Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Mbona umeweka namba ya marehemu? Tulishamzika huyu jirani, labda kama kuna mtu anaendeleza biashara kwa namba yake...
wacha kuliza watu basi...lini Jack kachomoka wakati humu kila siku watu wanapeana namba yake
 
wacha kuliza watu basi...lini Jack kachomoka wakati humu kila siku watu wanapeana namba yake
Mkuu.. Jack mwenye hio namba hayupo tena. Alikua jirani yetu Mabibo Loyola.. Lakini namba yake naomba inazidi kufanya vizuri kwenye hizo medani..
 
Mkuu.. Jack mwenye hio namba hayupo tena. Alikua jirani yetu Mabibo Loyola.. Lakini namba yake naomba inazidi kufanya vizuri kwenye hizo medani..
du pole mkuu kwa hiyo na wewe ulikuwa ushapita...marehemu ameacha utata jamii forumus
 
du pole mkuu kwa hiyo na wewe ulikuwa ushapita...marehemu ameacha utata jamii forumus
Hahahaaaa.. Mkuu, marehemu alikuwa jirani yangu. Alipata ajali... Lakini kama kale kaugonjwa alikuwa nako, basi wengi wako njiani kumfuata...
 
Hahahaaaa.. Mkuu, marehemu alikuwa jirani yangu. Alipata ajali... Lakini kama kale kaugonjwa alikuwa nako, basi wengi wako njiani kumfuata...
du ajali zinasitir sana...yupo mmoja naye imebaki kuwa ajali ila wajuvi wanasema watu wanajifariji...
 
du ajali zinasitir sana...yupo mmoja naye imebaki kuwa ajali ila wajuvi wanasema watu wanajifariji...
Ajali...
Malaria za ghafla...
Heart attack....

Magonjwa hayo yanasitiri watu si kidogo....
 
Sasa wamegundua Njia bora zaidi ya Mitandao ya kijamii. Badoo, imo, whatsapp n.k. We gone wanaweka Namba Zao pale Kona Baa chooni 0718984718 jack. Hatari mono.
vp ana matako makubwa
 
Jana nilikiwa hapo Igo lounge, wakati natoka wakasimama barabarani hapo mbele shule ya msingi mapambano, huku wamevua nguo wanauza. mmoja kidogo nimgonge na gari Pumbavu kabisaaaa.....malaya hao
 
Jimena na wewe huwa unaingia kwenye huu uzi!!
Aaah wapi, mi hapa sio mahala pake, ila naona mko busy leo hapa sijui ndo mipango ya weekend inaanza mapema? ila sikutegemea kukuona hapa [emoji4] [emoji4]
Yani naona kama vile unawaingiza wenzako chaka halafu we unatulia tulii
 
Aaah wapi, mi hapa sio mahala pake, ila naona mko busy leo hapa sijui ndo mipango ya weekend inaanza mapema? ila sikutegemea kukuona hapa [emoji4] [emoji4]
Yani naona kama vile unawaingiza wenzako chaka halafu we unatulia tulii
mmmh!
 
Kiukweli Dar imekengeuka fikiria wadada wanapanga gesti kwa ukahaba na usiku hutoka na kujazana shekilango road....Mori - Bamaga.
 
Wadau naanzisha NGO ya kutoa ushauri nasaha kwa hawa madada poa ili warudi kwenye jamii na kufanya shughuli halali. Mpigie Katibu Muhtasi wangu Angel 0652476820 kwa maelezo zaidi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom