Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
duuh..khy baadhi ya hizi number kuna ambao tayyari wameshauvaa

Sitaki kusema hivyo kama wameungua au vipi ila nimetoa experience yangu to what i was doing..... Watanzania tunaiga mambo mengi ambayo kiuhalisia bado hatujapaswa kuwa nayo kwa sasa... yaani n sawa na mtoto wa miaka miwili umpeleke darasa la nne moja kwa moja....

Ukienda kwenye haya maeneo ya wanaojiuza mazingira yao kwa afya ya mteja na wao ni duni sanaaaa.... Siku moja jaribun jamani kuwapa hata sh.10,000 ili upate info zao hutokaa uamin... ni very open.... Kuna mmoja yuko pale mango garden niliwah kufanya nae interview kwa wiki nne ila kwa sasa ni muhudumu wa mango garden.. Mambo aliyonipa kwa kweli napata ukakasi nionapo hizi comments zenu humu
 
Sitaki kusema hivyo kama wameungua au vipi ila nimetoa experience yangu to what i was doing..... Watanzania tunaiga mambo mengi ambayo kiuhalisia bado hatujapaswa kuwa nayo kwa sasa... yaani n sawa na mtoto wa miaka miwili umpeleke darasa la nne moja kwa moja....

Ukienda kwenye haya maeneo ya wanaojiuza mazingira yao kwa afya ya mteja na wao ni duni sanaaaa.... Siku moja jaribun jamani kuwapa hata sh.10,000 ili upate info zao hutokaa uamin... ni very open.... Kuna mmoja yuko pale mango garden niliwah kufanya nae interview kwa wiki nne ila kwa sasa ni muhudumu wa mango garden.. Mambo aliyonipa kwa kweli napata ukakasi nionapo hizi comments zenu humu
okayy,,,uzuri hawana gharama na wanatoa huduma za mitandao yote,,vilevilr kwa sasa hiv mademu weng hata km hajiuzi..weng ni indirect machangudoa..mimi weng ninawafahamu wengne ni wanafunzi na wafanyaakzi wa maofisini madada,, kwa mfano kuna wanafunz nawajua undo kazi yao..wao hawajiuz ila ukiwa na hela unamchukua na anakuja na wenzake mnafanya hata group sex,,vilevile afanyakaz wa maofisin ambao labda mtu ulisoma naye,,,hata kama sio demu wako ukimpa hela kama laki unaenda kula mzgo fresh..
 
kaka yupi pale mango garden maana kuna midude ya maana pale inajifanya classic sana ila ukitangaza dau saa ya kufunga baa unaondoka nae kiulainiiiii. kimsingi watu wavae konndom. FULL STOP
 
niliwah kufanya kazi na shirika moja hivi hapa dar na program yao ilikuwa inahusu madada wanaojiuza... ikiwa n pamoja na kuwapima vizus vya ukimwi... Kwa kweli pale mwananyamala wameungua sana.... kuna danguro moja lipo mwananyamala kanisan n shida tupu....

Kuna wengine wapo kawe karibu na sheli ya mafuta wengi wao maeneo haya wanajiuza kwenye bar na vi-glosary vya karibu na hapo... kwa kweli nikikumbuka masimulizi yao kuhusu maambukizi ya ukimwi na yanayoendelea kwenye uzi huu napata simanzi sana...

temeke ndio usiseme... kona bar, sinza yote mpaka bugurun hali ni mbaya sana... Na nina uhakika wa asilimia 100% kama ukibahatika kukutana na hawa madada poa ukawashawishi uongee nao kuhusu shida zao na ukimwi aiseeh hutathubutu kufanya hayo mambo tena.....

Kuna baadhi ya namba zimewekwa hapa ila sitaki kuchangia chochote kuhusu hizo namba tuwe waangalifu sana hali ni mbaya. Mi mwenyewe hao madada poa nina namba zao zaid ya 50 wanataka referal ya ARVs...

Nimekiuka makubaliano ya kazi niliyokuwa nafanya ya kutoa kutoa siri za clients ila imenibid nifanye hivyo ili huu uzi isionekane ni chachu ya kuhamasisha watu wengine wafanye huu ujinga....
Kuna mkuju atakuja kukuomba namba zao.. Heheheee JF kiboko
 
okayy,,,uzuri hawana gharama na wanatoa huduma za mitandao yote,,vilevilr kwa sasa hiv mademu weng hata km hajiuzi..weng ni indirect machangudoa..mimi weng ninawafahamu wengne ni wanafunzi na wafanyaakzi wa maofisini madada,, kwa mfano kuna wanafunz nawajua undo kazi yao..wao hawajiuz ila ukiwa na hela unamchukua na anakuja na wenzake mnafanya hata group sex,,vilevile afanyakaz wa maofisin ambao labda mtu ulisoma naye,,,hata kama sio demu wako ukimpa hela kama laki unaenda kula mzgo fresh..

ofcorse that is true ila hakukujustfy wewe kufanya ujinga.... Huwezi kufanya ushoga kwa sababu flan kawa shoga... Huwez kubaka kwa sababu fulan kabaka... Always learn only good things....

Apart from disease tabia hii ina psychological repurcations nyingi zaidi ya udhaniavyo
 
Kuna mkuju atakuja kukuomba namba zao.. Heheheee JF kiboko

Hahaha inawezekana ila sishangai kwani tunatofautiana katika afya ya akili yaan mental health... Ndio maana muda hii kuna mtu anawaza kujiua na meingine akisikia anataka kuuawa anakimbilia polisi kuomba ulinzi.....
 
Hii page inastahili isife simply guys wanapata lessons kwa njia tofauti. Ningekua na # zenu wote ningeanzisha group tujuane zaidi.
Karibu na nyagi hapa banana kuna sehemu inaitwa java nayo inaanza kuja juu.
mitaa gani hapo
 
ofcorse that is true ila hakukujustfy wewe kufanya ujinga.... Huwezi kufanya ushoga kwa sababu flan kawa shoga... Huwez kubaka kwa sababu fulan kabaka... Always learn only good things....

Apart from disease tabia hii ina psychological repurcations nyingi zaidi ya udhaniavyo
Tukiwa na hao viumbe tuko makini sana!
Hatutafuti sifa kwenye kugegeda!
Tunapaka na vilainisho wakati huohuo tumevaa ndomu!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom