Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Kweli dunia sasa ni mashakani; kumbe uzinzi imekuwa jambo la kushangiliwa. Mtu haoni aibu kuficha dhambi hii anajitangazia hadharani mchana kweupee bila haya kuwa alikuwa anangonoka na changu akaibiwa! kaaaaaaazi kwel kwel. Sijui tukupe pole au hongera? wazoa machangu kazi kwenu mmepewa tahadhari
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

SAFI Sana, -------, acha UMALAYA, tena unabahati wangekutoa hata hiyo Bukta, DOMO ZEGE mkubwa, na isitoshe wewe inawezekana ni mume wa mtu. IBILISI MKUBWA.
 
Hapo ndiyo ujinga wa hawa malaya,jitu linafanya biashara halafu tena jizi, kujiharibia biashara zao.
 
Shukuru Mungu wameacha makalio yako salama.
wangeleta mhuni ashughulikie hayo marinda ndo ungepata akili!!

kwi kwi kwi kwi kwi
nilitaka kusema near what u write, kwamba huko nyuma amesalimika? kumbe umeniwahi japo kwenye hio ataficha siri hehehehee hata akikuta usalama hakuna atamezea tuu, chezea kutoka guest na bukta tena nahisi itakuwa boxer hata hela ya kuagizia suruali ya mtumba urudi home huna wala hela ya kununulia ndala hahahahaaa, simu ya kuita washkaji wakusaidie huna na hata ukipata simu ya msaada upige namba zao hujazishika kichwani heheheheeeeee, pole lakini.
 
kwi kwi kwi kwi kwi
nilitaka kusema near what u write, kwamba huko nyuma amesalimika? kumbe umeniwahi japo kwenye hio ataficha siri hehehehee hata akikuta usalama hakuna atamezea tuu, chezea kutoka guest na bukta tena nahisi itakuwa boxer hata hela ya kuagizia suruali ya mtumba urudi home huna wala hela ya kununulia ndala hahahahaaa, simu ya kuita washkaji wakusaidie huna na hata ukipata simu ya msaada upige namba zao hujazishika kichwani heheheheeeeee, pole lakini.
Ulivyoshadadia!!!!
 
Ndugu yangu wewe una hatari kabisa. kwa nn usioe tu?
Tuongee ukweli jamani. Kwani wewe unakwenda na mke wako kila sehemu? Chukulia uko kikazi au una shughuli fulani kwa wiki mbili tatu mahali fulani ugenini mbali na nyumbani kwako, utaacha kuchukua kachangu angalau kwa siku moja? Tusilaumu tu. Pole ndugu yangu Secret kwa yaliyokukuta.
 
Kwa nini unyonye chuchu za changu? Unajua zimetoka kunyonywa na nani kabla yako?

Kweli mdau maana unajua kabisa huyo ni changu na mbaya zaidi anaweza akawa amepiga kamechi kadogo kadogo kengine au amepiga romance na msela mwingine alafu na wewe tena unanyonya chuchu, nadhani mtu anapoenda kwa changu lengo kuu ni hapo central part na si kingine vinginevyo angeingia mtaani kusaka wale process ndefu kidogo mpaka wapatikane
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

Mkuu pole sana kwa MAJANGA yaliyokusibu!! Samahani kuuliza hili; mchakato wa kuondoka ukiwa na bukta tuu ilikuwaje?? Ni kupenda kujua ili namie likinitokea niwe na fallback plan🙂
 
Tuongee ukweli jamani. Kwani wewe unakwenda na mke wako kila sehemu? Chukulia uko kikazi au una shughuli fulani kwa wiki mbili tatu mahali fulani ugenini mbali na nyumbani kwako, utaacha kuchukua kachangu angalau kwa siku moja? Tusilaumu tu. Pole ndugu yangu Secret kwa yaliyokukuta.
Hivi na mimi naomba kuuliza hasa hapo hapo kwenye kusema za ukweli, hivi kama ni mwanamke ameenda safari kikazi wiki moja au mbili mbali na mumewe na mbali na home huwa wanachukua nani? maana hakuna changudoa wa kiume wanaojiuza, au huwa wanasafiri na vidumu vyao? msilaumu ni swali tuu kwa mtazamo huo huo aliouongelea bombom.
 
Mkuu pole sana kwa MAJANGA yaliyokusibu!! Samahani kuuliza hili; mchakato wa kuondoka ukiwa na bukta tuu ilikuwaje?? Ni kuoenda kujua ili namie likinitokea niwe na fallback plan🙂

hehehehee umenichekesha maana nimevuta hisia mbaba mwenye kakitambi flani hv halafu awe mweusi au hata wa maji ya kunde anatembea mtaani na bukta tuu hata ndala hana heheheheeee inabidi akimbie mdogo mdogo kama anafanya jogging ila sasa pekupeku loooh.
Sasa ukute anakaa home mwenyewe funguo wa nyumba nao umekombwa na changu hapo hata ukichukua taxi ukifika unalipaje na home kumefungwa na akisema avunje mlango wengine hawawekagi hela home kabisa, atm card nayo imeibiwa lahaulaa!! majanga hayo heheheheheeee

Kuna siku kaka mmoja ofisini alinisimulia, kuna baba mmoja bana alifumaniwa hoteli na mke wa mtu, mwenye mke alikuwa anatoa mkong'oto wa hali ya juu jamaa alipopata upenyo alikimbilia polisi akiwa kama alivozaliwa (kulikuwa na kitua cha polisi pembeni ya hoteli) hakukumbuka hata shuka, sikuona tukio ila nilicheka sana nilipovuta hisia, mtu na akili zako unakimbia kama mwanga mchana kweupe sjui polisi walimsaidiaje hehehehheeee
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom