Unataka kumpa BJ kijana wetu auNimebaki mdomo wazi![]()
madogo hawapendi kuambiwa ukweli. yan unakuta mwanaume mtu mzima anamiliki demu mmoja sijui wawili aisee af kibaya zaidi anahonga kwa kigezo kuwa mwanamke anapaswa kuhudumiwa, ni mkeo huyo.!!? ukiwashauri unaonekana mbaya.Mkuu uwe unawapa hawa madogo masomo hata mara moja moja
Kwasasa mimi najiona kabisa sifai kuwa mpenzi wa mtu kwakweliKabla hatujayahukumu mapenzi inabidi tujipime kama sisi tunafaa kuwa wapenzi wa watu. Wake/waume za watu.
Kuna ukanda mwanamke akisha kuwa mweupe tu hata ukimshauri ana kuona lofa 😅madogo hawapendi kuambiwa ukweli. yan unakuta mwanaume mtu mzima anamiliki demu mmoja sijui wawili aisee af kibaya zaidi anahonga kwa kigezo kuwa mwanamke anapaswa kuhudumiwa, ni mkeo huyo.!!? ukiwashauri unaonekana mbaya.
mwanaume inatakiwa uishi na wanawake kama mwanasiasa, uongo mwingi na pesa kidogo wakati wa kampeni ukishachaguliwa unaishi kimaster.
Hakika, huenda ni kweli bwana kuwa love is not for every oneHapana mkuu yalikuwa mapenzi ya pande mbili kabisa..na mbaya zaidi familia zilikuwa karibu so mwishoni huku na mwaliko ukaja kuhudhuria harusi....ilibidi tu nisafiri mbali,watu wana roho mbaya nilitumiwa na picha kabisa yani..
Ila ndo hivyo yashaisha,tushaelewa nafasi zetu katika mapenzi.Hakuna tunayemsubiri wala tunayetamani kukutana nae.na bado maisha yana vitu vingi vya kufanya tofauti na mapenzi. Waliofanikiwa wamebarikiwa,acha wayafurahie.
I'd yako Bado imepigwa ban?Aisee,
Ukanda wa gazaNa je ni ukanda upi huo bwashee? Hela ama?
Upo sawa bwashee 😅Aisee hauko sawa kabisa kiongozi