Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Wasalam! kama mnavyoona hali ya hewa imebadilika ni mvua kila kona tahadhari tu wandugu mkipita pale sinza mori mfunge vioo na milango vya magari yenu wale wadada wanaosimama pale ni wezi wanapora watu kwenye magari. CHUKUA TAHADHARI
ahaaa,,daahh,,,mkuu upo,,,naona kuna mtoto mmoja hv wa arusha ana meno yalioungua hv ,,huwa anakujaga mara chache,,ila ana bonge la takoo
 
Wasalam! kama mnavyoona hali ya hewa imebadilika ni mvua kila kona tahadhari tu wandugu mkipita pale sinza mori mfunge vioo na milango vya magari yenu wale wadada wanaosimama pale ni wezi wanapora watu kwenye magari. CHUKUA TAHADHARI
"pale morogoro msamvu.. watoto wanauza papuchi kama maji"
 
wakuu..wikiend inakaribia kama kuna mtu ana mzigo mpya uliowasili pale kona baa au mori..basi ni vyema tupeane number tupate kuzishughulikia. wazee wa central, koa baa tupeane number...
 
Anastazia 0656441772 naamkubali sana ukimuwezesha hela ya Bodaboda anakufuata popote ulipo Dar mkiwelewana vizuri anakukaribisha kwake unajilia vitu na maji ya kuoga unaandaliwa. In short ni mstaarabu sana
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom