ephen_
JF-Expert Member
- Oct 28, 2022
- 20,935
- 77,370
Wewe mapenzi hayakutesi?mwishoe popcorn zinipalie wakati nilipaswa kusikitikaš
Wewe mapenzi hayakutesi?mwishoe popcorn zinipalie wakati nilipaswa kusikitikaš
hii ni mbaya kwahiyo hata kusema byee kashindwa?,, pole mno sanartNiachwe bila sababu? Hii haija kaa sawa kabisa.. Au kisa ni kuwa nice guy?
Pole Mkuu, mapenzi yanauma sana.Hii comment daaah!!...Niliwahi achwa bila hatia na yule dada akaolewa na mwanaume ambaye kwa macho ya kawaida tu wapo na furaha pamoja na mimi niko hapa nishayachoka..
Sikuwahi muombea mabaya lakini sikustahili yale,nilikuwa bora sana basi tu vitu vingine sio kwa ajili yetu.
hapan nishavuka huko nipo nakizee changu tuna sogeza siku tuWewe mapenzi hayakutesi?
Aisee hii imenikata sana..Yeah ni sawa ukiachana nayo completely, Mtu hataishi kwa mkate tuā¦ā¦
Am not an expert ila nimekuwa in the scene for quite some time, nimegundua kuwa watu huwa wana angalia outside noise and not their hearts.Lengo langu lilikuwa kukualert isijekuwa unalalamikia wenye drama kumbe you are the one. Kuna kamchezo ka kunyoosheana vidole, hakuna anayekubali yeye ni tatizo, as in accountability ni kituo cha polisi kwa wengi.
Hiyo bila sababu,ndio sababu yenyewe hiyo.Niachwe bila sababu? Hii haija kaa sawa kabisa.. Au kisa ni kuwa nice guy?
Duuh, mwenzako ameumizwa mtie moyo.Hakuna mwanamke ataweza kuishi na wewe. Na mwanamke atakaekupa mbususu ni malaya tu. Umechelewa kujua mapenzi hayakuhusu wewe fanya vingine
Tulia, hakuna fundi wa mapenzi.tangu lini nice guy akaonewa huruma na mwanamke, seems umechelewa sana kuingia kwenye ulimwengu wa mapenzi ilitakiwa uanze tangu primary uko ukifika kwenye mid 20s unakua unachukulia wanawake easy sana
Nipe namba yake nikamkanyeLeo ndege mjanja kanaswa š¢š¢
Yaani na jeuri yote Nashindwa kabisa, aisee mapenzi ni ya kijinga sana haya!
huyu kuna kingine anataka kutiwa sio moyoDuuh, mwenzako ameumizwa mtie moyo.
Hapana mkuu yalikuwa mapenzi ya pande mbili kabisa..na mbaya zaidi familia zilikuwa karibu so mwishoni huku na mwaliko ukaja kuhudhuria harusi....ilibidi tu nisafiri mbali,watu wana roho mbaya nilitumiwa na picha kabisa yani..Aisee, au ulijikomba sana kwake mkuu?
Maana hawa viumbe huwa wanaongea kile waki maanisha hiki

Mkuu uwe unawapa hawa madogo masomo hata mara moja mojatangu lini nice guy akaonewa huruma na mwanamke, seems umechelewa sana kuingia kwenye ulimwengu wa mapenzi ilitakiwa uanze tangu primary uko ukifika kwenye mid 20s unakua unachukulia wanawake easy sana