Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
dah bado kuna watu wana machungu walivyliwa hela na yule dada anayesema umtumieee hela ya nauli
Pwahahahaha kaka kuwa muwazi namfahamu yuko mlandizi kuna siku nilimwambia niko kimara akasema nimtumie nauli but nikamwambia njoo Niko na gari utanikuta ndo hapo alipotumbua jipu kwamba niende mpaka kongowe stand nikifika nimjulishe.
 
Hivi wadau kwa anayekaa Moshi mjini malaya wanapatikana sehemu gani? na bei zao zipoje? tigo wanatoa?
moshi wanapatikana,,,,ila kuna wengine wamepanga karibia na chuo cha ushirika wanasoma vyuo vya huko,,,ila wao ni wasiri sana ,,nina namba zao ,,,wanaanzia elfu thelathini,,,lakini ukitaka wanafanyaga group sex bei inaongezejka
 
Pwahahahaha kaka kuwa muwazi namfahamu yuko mlandizi kuna siku nilimwambia niko kimara akasema nimtumie nauli but nikamwambia njoo Niko na gari utanikuta ndo hapo alipotumbua jipu kwamba niende mpaka kongowe stand nikifika nimjulishe.
ahaaaa,,,,daah mi ckujaribu maana central kona baa vitu vyote vinapatikana...kama unavyoona namba zinatolewa...mwingine yupo kama una laki moja na nusu anakunyonya hadi ****** ni mfanyakazi na ni girl friend wa mtu,,,
 
ahaaaa,,,,daah mi ckujaribu maana central kona baa vitu vyote vinapatikana...kama unavyoona namba zinatolewa...mwingine yupo kama una laki moja na nusu anakunyonya hadi ****** ni mfanyakazi na ni girl friend wa mtu,,,
Daah kak hiyo laki moja ukitoka hapo unajutia mpka basi..hawa wakina vai na jack wa
Kona
Mwananyamala
Cnza
Wanatutosha
Tupunguze gharama za maisha
 
Wasalam! kama mnavyoona hali ya hewa imebadilika ni kibaridi kutokana na mvua zinazoendelea nchi nzima, na ninataarifiwa kuwa mvua zitaendelea kwa muda mrefu, basi si vibaya kupeana taarifa muhimu kwa kipindi hiki cha BARIDI. Kuna wale wadau wa kina dada zetu wa pale Sinza Mori opposite na Big Bon Petrol station kiukweli wanapiga kazi ya maana. Wakiongozwa na Dada Tina (0719747965) akisaidiwa na Bonge (0719688419) pamoja na Annastazia (0656441772) Lakini shida yao ni wezi kwa wateja wao nimekuja hapa JF kuwataahadharisha wale wenzangu mnaowachukua kujitahadhari maana wanapaka dawa Fulani kwenye chuchuz sasa unapoenda nae Chemba anajidai ana hamu ya kunyonywa le chuchu ile kumnyonya tu unalewa na kuishiwa usingizini na anakukomba vitu vyote. Mimi Jumamosi nimemchukua demu Fulani bonge hapo nikaenda nae pale UNIVERSAL GUEST HOUSE nimejishtukia asb nimebaki na bukta kuwauliza watu wa hotel wanadai hawamjui na aliondoka saa 1 asubuhi hiyo. CHUKUA TAHADHARI
Vp utarudia tena
 
Mkuu lokiyo huyo dada ni mngese sana. Anaomba umtumie nauli ukimtumia tu anakutosa. Afu sasa hela yenyew ni buku 5 mpaka 7.anawaharbia sana biashara wenzie..
 
moshi wanapatikana,,,,ila kuna wengine wamepanga karibia na chuo cha ushirika wanasoma vyuo vya huko,,,ila wao ni wasiri sana ,,nina namba zao ,,,wanaanzia elfu thelathini,,,lakini ukitaka wanafanyaga group sex bei inaongezejka
Malindi wapo kibao, hela yake tu!!
 
niliwah kufanya kazi na shirika moja hivi hapa dar na program yao ilikuwa inahusu madada wanaojiuza... ikiwa n pamoja na kuwapima vizus vya ukimwi... Kwa kweli pale mwananyamala wameungua sana.... kuna danguro moja lipo mwananyamala kanisan n shida tupu....

Kuna wengine wapo kawe karibu na sheli ya mafuta wengi wao maeneo haya wanajiuza kwenye bar na vi-glosary vya karibu na hapo... kwa kweli nikikumbuka masimulizi yao kuhusu maambukizi ya ukimwi na yanayoendelea kwenye uzi huu napata simanzi sana...

temeke ndio usiseme... kona bar, sinza yote mpaka bugurun hali ni mbaya sana... Na nina uhakika wa asilimia 100% kama ukibahatika kukutana na hawa madada poa ukawashawishi uongee nao kuhusu shida zao na ukimwi aiseeh hutathubutu kufanya hayo mambo tena.....

Kuna baadhi ya namba zimewekwa hapa ila sitaki kuchangia chochote kuhusu hizo namba tuwe waangalifu sana hali ni mbaya. Mi mwenyewe hao madada poa nina namba zao zaid ya 50 wanataka referal ya ARVs...

Nimekiuka makubaliano ya kazi niliyokuwa nafanya ya kutoa kutoa siri za clients ila imenibid nifanye hivyo ili huu uzi isionekane ni chachu ya kuhamasisha watu wengine wafanye huu ujinga....
 
niliwah kufanya kazi na shirika moja hivi hapa dar na program yao ilikuwa inahusu madada wanaojiuza... ikiwa n pamoja na kuwapima vizus vya ukimwi... Kwa kweli pale mwananyamala wameungua sana.... kuna danguro moja lipo mwananyamala kanisan n shida tupu....

Kuna wengine wapo kawe karibu na sheli ya mafuta wengi wao maeneo haya wanajiuza kwenye bar na vi-glosary vya karibu na hapo... kwa kweli nikikumbuka masimulizi yao kuhusu maambukizi ya ukimwi na yanayoendelea kwenye uzi huu napata simanzi sana...

temeke ndio usiseme... kona bar, sinza yote mpaka bugurun hali ni mbaya sana... Na nina uhakika wa asilimia 100% kama ukibahatika kukutana na hawa madada poa ukawashawishi uongee nao kuhusu shida zao na ukimwi aiseeh hutathubutu kufanya hayo mambo tena.....

Kuna baadhi ya namba zimewekwa hapa ila sitaki kuchangia chochote kuhusu hizo namba tuwe waangalifu sana hali ni mbaya. Mi mwenyewe hao madada poa nina namba zao zaid ya 50 wanataka referal ya ARVs...

Nimekiuka makubaliano ya kazi niliyokuwa nafanya ya kutoa kutoa siri za clients ila imenibid nifanye hivyo ili huu uzi isionekane ni chachu ya kuhamasisha watu wengine wafanye huu ujinga....
Kak tunashukuru sana na mim nahitaji kazi huko nimemaliza nina degree ya sociology nataka tusaidiane kupeana cancelling na hao human beings..!!
 
niliwah kufanya kazi na shirika moja hivi hapa dar na program yao ilikuwa inahusu madada wanaojiuza... ikiwa n pamoja na kuwapima vizus vya ukimwi... Kwa kweli pale mwananyamala wameungua sana.... kuna danguro moja lipo mwananyamala kanisan n shida tupu....

Kuna wengine wapo kawe karibu na sheli ya mafuta wengi wao maeneo haya wanajiuza kwenye bar na vi-glosary vya karibu na hapo... kwa kweli nikikumbuka masimulizi yao kuhusu maambukizi ya ukimwi na yanayoendelea kwenye uzi huu napata simanzi sana...

temeke ndio usiseme... kona bar, sinza yote mpaka bugurun hali ni mbaya sana... Na nina uhakika wa asilimia 100% kama ukibahatika kukutana na hawa madada poa ukawashawishi uongee nao kuhusu shida zao na ukimwi aiseeh hutathubutu kufanya hayo mambo tena.....

Kuna baadhi ya namba zimewekwa hapa ila sitaki kuchangia chochote kuhusu hizo namba tuwe waangalifu sana hali ni mbaya. Mi mwenyewe hao madada poa nina namba zao zaid ya 50 wanataka referal ya ARVs...

Nimekiuka makubaliano ya kazi niliyokuwa nafanya ya kutoa kutoa siri za clients ila imenibid nifanye hivyo ili huu uzi isionekane ni chachu ya kuhamasisha watu wengine wafanye huu ujinga....
duuh..khy baadhi ya hizi number kuna ambao tayyari wameshauvaa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom