Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
ukidanganywa jina basi hata kuibiwa ni rahisi

jaribu kutuma sh 250 mwenye namba hiyo anaitwa

rukia juma.......shtuka

A.k.a sio mbaya hata mitaani kuna watu wanafahamika kwa jina la Cannavaro wakati hata Spain anaisikia na kuiona kwenye luninga tu.
 
Hao machangudoa si watu kabisa kuna mmoja alinipasulia kondomu nimekuja kustuka wakati natoa ub.oo Qumani maana kabla ya Wana_UKAWA hawajaanza kutoka nilihisi joto kiasi but sikutilia maanani kumbe yule demu kapasua Kondom na kucha zake ndefu

mdau aliipasua ili iweje?alikuelewa sana akataka akubebee kiumbe au ndio fantasy yake wana UKAWA wakipiga hodi ndani kwake?
 
jaribu na tina 0652 280 866 kumbuka ccondms

lakini mtu kama ANASTAZIA 0785680468 mbona yupo poa tu? mimi nikifika pale MORI (opposite na GBP Petrol Station) namuita namkunja siti ya nyuma kwenye NOAH nakojoa nasepa

hapo KONA BAA kuna mtoto mmoja mweupee anaitwa REHEMA 0652222069 ni mtamu sana na bei pia si mwiz

Winnie 0789690871 kuanzia asubuhi - mchana anafanya kazi ofisini (Maeneo ya MASAKI) kuanzia saa 7 mchana anakuwa FREE. Yaani unakamua Mzigo mpaka unasikia raha kama Mzee Mwalubandu!!!

Number zote fake za watu walokufaaa kaaah wekeni za watu halali huko
 
hii tabia ya kuweka namba za simu za watu waliowahudumia hapa, iko siku na ninyi mtakuja kuona humu namba za mama zenu au dada zenu.
naosiwatakuwawametoa hudumakamawao ngomadraw usihofumkuu hapanisokohuria
 
Nyie ndo mnao sababisha shida kama za Sodoma zije tokea tena, kwanini usiishi kama mstaarabu? unajitoa muhanga kwakulala na changu, je nanihii ikipasuka? si maisha yatakuwa matatani, jilinde nausirudie huo mchezo nihatari kwa maisha. UKIMWI bado upo, ohooo!
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

Mkuu ndio blessings zenyewe hizo ukifanya mambo kama hayo! We umia kimyakimya ukifurahia hizo blessings mkuu...
 
Last edited by a moderator:
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

it takes one to know one! je yamekukuta nini.
 
Chuchu za changu hazinyonywagi hata kiss unatakiwa uache kwamaana pale yupo kazini.................
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

Mimi huwa siamini sana kama kuna mtu ambae yupo timamu anaweza akaenda kununua mal.ya.Hivi tuseme huyo mtu anakuwa ni domo zege ama anakuwa na shida gani.Kweli ukiwa mwanaume wa shoka umesoma,unafanya kazi na wasichana unaishi na wasichana kwa nini ukanunue malaya? Mimi huwa naamini kama watu hawa hawana wateja sasa wakati mwingine najiulizaga kama kweli wateja hamna inakuweje kila siku wapo kwenye vijiwe vya si wangekuwa walishaachana na biashara hii.Bora umchukue mtu decent then usikie kwa watu kama anajiuza na sio kwenda sokoni kabisa kununua.Hahahaha kwa hiyo ukifika pale unamwambia geuka, jifunue kidogo kama vile upo gulio la mbuzi ama ukifika unapick na kwenda zako kuhondomola
 
we bornagain funga domo lako kabisaaa... kwanza ujue UKAHABA ni BIASHARA KONGWE KULIKO ZOTE DUNIANI zaidi ya robo la pato la mji kama ADDIS ABABA, JOHANNESBURG, BOMBAY na NAIROBI (www.nairobiraha.com) uendeshwa kwa shughuli hizi na zinazoambatana na hizi. Imefikia hatua baadhi ya mataifa huko Ulaya wamehalalisha UKAHABA na wanalipa kodi serikalini na ikitokea ukimu-abuse itakula kwako mazima na jela unaenda. Hapa kwetu watu hufanya kwa kificho lakini ni biashara kubwa (Wataalamu wetu wangefanya utafiti wangegundua Mabilioni ya Pesa yasiyolipiwa Kodi/Ushuru) yanavyopotea. Binafsi najua MADANGURO Tandika Sokoni, Temeke SUDANI, Chang'ombe Usalama, Temeke kwa SOKOTA, CCM kata 14 Temeke, Buguruni kwa WAHAYA, SEWA BAR, KIMBOKA BY NIGHT, MWANANYAMALA HOSPITALI, MSASANI MACHO,Q BAR MASAKI na mengineyo mengi
 
kuna umuhimu kumbe wa kuficha funguo wa chumba kabla hamjaanza mambo yenu!:heh:
 
we bornagain funga domo lako kabisaaa... kwanza ujue UKAHABA ni BIASHARA KONGWE KULIKO ZOTE DUNIANI zaidi ya robo la pato la mji kama ADDIS ABABA, JOHANNESBURG, BOMBAY na NAIROBI (www.nairobiraha.com) uendeshwa kwa shughuli hizi na zinazoambatana na hizi. Imefikia hatua baadhi ya mataifa huko Ulaya wamehalalisha UKAHABA na wanalipa kodi serikalini na ikitokea ukimu-abuse itakula kwako mazima na jela unaenda. Hapa kwetu watu hufanya kwa kificho lakini ni biashara kubwa (Wataalamu wetu wangefanya utafiti wangegundua Mabilioni ya Pesa yasiyolipiwa Kodi/Ushuru) yanavyopotea. Binafsi najua MADANGURO Tandika Sokoni, Temeke SUDANI, Chang'ombe Usalama, Temeke kwa SOKOTA, CCM kata 14 Temeke, Buguruni kwa WAHAYA, SEWA BAR, KIMBOKA BY NIGHT, MWANANYAMALA HOSPITALI, MSASANI MACHO,Q BAR MASAKI na mengineyo mengi

mode uko wapiiiiiiii!
 
Mariam wa Mori (0718069763) ni mtamu mpaka basi nimemt.ia mchana toka saa 7 ameondoka hapa saa 11 anataka tukapime NGOMA tuti.ane KAVUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom