Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
watu kadhaa wanataka kujua Location ya pale TEMEKE SOKOTA..Ukishuka kwenye daladala/self drive, FUATA zilipopaki TAXI tembea hatua kama 10 hivi utaona UCHOCHORO mkono wa KUSHOTO fuata huo uchochoro utaona vyuo yapata 57 na utawaona wakina mama/wadada wamekaa kwenye stuli upenuni zama ndani (huitaji kutongoza) bei haizid 5,000/= kwa BAO. TAHADHARI: usijidai kumdhulumu huyo Kahaba kuna Walinzi wa kimasai Around akipiga kelele kidogo wanakuja utaishia kupigwa MIKWAJU
 
anastazia 0785680468 si mwizi tena mstaarabu sana aisee, sijui hata kwa nini alimuamua kuwa changu
 
pete ( mzigo wa mzee mwalubandu) haizidi 50,000/= rehema 0652222069
 
Wasalam wadaujapo ni mwezi mtukufu bado kina dada poa wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station wanapiga kazi ya maana. Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchu sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI

Mkuu unasema ulitoka na bukta kutoka Universal Guest House mpaka Hotelel ya jirani au ni makosa ya kiuandishi Guest kuiita Hotel?
 
we bornagain funga domo lako kabisaaa... kwanza ujue UKAHABA ni BIASHARA KONGWE KULIKO ZOTE DUNIANI zaidi ya robo la pato la mji kama ADDIS ABABA, JOHANNESBURG, BOMBAY na NAIROBI (www.nairobiraha.com) uendeshwa kwa shughuli hizi na zinazoambatana na hizi. Imefikia hatua baadhi ya mataifa huko Ulaya wamehalalisha UKAHABA na wanalipa kodi serikalini na ikitokea ukimu-abuse itakula kwako mazima na jela unaenda. Hapa kwetu watu hufanya kwa kificho lakini ni biashara kubwa (Wataalamu wetu wangefanya utafiti wangegundua Mabilioni ya Pesa yasiyolipiwa Kodi/Ushuru) yanavyopotea. Binafsi najua MADANGURO Tandika Sokoni, Temeke SUDANI, Chang'ombe Usalama, Temeke kwa SOKOTA, CCM kata 14 Temeke, Buguruni kwa WAHAYA, SEWA BAR, KIMBOKA BY NIGHT, MWANANYAMALA HOSPITALI, MSASANI MACHO,Q BAR MASAKI na mengineyo mengi

Duuu, mkuu inaonesha wew ni captain kwny haya mambo. Madanguro yote hayo unayajua!
 
anastazia mtamu sana kuna mwingine anaitwa Zinduna mtamu aisee huyo sitoi namba yake maana nataka nioe kabisa kwa kweli, aachane na kuuza Nyapu! Nami inabid niache kuzururia makahaba nitulie na zinduna wangu tumepanga hapa tukapime j3 pale Marie Stopes Mwenge
 
anastazia mtamu sana kuna mwingine anaitwa Zinduna mtamu aisee huyo sitoi namba yake maana nataka nioe kabisa kwa kweli, aachane na kuuza Nyapu! Nami inabid niache kuzururia makahaba nitulie na zinduna wangu tumepanga hapa tukapime j3 pale Marie Stopes Mwenge

hehehe kumbe madanguro yanatoa wife material
 
anastazia mtamu sana kuna mwingine anaitwa Zinduna mtamu aisee huyo sitoi namba yake maana nataka nioe kabisa kwa kweli, aachane na kuuza Nyapu! Nami inabid niache kuzururia makahaba nitulie na zinduna wangu tumepanga hapa tukapime j3 pale Marie Stopes Mwenge
yukoje mwana aisee anaptikana kona baa
 
vijana mrudieni Mungu, hao MAKAHABA watakula hela zenu na kuwapa UKIMWI. Maana hebu jiulize wangapi mnachangia uchi mmoja kwa siku? hiv hamsikii kinyaa? kwa nini mnaharibu Hekalu la MUNGU? achene mambo hayo na karibuni katika ibada kila Jumapili katika kanisa la Dr. Askofu na Nabii GWAJIMA wa UFUFUKO na UZIMA. Mfunguliwe
 
asikudanganye mtu kahaba ni mtamu kupita hata mke ndani ya nyumba maana kahaba anataka hela sasa lazima ajitahidi kukufurahisha ili urudi tena na tena na ikwezekana ulete na marafiki zako wafurahie uumbaji. kwa kweli sijutii kutembea na kahaba maana wanajitunza hasa na hawa ndo tunawaita Potential WIFE MATERIAL maana hakuna kipya kwao ukioa wanatulia.
 
asikudanganye mtu kahaba ni mtamu kupita hata mke ndani ya nyumba maana kahaba anataka hela sasa lazima ajitahidi kukufurahisha ili urudi tena na tena na ikwezekana ulete na marafiki zako wafurahie uumbaji. kwa kweli sijutii kutembea na kahaba maana wanajitunza hasa na hawa ndo tunawaita Potential WIFE MATERIAL maana hakuna kipya kwao ukioa wanatulia.

hahahahaaaa... asalaaaalee
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom