Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

lakini mbona data zipo on air viongozi wanatajana

kwanini polisi wanapewa mzigo mzito hivi
tuache ushabiki wa kisiasa ni wakati sasa damu za watu zisipuuzwe waliotaja kuwa wanaudhibitisho wakamatwe na watoe huo uthibitisho

bassiiiiiii


Dada sikiliza usiwe kama kichaa, Mchange anasema wailomuwa mwangosi ni akina mbowe unawezaje kuamini upumbavuu na ujinga huo? umeshupalia ujinga wa mjinga. Hawa hapa chini nikina mbowe? nyinyi vijana jaribuni kufikiria kwaniaba ya wasio na uwakilishi na wanaozushiwa.

attachment.php
 
Sijawahi ona mtu mjinga na mpumbavu kama Mchange. Hivi huyu ni mwenyeji wa mkoa gani? Wenye watu wa namna hii?
 
Upo sawa ndugu ila wangempa Mnyika tu muda ingekua hawapo fair.But Mchange nilikuwa cmpati vizuri lkn nashukuru Star Tv imenifanya nijue ujinga wa Mchange,jamaa ni Null set kabisa anaongea kiushabiki tu.

Star TV na CCM ndiko walikofika sasa hivi, Huwezi kuwa makini na kazi yako then ukaunda mdahalo na mtu mwenye akili kama Mchange, na nalaumu sana kwanini Mnyika kakubali enda ongea na mwenda wazimu kama yule
 
Habib Mchange ni mjumbe wa kamati kuu ya ACT yeye anasema bado ni mwanachama wa Chadema , kweli ukiwa Mnafiki huwezi kujizuia kuendeleza unafiki hata siku moja .......


Hapa ndipo upuumbavu wa akina Kamuntu unapojidhihilisha.

sheria ipo wazi kabisa, uanachama wako kwa chama cha awali unakoma mara tu utakapojiunga na chama kingine cha siasa.

Sasa najiuliza Evona Kamuntu na Star TV walimwalika Mchange kwa vigezo gani? ACT au Chadema? na je sheria inasemaje?

Ukiona mwanahabari analazimisha mpuuzi kuwa chama ambacho sheria inakataa ujuwe huyu ni mwandishi njaa-Kamuntu
 
Star TV siku hizi imegeuka ni kijiwe cha wapiga porojo. Sijui uongozi umebadilika au wameamua kuajiri wasio na taaluma?

Habib Mchange ni mjumbe wa kamati kuu ya ACT yeye anasema bado ni mwanachama wa Chadema , kweli ukiwa Mnafiki huwezi kujizuia kuendeleza unafiki hata siku moja .......
 
Sijawahi ona mtu mjinga na mpumbavu kama Mchange. Hivi huyu ni mwenyeji wa mkoa gani? Wenye watu wa namna hii?

Hivi Mchange ni Mtanzania?
Wenzake akina Shonza wako wapi mbona Kimya,wameshaexpire ndo Mchange ana uafadhali?
 
Hiyo Evona unamfahamu? Hicho ulichomwuliza kinazidi uwezo make mara 1000.

Hapa ndipo upuumbavu wa akina Kamuntu unapojidhihilisha.

sheria ipo wazi kabisa, uanachama wako kwa chama cha awali unakoma mara tu utakapojiunga na chama kingine cha siasa.

Sasa najiuliza Evona Kamuntu na Star TV walimwalika Mchange kwa vigezo gani? ACT au Chadema? na je sheria inasemaje?

Ukiona mwanahabari analazimisha mpuuzi kuwa chama ambacho sheria inakataa ujuwe huyu ni mwandishi njaa-Kamuntu
 
Nimesema mapema star tv hawana utaalamu wala weledi wa kuongoza mijadala. Wanabangaiza tu na ndiyo maana waongo wote kama mchange wanakimbilia kule ili wakatoe matangazo wanayoyataka bila kuhojiwa. Hakuna mtu Tanzania, wenye ufahamu wake, atakubaliana bila kuhoji kauli ya Mbowe kuwavisha watu magwanda ya kipolisi ili wamuue Mwangosi wakati picha zote ziko peupe.

Mtoa hoja na anayekubaliana naye wote watakuwa vichaa!.

Bila kuegemea upande wowote Star Tv mmechemsha katika kipindi chenu cha leo.watu wanabishana kila mtu anaropoka tu.Labda mbadilike la si ivyo siku watu watatemeana mate hapo studio ndio mtakapotufukuza fans wote.
 
Hapa ndipo upuumbavu wa akina Kamuntu unapojidhihilisha.

sheria ipo wazi kabisa, uanachama wako kwa chama cha awali unakoma mara tu utakapojiunga na chama kingine cha siasa.

Sasa najiuliza Evona Kamuntu na Star TV walimwalika Mchange kwa vigezo gani? ACT au Chadema? na je sheria inasemaje?

Ukiona mwanahabari analazimisha mpuuzi kuwa chama ambacho sheria inakataa ujuwe huyu ni mwandishi njaa-Kamuntu
Ndugu nimekuelewa sasa uliposema Star Tv imepoteza Credibility
 
Habib Mchange ni mjumbe wa kamati kuu ya ACT yeye anasema bado ni mwanachama wa Chadema , kweli ukiwa Mnafiki huwezi kujizuia kuendeleza unafiki hata siku moja .......

amesema ukweli halisi,hawezi kuwa mnafiki kwani si siri kuwa kuna wanasiasa wametega kotekote.
 
Ma ccm yanaanza kupigana

ndio akili zao mkuu,usishangae,km hili li maasai dada kujichekesha jikesha tuu,sijui janamke gani hili.
Linafkir kumtukana Lissu nalo litaingizwa kwenye payroll ya buku 7 pale lumumba
 
Last edited by a moderator:
Star TV na CCM ndiko walikofika sasa hivi, Huwezi kuwa makini na kazi yako then ukaunda mdahalo na mtu mwenye akili kama Mchange, na nalaumu sana kwanini Mnyika kakubali enda ongea na mwenda wazimu kama yule

Mkuu kuna watanzania lukuki hawana uwezo wa kutambua ukweli na uongo,werevu kama wewe ndo wanajua Mchange Kilaza,Mnyika asingeenda yule jamaa angepotosha sana na watu wangeamini.Ila huwa inaudhi sana jitu linaropoka tu uongo halafu jitu zima dah inaudhi sana
 
Mchange Na Mnyika wanaunguruma Leo hii kuanzia saa 1.30 asubuhi ndani ya kituo cha luninga cha Startv tusikose kumsikiliza. Wanaongelea kuhusu Shutuma za mauaji walizoshutumiana kwenye vyombo vya habari.


Kama hili ni la kweli kuwa Mnyika yuko Star TV na Mchange -CDM huku ni kukosa kazi ya kufanya!

Mnyika siyo wakupoteza Muda wake na mtu ............ kama huyo.Ikifike mahali watu wengine muwapuuze ,hata kama wanaeneza Propaganda,watanzania siyo wajinga kiasi hicho,kuwa watashindwa kuwelewa katika ya Ujinga na Ukweli.

Nani vizuri mkaanda list ya wa ..................... wakupuuzwa!




CC. Kurugenzi ya Habari.
 
Last edited by a moderator:
Mungu, naomba utukumbuke Wtanzania tulio wanyonge, tusio kuwa na mtetezi wala mtu wa kutusimamia. Usikie vilio vyetu, tunauawa mchana kutwa kwa huduma mbovu, kusingiziwa na kuteswa isivyo haki na hata kuchinjwa moja kwa moja na serikali ya ccm kama ilivyokuwa kwa Mwangosi.

Wasemehe wote wanaotumikishwa kwa kunena uwongo huku mioyo yao ikijua ukweli, lakini naomba ulikomboe taifa letu sasa. Naomba usikie maombi ya maskini wa Tanzania na usimame na watetezi wako katika dhiki zao. Nasi tutakutukuza na tutakutumikia wewe peke yako. Katika Jina la Yesu Kristo na iwe hivyo.

Dada sikiliza usiwe kama kichaa, Mchange anasema wailomuwa mwangosi ni akina mbowe unawezaje kuamini upumbavuu na ujinga huo? umeshupalia ujinga wa mjinga. Hawa hapa chini nikina mbowe? nyinyi vijana jaribuni kufikiria kwaniaba ya wasio na uwakilishi na wanaozushiwa.

attachment.php
 
ndio akili zao mkuu,usishangae,km hili li maasai dada kujichekesha jikesha tuu,sijui janamke gani hili.
Linafkir kumtukana Lissu nalo litaingizwa kwenye payroll ya buku 7 pale lumumba
utalazimisha mtu aamini unachoamini wewe?,maana naona kama unamkalia sana huyo dada masai.
 
Last edited by a moderator:
Mnyika kaingia kwenye mtego kuja kushiriki kipindi na huyu mjinga.nimewasikiliza mwanzo mwisho,kweli watanzania tuna safari ndefu.
 
Tanzania tunahitaji vyombo vya habari makini, sio vibaya nasio makosa chombo cha habari kuwa na upande.

Tatizo nipale tunapokuwa na vyombo vya habari na wanahabari wanaopalilia maovu, chuki na hasira miongoni mwetu.

Kuruhusu mwehu kusambaza maelezo ya uongo hata ule ambao kila mmoja wetu anafahamu polisi waliuwa Mwangosi ni

kushusha hadhi, heshima na weledi wa IQ ya watanzania-Star TV kupitia Evona Kamuntu inaudhihilishia ulimwengu

kwamba IQ zetu watanzania ni duni kabisa na weledi na umakini wa vyombo vyetu vya habari ndani na nje ya nchi ni wa hovyo

kabisa. Kwanini watanzania wenzetu watuaibishe nakushushia heshima kiasi hiki????? Tunadhalaulika kwa

upumbav.u wa wajinga wachache
 
Nimesema mapema star tv hawana utaalamu wala weledi wa kuongoza mijadala. Wanabangaiza tu na ndiyo maana waongo wote kama mchange wanakimbilia kule ili wakatoe matangazo wanayoyataka bila kuhojiwa. Hakuna mtu Tanzania, wenye ufahamu wake, atakubaliana bila kuhoji kauli ya Mbowe kuwavisha watu magwanda ya kipolisi ili wamuue Mwangosi wakati picha zote ziko peupe.

Mtoa hoja na anayekubaliana naye wote watakuwa vichaa!.

Na ile video ya bomu la Soweto vipi mbona hatuonyeshwi?
 
Back
Top Bottom