Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
hakika ulinena,kweli typo,ata like tangazo la michepuko,limesema wenye ndoa wanaongoza kwa virus

Ni Kweli Mkuu Mtu Anayeenda Kununua Changudoa Anakumbuka Kutumia Dhana Lakini Kwa Parmanent Unapga Kavukavu Kumbe Mpo Wengi Mwishowe Unaumia
 
na akili zote changudoa ulale naye kwenye pango lake huo utakuwa ujinga na utaingizwa mjini daily

mkuu sio kwake hata lodge tu usikubali kukumbatiwa ovyo watakupiga mimba ..m nina lodge ya mjomba nikiwa naenda kuchukua hela naona wengine wanatoka na chupi yaani kitendo ch kwenda chooni wanacheki suruali kama auna kitu wanaondoka na suruali nashati wale ni wanyama mpwa zaidi ya simba
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

wanapaka powder kwenye chuchu na makwapan!!!!kuna jamaa zangu Jwtz walilizwa za Darfur zote!!!!
 
lakini mtu kama ANASTAZIA 0785680468 mbona yupo poa tu? mimi nikifika pale MORI (opposite na GBP Petrol Station) namuita namkunja siti ya nyuma kwenye NOAH nakojoa nasepa
 
wanapaka powder kwenye chuchu na makwapan!!!!kuna jamaa zangu jwtz walilizwa za darfur zote!!!!
si wale wa likuja mapambano alafu wakajifanya wanaweka mikwara wafanyakazi ndio wameshiriki kuwaibia wanawajua waliowaibia wapuuzi kabisa unaenda kudaka mwenyewe njiani alafu unavuliwa chupi unasema mwenye nyumba anahusika how......wakaambiwa waende polisi walipotishia kutembeza kichapo kama ulisikia zilikuja defender mbili kuwabeba mpwaa mi nilikuwa mchezeshaji wa hiyomovie..walishikwa adabu...mbaya zaidi wakati wanaondoka wanaomba buku mbili wasaidiwe nikawambia tutawapa polisi.....
 
lakini mtu kama anastazia 0785680468 mbona yupo poa tu? Mimi nikifika pale mori (opposite na gbp petrol station) namuita namkunja siti ya nyuma kwenye noah nakojoa nasepa

hope ulitumia condom anastazia ameungua ana mwaka wa pili sasa mpwa na anachowafanya muweweseke ni kale kausafi chake ...na yeye alikuwa akija lodge anawaibia watu tukakaonyesha umafya sikumoja kaliwahi kutoka kalipofungua mlango wa kwanza kakaanza kukimbia nikawambia jamaa funga geti...dk 3 naona jamaa anakuja bila shati anaulizia mmemuona yule binti kaniibia laki mbilizangu tukamwambia yule pale aisee atukujua ni mjeshi alimpiga akamsachi kila sehemu wapi baadae akaomba panga nikamwambia panga la nini wewe iingiza mkono kwenye uchi zikamtoka zotee
 
Nimempigia Winnie ndo tunaenda kuonana pale GREEN LODGE sinza kasema 20,000/= anatokea home kwao SHEKILANGO. daah nina hamu balaa ub.oo ushadindaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Hyo Elfu 20 Masaa Mangapi Kaxema ?
 
lakini mtu kama ANASTAZIA 0785680468 mbona yupo poa tu? mimi nikifika pale MORI (opposite na GBP Petrol Station) namuita namkunja siti ya nyuma kwenye NOAH nakojoa nasepa
duuh anastazia yukoje ana matako makubwa maana mi napenda mizigo kama hiyo aisee
 
hope ulitumia condom anastazia ameungua ana mwaka wa pili sasa mpwa na anachowafanya muweweseke ni kale kausafi chake ...na yeye alikuwa akija lodge anawaibia watu tukakaonyesha umafya sikumoja kaliwahi kutoka kalipofungua mlango wa kwanza kakaanza kukimbia nikawambia jamaa funga geti...dk 3 naona jamaa anakuja bila shati anaulizia mmemuona yule binti kaniibia laki mbilizangu tukamwambia yule pale aisee atukujua ni mjeshi alimpiga akamsachi kila sehemu wapi baadae akaomba panga nikamwambia panga la nini wewe iingiza mkono kwenye uchi zikamtoka zotee
duuh hataree
 
Nimempigia Winnie ndo tunaenda kuonana pale GREEN LODGE sinza kasema 20,000/= anatokea home kwao SHEKILANGO. daah nina hamu balaa ub.oo ushadindaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
daah tupe updates gemu lilikuwaje vp ana matako makubwa
 
lakini mtu kama anastazia 0785680468 mbona yupo poa tu? Mimi nikifika pale mori (opposite na gbp petrol station) namuita namkunja siti ya nyuma kwenye noah nakojoa nasepa

ukidanganywa jina basi hata kuibiwa ni rahisi

jaribu kutuma sh 250 mwenye namba hiyo anaitwa

rukia juma.......shtuka
 
bigiblazaaa upo?? Mwambie huyo ataibiwa hadi kende.ee hizo.


hahaaaaaaa jrrrrrrrrrrrrrrrrr upooooooooooooooo???yaaaniumenifanyanihisileoijumaaagafla

weahevubiinnnnnnnnn longitaimunoc??aundioileulisemakutoamahariyakichagaaa
 
Ogopa sana changu anayejichojoa nguo zote halafu ni showtime tu!
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI
wewe kijana pata mwanamke unayemhitaji sasa wasiliana nami.Kwanini uibiwe na machangu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom