Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
ILa kuna watu mmepinda si kidogo yaani unatoka huko ulipotoka unaenda kununua MALA.YA? daah dunia hii Shetani ana Nguvu sana halafu ni nyie mnaendaga MAKANISANI na MISIKITINI na kujidai waumini wa kutumainiwa!!!

Sasa kama huna dhambi.kanisani unaenda kufanya nini? Umesahau mwenye afya hahitaji tabibu?
 
Wanaochukua machangudoa wapo likely kuwa safer kuliko wale wenye wapenzi (Hawajaona) permanent mnaaminiana,anaweza kuwa mfanyakazi mwenzio au somebody else.Hawa wapenzi ndio hatari zaidi kuliko machangudoa.

hakika ulinena,kweli typo,ata like tangazo la michepuko,limesema wenye ndoa wanaongoza kwa virus
 
Hao machangudoa si watu kabisa kuna mmoja alinipasulia kondomu nimekuja kustuka wakati natoa ub.oo Qumani maana kabla ya Wana_UKAWA hawajaanza kutoka nilihisi joto kiasi but sikutilia maanani kumbe yule demu kapasua Kondom na kucha zake ndefu

Hujamaliza story bado, ulilia au uligoma kumlipa au ulimpa kipondo kidogo au na wewe ulimwongezea wadudu? Na vipi umechomoka kwenye mtandao wetu ulee....??
 
Hahaha aisee una mahaba! Hadi changu unanyonya chuchu? I thought they are just for the pussy...
 
Winnie 0789690871 kuanzia asubuhi - mchana anafanya kazi ofisini (Maeneo ya MASAKI) kuanzia saa 7 mchana anakuwa FREE. Yaani unakamua Mzigo mpaka unasikia raha kama Mzee Mwalubandu!!!
 
Hizo no tena vp kuna usalama winnie na rehema inaelekea ni waukweli kinyama nitajitahidi niwapate nami nifaidi,nasitisha ule mpango wangu kwa muda kutokana na sababu zilizokuwa nje ya uwezo wangu.
 
Nimempigia Winnie ndo tunaenda kuonana pale GREEN LODGE sinza kasema 20,000/= anatokea home kwao SHEKILANGO. daah nina hamu balaa ub.oo ushadindaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale sinza mori opposite na big bon petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa jf kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi jumamosi nimemchukua demu fulani bonge hapo nikaenda nae pale universal guest house nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. Chukua tahadhari

mpwa umetoka mbeya jana ninii jii mada niliisisistiza kweli hapa jf..sikuwa muathirika mimi hii ndio tofauti yetu..infact nashukru kwa taarifa..ila sio hilo tu huwa waanapaka madawa kwenye kikwapa
ogopa mkiwa kitandani akawa anakubana na kwapa ujue mpwa soon unamwachia kila kilichochako ..tena anakukumbatia huku anacheka unaishia kumlalilia hii ni kwahisani ya tembeletembele muathirika wa kikwapa cha ma cd..

Kingine kuwa makini
wana cont za polisi jiadhari usijionyeshe una hela...wakikushtukia mnaingia ndani fresh baada ya muda anakuja mtu mzima wako watatu wnanajirudia kila siku anajifanya mke wake unatembea na mkewe aisee waatakupa kichapo na hapo ni baada yahapo mnabageni unampa jamaa sh ngapi kama fidia else wanatuita na mim nikija wala sikuangalii usoni mpwa nabageni na wewe else unamkia chumba cha kutibia wazinzi selo
 
mkome na umalaya kila matundu mnataka mdumbukiee
mwisho watazama matundu ya chooni mpwaaa weraaaaaweraaaaaaa dinaaaaaaaaaa michu maaaaaaachiiiiiiiiiiiii notttttttttt aprilllllllllll
 
Mnachokosea cd unapiga bao 2 unatafuta madini gani ..ndio maana wanakomoa amna adabu wenzenu uk wengine hata kitanda awatumi chuma mboga unachapa lapa wee kavuanguo anataka kukumbatia na mkeo ukamkumbatie shetwani mkubwaaa tena wakupasulie na yai kama umeoa ..kama bado mpwa kula bata muda ukifika acha.....

1.usimkumbatie cd
2.usimnyonye ndimi cd
3.usiende chumvini kwa cd hata kama akiweka asali..
4.usikubali kushikwa makalio na cd ni rahisi sana kukuingiza kidole kwenyesehemu za haja kubwa ukapoteza nadhiri yako ya uume na mungu

ntaendelea kesho
 
tatzo mnaringa sana wakati hao hao wafanyabiashara hiyo ndio nyie wenyewe mchana maofisini usiku nyapu sokoni tena wazuri kama malaika


ninachowapendea wachina wao wanaiga mchana lanchi taimu ........wakienda usiku wanakamata namba ya simu easy.////keshoyake shuguli inaisha mchana
 
mpwa umetoka mbeya jana ninii jii mada niliisisistiza kweli hapa jf..sikuwa muathirika mimi hii ndio tofauti yetu..infact nashukru kwa taarifa..ila sio hilo tu huwa waanapaka madawa kwenye kikwapa
ogopa mkiwa kitandani akawa anakubana na kwapa ujue mpwa soon unamwachia kila kilichochako ..tena anakukumbatia huku anacheka unaishia kumlalilia hii ni kwahisani ya tembeletembele muathirika wa kikwapa cha ma cd..

Kingine kuwa makini
wana cont za polisi jiadhari usijionyeshe una hela...wakikushtukia mnaingia ndani fresh baada ya muda anakuja mtu mzima wako watatu wnanajirudia kila siku anajifanya mke wake unatembea na mkewe aisee waatakupa kichapo na hapo ni baada yahapo mnabageni unampa jamaa sh ngapi kama fidia else wanatuita na mim nikija wala sikuangalii usoni mpwa nabageni na wewe else unamkia chumba cha kutibia wazinzi selo

Na Akili Zote Changudoa Ulale Naye Kwenye Pango Lake Huo Utakuwa Ujinga Na Utaingizwa Mjini Daily
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom