Sniper shooter
Senior Member
- Jan 3, 2016
- 178
- 129
niunge fasta na mmLeta namba zao
0763337188 duuuu
masela nimepitwa na mengiiii knomaaa niconnect fasta
niunge fasta na mmLeta namba zao
Kwa hiyo mkuu hizo condom wanazotumia hao clients hazisaidii kitu?Sitaki kusema hivyo kama wameungua au vipi ila nimetoa experience yangu to what i was doing..... Watanzania tunaiga mambo mengi ambayo kiuhalisia bado hatujapaswa kuwa nayo kwa sasa... yaani n sawa na mtoto wa miaka miwili umpeleke darasa la nne moja kwa moja....
Ukienda kwenye haya maeneo ya wanaojiuza mazingira yao kwa afya ya mteja na wao ni duni sanaaaa.... Siku moja jaribun jamani kuwapa hata sh.10,000 ili upate info zao hutokaa uamin... ni very open.... Kuna mmoja yuko pale mango garden niliwah kufanya nae interview kwa wiki nne ila kwa sasa ni muhudumu wa mango garden.. Mambo aliyonipa kwa kweli napata ukakasi nionapo hizi comments zenu humu
hv huyu ndo yule mweupe mwenye tako flan hv anakaaga hapo centralAnastazia 0656441772 naamkubali sana ukimuwezesha hela ya Bodaboda anakufuata popote ulipo Dar mkiwelewana vizuri anakukaribisha kwake unajilia vitu na maji ya kuoga unaandaliwa. In short ni mstaarabu sana
ana matako makubwa sanayupo vipi huyu yani muonekano wake ukoje...??
wanakua mademu wawili afu we peke yako...wazungu wanasema threesomeGroup sex maanake ni nin hasa yaan au inafanyikaje hasa?!
anazingua vipi we boya hivi hujui hata jinsi ya kumuingia mwanamke? au wewe umetokea kanda ya ziwa nini? anza na salamu (kiupole) then msifie kidogo kisha muambie unaomba kumuona (kistaarabu) taja na Dau la maaana. Nakuhakikishia ukitangaza dau hapindui. Otherwise mtafute Vai 0715530191 (ana hips za maana na vichuchu vya uchokozi)
waweza nisaidia picha yakeana matako makubwa sana
ni kupm au niweke hapa ila kila mtu aonewaweza nisaidia picha yake
ni pm mkuuni kupm au niweke hapa ila kila mtu aone
haifai mkuu.....labda niiweke hapa....ni pm mkuu
poa wekahaifai mkuu.....labda niiweke hapa....
Weka hapakuu tuone woteni kupm au niweke hapa ila kila mtu aone
Mkuu Zinduna ulisha mweka ndani??anastazia mtamu sana kuna mwingine anaitwa Zinduna mtamu aisee huyo sitoi namba yake maana nataka nioe kabisa kwa kweli, aachane na kuuza Nyapu! Nami inabid niache kuzururia makahaba nitulie na zinduna wangu tumepanga hapa tukapime j3 pale Marie Stopes Mwenge
Huyu ndiyo anatumia tigo sa hivi kubadilisha ñambaanastazia 0785680468 si mwizi tena mstaarabu sana aisee, sijui hata kwa nini alimuamua kuwa changu
Kwani hatujui basi? Tumeziba masikio. Hutuambii kitu, we pita hivi.niliwah kufanya kazi na shirika moja hivi hapa dar na program yao ilikuwa inahusu madada wanaojiuza... ikiwa n pamoja na kuwapima vizus vya ukimwi... Kwa kweli pale mwananyamala wameungua sana.... kuna danguro moja lipo mwananyamala kanisan n shida tupu....
Kuna wengine wapo kawe karibu na sheli ya mafuta wengi wao maeneo haya wanajiuza kwenye bar na vi-glosary vya karibu na hapo... kwa kweli nikikumbuka masimulizi yao kuhusu maambukizi ya ukimwi na yanayoendelea kwenye uzi huu napata simanzi sana...
temeke ndio usiseme... kona bar, sinza yote mpaka bugurun hali ni mbaya sana... Na nina uhakika wa asilimia 100% kama ukibahatika kukutana na hawa madada poa ukawashawishi uongee nao kuhusu shida zao na ukimwi aiseeh hutathubutu kufanya hayo mambo tena.....
Kuna baadhi ya namba zimewekwa hapa ila sitaki kuchangia chochote kuhusu hizo namba tuwe waangalifu sana hali ni mbaya. Mi mwenyewe hao madada poa nina namba zao zaid ya 50 wanataka referal ya ARVs...
Nimekiuka makubaliano ya kazi niliyokuwa nafanya ya kutoa kutoa siri za clients ila imenibid nifanye hivyo ili huu uzi isionekane ni chachu ya kuhamasisha watu wengine wafanye huu ujinga....
Whatsapp group kwa members wa thread hii ipo tayari ,kwa anayetaka anicheki inbox
Coco Beach nako pamekucha! tutoto tudogooo tuchuchu ka konzi! tutamu sana