Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Iiishe mara ngap?
Kwa vyovyote vile kila mtu lazma afe!! Mbaya zaidi Mwenye ukimwi atakufa kwa njia nyingine either kwa ukimwi au ajali!! Asiyekuwa na ukimwi atakufa kwa ajali au malaria hapo hajakwepa kitu mathee
 
Nenda Club La Cassa CHika au Uliza kuna GUEST FULANI hapo karibu na Stesheni (sikumbuki jina) Nilikuwa napita sana hapo.au kama vipi mtafute Monica 071....76...98 atakusaidia (NAMBA KAMILI NIMEKU-PM ila ana zinga la..... Breki pu....bu.
nasie bhana tumu onje monicca
 
coco kazi wanafanya usiku kwa usiku kuanzia saa 1 usiku mpaka saa 2 alfajiri
 
Mama Koku 0717565356 ni bonge flani AMAZING anatoa HALOTEL kwa 50,000
 
we bornagain funga domo lako kabisaaa... kwanza ujue UKAHABA ni BIASHARA KONGWE KULIKO ZOTE DUNIANI zaidi ya robo la pato la mji kama ADDIS ABABA, JOHANNESBURG, BOMBAY na NAIROBI (www.nairobiraha.com) uendeshwa kwa shughuli hizi na zinazoambatana na hizi. Imefikia hatua baadhi ya mataifa huko Ulaya wamehalalisha UKAHABA na wanalipa kodi serikalini na ikitokea ukimu-abuse itakula kwako mazima na jela unaenda. Hapa kwetu watu hufanya kwa kificho lakini ni biashara kubwa (Wataalamu wetu wangefanya utafiti wangegundua Mabilioni ya Pesa yasiyolipiwa Kodi/Ushuru) yanavyopotea. Binafsi najua MADANGURO Tandika Sokoni, Temeke SUDANI, Chang'ombe Usalama, Temeke kwa SOKOTA, CCM kata 14 Temeke, Buguruni kwa WAHAYA, SEWA BAR, KIMBOKA BY NIGHT, MWANANYAMALA HOSPITALI, MSASANI MACHO,Q BAR MASAKI na mengineyo mengi
kimara wapi mkuu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom