mapenzi


  1. I

    Nimwache akapange au niondoke mimi?

    Habari wanaJF, naomba mnishauri pia kwa hili. Nilikutana na binti mmoja mwaka 2012 katika mazingira ya kazini na tukaingia katika mahusiano, binti huyo alikuwa akiishi kwa dada yake mkubwa ambaye wamechangia mama. Kwa mujibu wa maelezo yake ni kwamba dada yake huyo alikuwa akimnyanyasa na...
  2. Shomari

    Tabia za wanasheria wa kike ziko vipi?

    Ndugu zangu. Kwanza Mungu awabariki. Kuna ndugu yangu ameanza mahusiano na binti mwanasheria miezi kadhaa iliyopita. Kuna tetesi kwamba hawa viumbe huwa ni wakorofi na huwa hawataki kushindwa. Kuna mtu anayeweza kuthibitisha hili? Na tabia gani nyingine wanazo? Jamaa yangu anataka kujua.
  3. E

    RIWAYA - MAMA HALIMA

    Mtunzi – Eman Mic Tel. – (+255) 758 018 597 Mnamo saa 12 na nusu walifika mitaa ya Uswahilini na Kufikia nyumba yao ambapo waliwakuta Julieth na Halima wakiwasubiri kwa mbwembwe zote. Wooow!!!!!!! jamani Mama poleni sana, kweli safari ilikua si ya nchii hii, hadi gari limedhihirisha kwa...