Mapito mawili magumu kwa wanaume ndani ya ndoa

Mapito mawili magumu kwa wanaume ndani ya ndoa

FB_IMG_1755796589865.jpg
 
Hebu toa elimu kidogo hapa
Ukiwa na hiyo pesa ndani ya UTT unaizidisha kwa 0.12 ndio unaona return yake kwa mwaka.
But mimi siwashauri watanzania wenzangu wawekeze ndani ya UTT bali wekezeni ndani ya M-WEKEZA ambapo hiyo 50M unazidisha kwa 0.13.
Halafu bado mtaji wako unakuwa available tofauti na UTT ambapo mtaji unadiffuse unaendelea kuvuna faida.
M-WEKEZA mtaji unaendelea kuwepo na unaweza kuutoa pindi ukihitaji kubadili mipango juu ya mtaji wako.
 
27+ wanakuwa wamepitia trauma nyingi sana kwenye mahusiano. Hawa kuna wakati hakupendi ila anataka ndoa tu

Ukinunua gari used wewe mmiliki mpya ndio utawajibika kulipia gharama za uharibifu uliofanywa na wamiliki waliopita wa gari hilo

Ni rahisi kum-shape mwanamke ambaye hajapitia trauma za hovyo (18-25)
​
Upo sahihi mkuu✔️
 
 
 
 
Back
Top Bottom