Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
blessings umitisha aisee yaani una madini ya kufa mtu tuseme toka 199 unagonga wahaya tu? huchoki? wewe ni hatar sana kama umepona ukimwi hufi tena *****!
 
wakati flan pale buguruni kondom ilipasukia qumani mwa mama wa kihaya jinsi nilivyokuwa na UGWADU a.ka UKAME sikuchomoa wala nini mpaka nakojoa wanaUKAWA ndo nastuka kuwa mpira umepasuka
 
Hivi na mimi naomba kuuliza hasa hapo hapo kwenye kusema za ukweli, hivi kama ni mwanamke ameenda safari kikazi wiki moja au mbili mbali na mumewe na mbali na home huwa wanachukua nani? maana hakuna changudoa wa kiume wanaojiuza, au huwa wanasafiri na vidumu vyao? msilaumu ni swali tuu kwa mtazamo huo huo aliouongelea bombom.
Hili nalo neno mkuu, au hisia zao zipo mbali
 
Will live only once, furahia uumbaji kwa Dada Emmy 0712377702 (kapanga chumba gesti sinza mori) so hakuna stress ya kutafuta pa kupigia shoooooooooooooooo......
 
anazingua vipi we boya hivi hujui hata jinsi ya kumuingia mwanamke? au wewe umetokea kanda ya ziwa nini? anza na salamu (kiupole) then msifie kidogo kisha muambie unaomba kumuona (kistaarabu) taja na Dau la maaana. Nakuhakikishia ukitangaza dau hapindui. Otherwise mtafute Vai 0715530191 (ana hips za maana na vichuchu vya uchokozi)
 
Will live only once, furahia uumbaji kwa Dada Emmy 0712377702 (kapanga chumba gesti sinza mori) so hakuna stress ya kutafuta pa kupigia shoooooooooooooooo......
daah aisee huyu eemy si mchezo..ana mahips hatari na ni mweusi...nimemchek kwenye imo. HALAFU HIVI VAILETH MBONA NIMEMPIGIA SIMU HAPATIKANI
 
mimi mkongwe na WAHAYA nimeanza kwenda huko mwaka 1996 wakati huo wewe hujaja mjini. mimi nimewattia na wakati mwingine napewa DISCOUNT na nimeshuhudia wengine humo vibandani wakidhoofika kwa NGWENGWE hata UKIMWI na kwenda kuzikwa BUKOBA nimeanzia TANDIKA SOKONI, TEMEKE SUDANI, TEMEKE USALAMA/Chang'ombe polisi, SOKOTA, BUGURUNI, MWANANYAMALA, MSASANI, UWANJA WA FISI, MANZESE MFEREJINI na sasa KIGAMBONI bila kusahau kona baa.
** Avit 0713270020 (Wapenda Wezere na Rangi nyeupe kazi kwenu)
Jamaa umetisha!
 
Wakuu nastahili SHIKAMOO zenu kwa hili la kula Machangudoa (sikumbuki idadi yao maana wanajaa hata YUTONG 5). Wengi wa tulioanza nao game 1996 hawapo duniani leo wametangulia mbele ya haki kwa UKIMWI na NGWENGWE.
 
Wakuu nastahili SHIKAMOO zenu kwa hili la kula Machangudoa (sikumbuki idadi yao maana wanajaa hata YUTONG 5). Wengi wa tulioanza nao game 1996 hawapo duniani leo wametangulia mbele ya haki kwa UKIMWI na NGWENGWE.
Unatisha mzee
 
Wakuu nastahili SHIKAMOO zenu kwa hili la kula Machangudoa (sikumbuki idadi yao maana wanajaa hata YUTONG 5). Wengi wa tulioanza nao game 1996 hawapo duniani leo wametangulia mbele ya haki kwa UKIMWI na NGWENGWE.
Tupatie siri ya wewe kudumu hadi leo!!
 
Hizo namba ni kwamba unawatangazia biashara au niaje!?
 
Wakuu nastahili SHIKAMOO zenu kwa hili la kula Machangudoa (sikumbuki idadi yao maana wanajaa hata YUTONG 5). Wengi wa tulioanza nao game 1996 hawapo duniani leo wametangulia mbele ya haki kwa UKIMWI na NGWENGWE.
dah man unatisha..vp ushawahi kumla happy mahips huwa yupo hapo central..ana mahips hv mnene,,na miguu membamba
 
Siri ni kutokumwamini CHANGU hata kama anavutiaje, muone kama marehemu mtarajiwa tu, Chuchu ziogope, wewe la maana hakikisha umevaa kondom za Maana (ROUGH RIDER) na ziwe mbili, uwe umenyoa VUUZ maana kuna wakati kondom zinashika nywele za mavooz so unaweza kupata mchubuko bila kutarajia. Pig DOGGY STYLE a.k.a TUMBUA JIPU STYLE kuepuka kupata maji maji ya ukeni kisha toa ndom kabla uume haujasinyaa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom