Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Mar 26, 2017.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,623
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

    Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

    Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
    Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

    Mpaka sasa kafanya haya;

    Hostel za Chuo cha UDSM.
    Hostel za Askari Magereza.
    Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
    Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
    Upanuzi wa Airport Mwanza
    Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
    Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
    Kukomesha Rushwa
    Kurejesha nidhamu Makazini.
    ------------

    Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

    Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
    Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba
     
  2. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,623
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
     
  3. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2017
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,185
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    kuvuruga umoja na mshikamano uliokuwepo ili kuendana na "divide and rule policy"
     
  4. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 5,892
    Likes Received: 5,349
    Trophy Points: 280
    Magufuli oyeeeeeee
     
  5. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 12,338
    Likes Received: 18,333
    Trophy Points: 280
    Yote hayo yamemsaidia vipi mwananchi alieko Tandahimba?
     
  6. kayaman

    kayaman JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2017
    Joined: Aug 3, 2013
    Messages: 1,633
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    ujenzi wa chato international airport
     
  7. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 14,081
    Likes Received: 25,113
    Trophy Points: 280
    Rushwa bado, ila pamoja na hayo mazuri bado ameharibu kwenye demokrasia, bunge live, tunataka vyeti vya bashite na shutuma zake za ufisadi na uvamizi zifanyiwe kazi
     
  8. shiu yang

    shiu yang JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2017
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 1,788
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    Utakula jeuri yako.
     
  9. WilliK10

    WilliK10 JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2017
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 491
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 60
    Naona umeamua kujitekenya ili ucheke mwenyewe!
     
  10. Makuku Rey

    Makuku Rey JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2017
    Joined: Dec 31, 2013
    Messages: 1,280
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    rushwa hajakomesha na hatoweza!kuhusu nidhamu makazini ni kweli tuna nidhamu ya UOGA!
     
  11. A

    Akasankara JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2017
    Joined: Feb 28, 2015
    Messages: 1,185
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    kurejesha nidhamu makazini au ni kuleta HOFU na WOGA kwa watumishi?
     
  12. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,623
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Mkuu mh. Kalalama hajadiliwi na mitandao kuhusu maendeleo sasa bora twende nae ili aone miaka mitano kafanya kipi maana tutamhesabia kama Jk
     
  13. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 4,871
    Likes Received: 3,530
    Trophy Points: 280
    hongera
     
  14. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 4,871
    Likes Received: 3,530
    Trophy Points: 280
    Maendeleo ya vitu hata jakaya ameyafanya Magufuli cha maana alichofanya ni kukomesha Rushwa na kuleta nidhamu
     
  15. lancanshire

    lancanshire JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2017
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 12,436
    Likes Received: 5,922
    Trophy Points: 280
    Ha ha imebidi nicheke. na kelele zote hizi haya ndio kayafanya. Kukomesha rushwa how , nidhamu makazini unaweza kuniambia how, airport mwanza na Dar pamoja na flyovers ni on going projects alizikuta. Alichofanya yeye ni kununua bombardier used 2 ,kujenga hostels ya wanafunzi na kupanua hicho kipande cha barabara ya moroko.
    Nyingine tunasikia kila siku ni mikwara , vitisho na ubabe ,kabaki kusema fanyeni kazi. Tutaona hiyo 2020. Hajaanza hata km 50 ya lami toka aingie ikulu
     
  16. Askari Muoga

    Askari Muoga JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 4,871
    Likes Received: 3,530
    Trophy Points: 280
    ha ha bombardier used
     
  17. lancanshire

    lancanshire JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2017
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 12,436
    Likes Received: 5,922
    Trophy Points: 280
    Watu wana sema kaleta nidhamu.nidhamu hailetwi kwa kufukuza watu hovyo na kutoa kauli za vitisho. Mngefahamu watumishi wanavyomfanya huyu jamaa mngesikitika sana
     
  18. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,623
    Likes Received: 641
    Trophy Points: 280
    Msimkatishe tamaa mkaanza kudai na milion 50.
    Amesema akisema ukweli wengi mtalia sasa tumuwekee kumbukumbu asije sema hatumjadili KIMAENDELEO
     
  19. lancanshire

    lancanshire JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2017
    Joined: Sep 20, 2014
    Messages: 12,436
    Likes Received: 5,922
    Trophy Points: 280
    Hizo milioni 50 kila kijijini wala siwezi kumkumbusha maana najua hawezi kutoa.
    Maendeleo hayaletwi kwa kutumia ubabe,dharau, kiburi, jeuri, nguvu , kwani kazi anafanya peke yake?
     
  20. T

    Tanzania Njema Yaja JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2017
    Joined: Jul 15, 2015
    Messages: 2,738
    Likes Received: 1,756
    Trophy Points: 280
    Sido Industrial park ya 5b chato....
     
Loading...