Mapenzi ya kweli tuwaachie watoto wadogo tu

Mapenzi ya kweli tuwaachie watoto wadogo tu

Nilijitengenezea hii kitu mwenyewe baada ya kupigwa kitu kizito, ila kimasihara naona hii tabia inanizid nguvu. Nashindwa kabisa attachments
Bado hauja heal kutoka katika pain, ya kuumizwa.

I feel like I have fear of rejection ndo maana hata mm nikikumbwa na kukataliwa hasa na mtu ni naye mpenda hujikuta naumia sana
 
Bado hauja heal kutoka katika pain, ya kuumizwa.

I feel like I have fear of rejection ndo maana hata mm nikikumbwa na kukataliwa hasa na mtu ni naye mpenda hujikuta naumia sana
May be.
Ila mimi sipati nayo shida. Na pia sitaki attachment hata hivyo
 
May be.
Ila mimi sipati nayo shida. Na pia sitaki attachment hata hivyo
Kama una umri ambao umesha Kwisha kuwa na familia imara ni sawa, ila kwa wengine ambao bado tunaona it's almost like a game of chess, sasa si bora nikuache mchezo mazima kabisa
 
Anaye nipenda simpendi, yanini nimdanganye?

Kama mwanamke unayemtaka HAKUPENDI,basi tambua kuna mwingine ANAYEMPENDA AMBAYE SIYO WEWE..

na mwanamke Huwa Nini anachokitaka na anasimamia kutimiza desire yake ,mwanamke ANAJUA hata atazaa na nani ,hata kama yupo kwenye ndoa,kuna wanaume wanalea watoto sio wao.

Kuoa mwanamke ambaye HAKUPENDI ni msalaba mizito ni mzigo mzito sana hasa kama una AKILI TIMAMU, ..being intelligent is a curse as you can't be intelligent and happy at the same time.
 
Kama mwanamke unayemtaka HAKUPENDI,basi tambua kuna mwingine ANAYEMPENDA AMBAYE SIYO WEWE..

na mwanamke Huwa Nini anachokitaka na anasimamia kutimiza desire yake ,mwanamke ANAJUA hata atazaa na nani ,hata kama yupo kwenye ndoa,kuna wanaume wanalea watoto sio wao.

Kuoa mwanamke ambaye HAKUPENDI ni msalaba mizito ni mzigo mzito sana hasa kama una AKILI TIMAMU, ..being intelligent is a curse as you can't be intelligent and happy at the same time.
That's a red pill, but I have to take it so as to be free
 
Back
Top Bottom