Acha kunitamanishaUnataka kumpa BJ kijana wetu au
Tatizo unapenda kukubalika sana😅 hilo nalo ni tatizo, umia tu muhimu usijidhuru tu , ni mambo ya mda yatapita tuHapana siko sawa kabisa najihisi maumivu ndani yangu
kazi unayo kama unaamini stori za wanawakeKuna mdada nilimsikia aki lalamika kuwa mumew ata romance hampi ukifika wakti wa tendo hakuna maandalizi ni kugeuzana tu chap chap kimoja basi ndio maana ana chepuka ma bro ndio maana wake zenu mna chapiwa na boda boda
Sahihi kabisa mkuumimi nilijiambia mapenzi ni biashara ambayo imenishinda na siwezi kuilazimisha maana imenipa hasara kama ambavyo kunabiashara niliwahi kufanya zikanipafaida theni mambo yalipobadilika nikawa napata hasara na nika achana navyo basi ni sawa sawa kabisa na mapenzi nimejaribu kupendana na binadamu mwenzangu imeshindikana nika sema basi hii biashara naifunga na maisha lazima yaendeleee na mapenzi nitampenda Mungu na watoto wangu aaahh basi na amani kama zooote.. full kujipenda na kujipendelea.
kwa ambao mmebahatika (hakika ni majaaliwa) kuwa na watu mnaowapenda na mnapendana, waoooohhhh furahieni kila dakika ya mahusiano yenu, yaombeeni mahusiano yetu tendeaneni wema na kuoneana huruma., shikamaneni haswa kandanianeni kama inawezekana sadianeni na mkuwe kwa pamoja
Hii Beauty and black Norman ni kitu gani?Ogopa sana mtu anasema hataki drama mara nyingi he’s (you) The drama.
Kwenye beauty and black Norman alimwambia Olivia unasema unataka amani wakati wewe ndiye muanzisha vita/mchokonoa vita.
Kabla hatujayahukumu mapenzi inabidi tujipime kama sisi tunafaa kuwa wapenzi wa watu. Wake/waume za watu.
Na baada ya hapo kina fuata nini?
Mazoea.Na baada ya hapo kina fuata nini?
Amesema ana mpango wa kumpiga mimba mwanafunzi wa standard 3 ambae hajafika standard 7 maana anapenda watoto bikra aakishampiga mimba hio itakua gateway ya yeye kuelekea rupango kwa muda wa miaka 30 maana serikali itahakikisha yeye na kizazi chake wanaharibikiwa mazima akiwa huko rupango atakua shoga rasmi atafirwa sana na gereza zima ndani miaka 30 akimaliza kifungo atarejea uraiani ambapo pia atamkuta mwanae aliemuacha miaka 30 iliyopita ameshaakua shoga muandamizi wahuni wanamfira tu mfululizo bila kuuliza hapo ndipo atagundua kizazi chake kimekua kizazi cha machoko kilichoteengenezwa na government🤣🤣🤣🫵M hata sijaelewa,,, shida hafafanui ilikuwaje, anakuja tu huku kulia lia hapo watu tuelewe nini sasa....Au sawa aliye elewa nan humu aseme ilikuaje 🤔🤔🤔
Na raha ya kutapeliwa ni ujinga wako mwnywRaha ya mapenzi ni kutapeliwa.