Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Falcon naomba ni add kwenye iyo group now my numbe 0653303002
 
moshi wanapatikana,,,,ila kuna wengine wamepanga karibia na chuo cha ushirika wanasoma vyuo vya huko,,,ila wao ni wasiri sana ,,nina namba zao ,,,wanaanzia elfu thelathini,,,lakini ukitaka wanafanyaga group sex bei inaongezejka
Leta namba zao
 
Wakuu nastahili SHIKAMOO zenu kwa hili la kula Machangudoa (sikumbuki idadi yao maana wanajaa hata YUTONG 5). Wengi wa tulioanza nao game 1996 hawapo duniani leo wametangulia mbele ya haki kwa UKIMWI na NGWENGWE.


NGWENGWE ndo ugonjwa gani huo? Unaenezwaje? Na hauna tiba?
 
Wadau Wapi kuna Machangudoa wa kizungu,Kihindi, yaan machangudoa wa kutoka nje pliiiiz nipeni Directions.....za pande hizo
 
Wadau Wapi kuna Machangudoa wa kizungu,Kihindi, yaan machangudoa wa kutoka nje pliiiiz nipeni Directions.....za pande hizo
wapo wanapatikana...wewe uko mkoa gani...maana kama ungekua dar ningekuelekeza
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom