Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Coco Beach jamani pale tumeachiwa sisi walalahoi tukajimwage bure weekend, sasa wakuu mmeamua kufanya UWANJA WA NGONO??? Inasikitisha
 
Aisee Watoto wa Mwanza wamemwagika Kona wa kutosha!! Wanalia watu nja sana, wamebaki na Wachina nao wanakuja kupiga kazi kwa GROUP kwa bei ya mtu (mteja) mmoja.
 
Wachina wanakuja GROUP la kama 6 hv wanataka Nya.pu 1 kwenda kulishughulikia kwa pamoja pale SENTRO au wanampeleka kwa mlinzi ma-godown ya MIKOCHENI karibu na ITV kwa ujira wa 10,000/= x 6 wachina = 60,000/=
 
kwa wale wenyej wa kanda ya ziwa haswa [HASHTAG]#Mara[/HASHTAG] Taeime viwqnja gani wanapatikana hawa viumbe?????? **( papuchi*) provider
 
Mola atunusuru na janga hili la watu wanaouza miili yao kwa minajili ya kupata pesa ya kujikimu
 
Sitaki kusema hivyo kama wameungua au vipi ila nimetoa experience yangu to what i was doing..... Watanzania tunaiga mambo mengi ambayo kiuhalisia bado hatujapaswa kuwa nayo kwa sasa... yaani n sawa na mtoto wa miaka miwili umpeleke darasa la nne moja kwa moja....

Ukienda kwenye haya maeneo ya wanaojiuza mazingira yao kwa afya ya mteja na wao ni duni sanaaaa.... Siku moja jaribun jamani kuwapa hata sh.10,000 ili upate info zao hutokaa uamin... ni very open.... Kuna mmoja yuko pale mango garden niliwah kufanya nae interview kwa wiki nne ila kwa sasa ni muhudumu wa mango garden.. Mambo aliyonipa kwa kweli napata ukakasi nionapo hizi comments zenu humu
Alikukwambiaje sasa??... mbona umaliziii au umeshindwa kutunga huongo
 
sasa hapo ata hiyo k aliyoifuata watamuibia wajanja....ukienda kwa malaya nenda na chage kamili tuu
Jamaa mmoja wa Kibongo alikwenda ughaibuni kwa biashara.Alipowasili ktk hiyo nchi akatafuta Changudowa wakakubaliana $60 kwa li saa.
Baada ya kumaliza Mbongo akatoa noti ya $100 akampa Changudowa baada ya kumpa akamwambiya amrudishie chenji.Majibu yalikuwa makali akashauriwa aende Police.
Maana Umalaya ni biashara Haramu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom