kiwango wananchi hawaamini hata taarifa za habari zake kama munaelekea huko sawa
 
I see kugomba vibaya sana. Siamini kama Mchange alikuwa CDM kwa nia njema ama ni kutofautiana tu.
 
Hatua zinaendelea kuchukuliwa na soon hali zenu zitakuwa mbaya sana
Chadema ni taifa kubwa hutaweza kuuwa viongozi wake wala kuwasweka ndani bila sababu za msingi na nchi ikabaki salama ,chama kimebeba siha ya wananchi wengi wa kutosha kutokukubali dhuluma yeyeto muonyeni mwenyekiti wa CCM asije akafanya makosa hatabaki salama
 
Mchange ni muongo sana , anasema mwaka 2008 alikuwa amejiunga na Chadema na alikuwa akifanya kazi na idara ya vijana , Mnajua wakati huo alikuwa na umri gani? Alikuwa kidato cha ngapi ? Mkijua mtampuuza sana huyu .....Mnafiki .....ndio maana alimrekodi Zitto Mawakili wake waki vuta pesa za PAP na kuzipeleka wizara ya nishati
 
Mchange bwana mwambie mwenyekiti wa CCM awapeleke kozi nzuri za propaganda hizi hazitoshi kuondoa ukweli kwamba kikundi cha mafia cha Masele, Kinana, Nape,Mwigulu,Lukuvi,Nchimbi,Ramadhani Ighondu,Ahmed Msangi,Ridhiwani KIkwete,KInana, na wengine mtandao wao wa mauaji umekomaa,leo mchange umeonyesha ukweli kabisa kwamba umepika story ili kuficha stori ya wewe kutumiwa kugawa pesa za mauaji, katika kipindi cha Star V kilichokubeba mwanzo mwisho umeshindwa kueleza namna gani wewe na hao wapambe wako watajwa hapo juu kwa Baraka za Kikwete hamkuhusika kwenye njama za kumuua Dr Slaa na Mnyika

umeshindwa kueleza wala kukakana kuwafahamu au kushiriki kufanya mikutano na madiwani wachadema kupanga mipango ya kuwakutanisha na masele,Kinana,Nape,Ridhiwani na Mwigulu
Umeshindwa kukana mbele ya wananchi kama hukutoa fedha feki, fedha za bandia
Umeshindwa kutumia fursa adhimu uliyopewa na Star TV kuuelezea umma ushiriki wako wa ACT na CCM kwa pamoja zaidi ukajikita kujifanya wewe ni chadema wakati watanzania wote wanajua wewe ni msaliti na si mwana chadema
Mchange ulivyo na kichwa cha samaki umeshindwa kuuthibbitishia umma kwamba ACT sio chama kilichotumiwa na CCM kautaka kuua viongozi wake na chama chenyewe

Mchange ulivyokuwa na maono mafupi umeshindwa kujitoa kwenye kuongea uongo na kuwweka ukweli kuhusu mauaji yanatokea kwenye shughuli za mikutano ya chadema na pamoja na kifo cha chacha wangwe ambacho sasa wananchi wanakili kabisa kwamba munakitumia kifo hicho kwa manufaa ya CCM
kwa kiwango kikubwa sana leo ulionekana ni muhuni kwenye kipindi hukumheshimu moderator hata kidogo na hukuwa na mtiririko wa uliyoyaongea hukuwa unajibu swali hata moja kiasi cha kuwaponza moderators kwamba wanakubeba
Star TV bakisheni kidogo heshima ndogo muliyobaki nayo, musije mukapuuzwa kama TBC imefikia kiwango wananchi hawaamini hata taarifa za habari zake kama munaelekea huko sawa

Subili wauaji wa wangwe wakamatwe damu ya wangwe haita potea bure
 
Laiti kama mngekuwa na uwezo mngemwagia Tindikali au kumuua kabisa kama mlivyofanya kwa Chacha Wangwe, Regia Mtema, Mwangosi nk


Hiki ndio kili water down Kipindi cha Mchange leo kwa sababu vifo vya hao wote vilishafanyiwa uchunguzi wa KIna na serikali ya CCM, na majibu yakawekwa wazi kwa wananchi, yanavyorudiwa rudiwa inadhihirisha kwamba serikali ya CCM< imeyabariki yaendelee wakitegemea kwamba wanaweza kupata ahueni ya kukataliwa na wananchi
Amini amin hii nchi ina ombwe la uongozi kabisa hakuna utawala wa sheria kwa sababu watawala ndio wapanga maovu ya mauaji na watekelezaji no wonder Deus Mallya alipewa msamaha baada ya kutumikia mwezi moja jela na alikuwa analala sick bay ya wafungwa kitandani kwa miaka Mingi lini IKULu ilimfungulia , muuaji na yupi aipewa msamaha na raisi
 
Darasa lina nafasi yake hekima, na busara inachukua nafasi kubwa zaidi lakini hapa Tanzania Jakaya Kikwete aliyekuwa wa mwisho kwenye darasa lake la chuo kikuu kwa kupata marks za chini kabisa GPA 2.0 ,bado wana CCM wenziwe wakampendekeza kugombea akawa raisi na kuwa mwenyekiti wa CCM anawaongoza maprofesa akiwemo profesa wa nuclear Bilali na anawaburuza kweli amewaletea wanachama wote wa CCM mtandao wa wasaliti unaitwa ACT na kuufanya branch ya CCM, wana CCM wote meno nje huku nchi ikingia katika vita va chini kw chin kati ya mfisadi n wafiachi wala rushwa na wadurumiwa,maskini na kikundi cha wauza unga tena wakiuza IKULU

umeongea kwa uchungu sana.wafia mageuzi tupo mkuu usichoke,tuunganishe nguvu tuwaaibishe hawa mashetwani§ccm
 
Subili wauaji wa wangwe wakamatwe damu ya wangwe haita potea bure
Hiyo mbinu yenu haitasaidia kitu mukilingia usalama wa taifa nusu wako upinzani sasa munajikaanga kwa mafuta yenu wenyewe hakuna polisi wala jeshi ambalo limewahi kuuwa wananchi wake wote wakamateni , mahakama zipo, mukiwaweka ndani bila hukumu , mahakama za wananchi zitatenda kazi yake hakuna atakayekubali ujinga wa serikali inayoongozwa kimafia
 
Back
Top Bottom