Mapito mawili magumu kwa wanaume ndani ya ndoa

Mapito mawili magumu kwa wanaume ndani ya ndoa

Kaka MShana, kwanza shukrani 🙏 huwa unatupatia madini sana.

Hapa nimesoma maneno yakaniingia mpaka ndani. Ni kweli wanaume wengi wanakufa taratibu kwa heartaches na kukosa pa kusemea yale wanayoyapitia.

Huwa nawaangalia watoto wangu wa kiume, najisikia huzuni maana najua mizigo inayowasubiri kuibeba watakapokua watu wazima.

Kama jamii na pia sisi wanawake, kuna haja ya kujirekebisha.
🙏🙏🙏
 
Kaka bora usome tu mimi kuna vioja hatari kwanza kaniambia hampendi sister wangu na anamchukia
Dah...Kaka huyo wako hatosubiri ufike uzeeni ili atoe uhai wako, atakuwinda humo kwenye 40-43😂😂😂

Kama ameanza kasheshe sahv siku unayoenda kumalizia mahali jitahidi uanze kupatana na Mungu mapema ili kikihappen uwe na makao mema✍️
 
Mbona wanaume na nyie mnanyanyasa wake zenu, mkiwa na pesa mnaongeza wanawake wengine..!!
Vipi hili mbona hamlisemehi au maumivu mmeumbiwa peke yenu??
Nyie huwa mnalia weee halafu mkifuta machoz tu mnaanza mikakati ya kututoa uhai😂

Hapa mada kuu n hii tabia ya kututoa uhai
 
. Ukipitia changamoto cha kipato ajira na kazi.. Mwenza wako anaweza kukuvumilia na kukutia moyo lakini kaa ukijua haitazidi miezi mitatu
Hiyo ni mingi sana.
Huna nguvu tena za kuhudumu chumbani wala sebuleni.. Mwenza uliyempenda sana na kumpa kila kitu anakuona sasa wewe ni mzigo usiye na faida tena kwake!
Ilimkuta marehemu baba yangu mbele ya macho yangu, imenifanya niwaangalie mama zetu kwa jicho lingine,tena baya!

wapo kwa maslahi yao!
Kusemwa bila kosa.. Kuvunjiwa heshima, kunyimwa unyumba, kuitwa najina mabaya nknk..!
Hapa usipokuwa makini, kisukari,presha,msongo wa mawazo n.k vitakuandama!

Nb: Mwanaume unapotafuta usisahau kuishi coz hao watoto plus mke ni waasi watarajiwa! Timiza wajibu ila usisubiri na kulazimisha shukurani!
 
Dah...Kaka huyo wako hatosubiri ufike uzeeni ili atoe uhai wako, atakuwinda humo kwenye 40-43😂😂😂

Kama ameanza kasheshe sahv siku unayoenda kumalizia mahali jitahidi uanze kupatana na Mungu mapema ili kikihappen uwe na makao mema✍️
Kaka Mungu ni mwema naona ananiepusha na mengi ngoja tuone maisha yatakavyokua ila sasa Sina mpango wa kuendelea na hatua yotote bora nikae nitulie
 
Oa mtu mtakayezeeka pamoja, upo 40 unaoa binti ana 18, ukifika 60 mwenzako bado mbichi kabisa ndio analitaka tango huku wewe umechoka.

Swala la kuyumba kiuchumi halina kuepukwa, yoyote anaweza kuyumba tu. Ila ukiweka kahaba ndani ya ndoa umekwisha.

Msanii yupo sahihi, maneno ya kweli kabisa.
Mpishano mzuri ni wa miaka mingapi?
 
Jitafakarini wapi mnakosea maana mwanamke ni kiumbe ambacho mnaweza kukicontrol vizuri Tu na kikawa vile unavyotaka wewe!
Sa cjui mnafeli wapi...poleni Sana aisee
Kabisa hata makofi wanashindwa kupiga.
 
Brother Mshana Jr asante kwa tafakuri. Japo Sisi tunaokataa NDOA huwa mnatuona kama tuna matatizo lakini ukweli ni kwamba wengine tulikaa chini na kufanya upembuzi yakinifu kuhusu NDOA tukaona hakika hatuwezi abadani
Ila nikwambie kitu brother! NDOA HAIEPUKIKI..Utaikimbia wee lakini mwisho utanasa kwenye ulimbo wake
 
tatizo pia wengi hawaishi maisha ya Kikristo, sijawahi kukutana na familia inayoishi Kikristo ikawa na shida kwenye ndoa na kifamilia yao.

hivyo tatizo la tanzagiza ni mila, wengi wanajiita Christian lkn hawaishi Christian life bali wanafwafa mila zao na hapo ndipo mateso yalipo bila ya kumkubali na kuishi Kristo ni tabu na mateso tu …
Hoja ya hovyo kabisa hii!!!
 
Preamble: For the sake of humility and a long, healthy life, ni busara ndoa zikaangaliwa kwa pande mbili. Moja as perfect intimacy na mbili as disaster against humanity. Ukipata mwenza sahihi, heaven itahamia chini ya dari lenu. Ukikosea kupata mwenza sahihi hakika kuzimu itawafurahia sana na itajidhihirisha kwenu. Msanii

Nimeipenda sana hiyo nukuu ya Msanii kwenye uzi wake kuhusu ndoa yake... Imetoa majumuisho muhimu sana katika uhalisia wake! Very short and very clear

Sasa huko ndoani kuna haya magumu/ mapito mengine nawili kwa wanaume

1. Ukipitia changamoto cha kipato ajira na kazi.. Mwenza wako anaweza kukuvumilia na kukutia moyo lakini kaa ukijua haitazidi miezi mitatu

Mwanzoni mambo yataanza kwa kificho lakini taratibu yataanza kujiinua na kujiweka wazi zaidi

Zitaanza dharau ndogondogo
Vitafuatia vijembe katikati ya utani
Yatafuatia masimango ya kificho na hatimaye ya wazi
Kisha sasa yatakuja matusi na kashfa za wazi..

Kusemwa bila kosa.. Kuvunjiwa heshima, kunyimwa unyumba, kuitwa najina mabaya nknk..!

2. Ukizeeka hali mwenza wako bado ana nguvu

Umetumia nguvu zako maishani kumhudumia na kuihudumia.. familia ukafanya kila la kumfurahisha na kumliwaza kwa uwezo wako! Sasa umezeeka.. Huna nguvu tena za kuhudumu chumbani wala sebuleni.. Mwenza uliyempenda sana na kumpa kila kitu anakuona sasa wewe ni mzigo usiye na faida tena kwake!

Anaweza kukufanyia mambo ambayo hata shetani mwenyewe akiyaona anakimbia... Wengi wamekufa mapema kutokana na hii changamoto ya pili.

Kuchapiwa
Kusimangwa
Kunyimwa vyakula vyote
Kukashfiwa

Kutohudumiwa nknk .. Ni baadhi tu ya mambo yanayoweza kukutokea uzeeni

Naomba nikatishe mada yangu na kurudia nukuu ya Msanii

For the sake of humility and a long, healthy life, ni busara ndoa zikaangaliwa kwa pande mbili. Moja as perfect intimacy na mbili as disaster against humanity. Ukipata mwenza sahihi, heaven itahamia chini ya dari lenu. Ukikosea kupata mwenza sahihi hakika kuzimu itawafurahia sana na itajidhihirisha kwenu.
Mkuu umenielimisha vyema sana kupitia nukuu yangu.

Naamini katika kila mstari ulioandika
 
At least ukiwa umri bado unaruhusu issue ya kuyumba kiuchumi inaweza isikuumize sana kwasababu bado unaweza kua na muda na nafasi ya kufanya marekebisho kwa kupambana tena ama hata kutafuta mwenza mwingine. Iyo nyingine ya kuzeeka ndo mbaya sana kwasababu hutokua na option nyingine ya kufanya. Then unasumbuliwa na magonjwa ya uzeeni, watu wanaomba ufe tu uwapunguzie shida na uwape nafasi ya kuenjoy pesa na mali zako mwenyewe. Inaumiza sana lakini ndo uhalisia ulivyo. As a man tuombe mwisho mzuri, tuombe mke na watoto waendelee kutupenda na kutujali kama sasa. Je wanatupenda na kutuhitaji sana sasa kwakua maisha yao kwa sasa yanakutegemea sisi? Jibu ni ndio. Lakini kuendelea kutupenda na kutujali hadi pale mwisho wetu utakapofika ni jambo la kusubiri na kuona ili kuthibitisha hiki kinachotuunganisha na kutuleta pamoja leo.
 
Back
Top Bottom