Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Dunia ishachafuka aisee kuto pata ngwengwe n km bahat.......
Alafu wanao jiuza weng wapo makin kuliko hawa wanao megwa kisilisili

Km waogopa ngwengwe acha ngono kabisa.......maana hakuna namna
 
Dunia ishachafuka aisee kuto pata ngwengwe n km bahat.......
Alafu wanao jiuza weng wapo makin kuliko hawa wanao megwa kisilisili

Km waogopa ngwengwe acha ngono kabisa.......maana hakuna namna

Ni kweli. Tena wakati mwingine hawa wa mtaani tunaowaamini ndo unakuta wanajiuza.
Kama unashiriki ngono kwa vyovyote vile uwezekano wa kupona ni 50 / 50
 
Huu uzi nilikuwa nauonaga naupita tu maana maeneo ya sinza mori napitaga sana na ukiwa unatoka mori unanyosha direct kwa barabara mori road mpk sam najoma road ukipita meeda bar kwa mbele pale utakuta wengine kwenye mabanda ya wakala wa TBL pale ila siajwah kulamba wale nawaogopa kama ukoma kualaleki ila leo baada ya kupitia huu uzi nimefurahi sana maana jf kisima cha buridan kwa koment za watu
 
Huu uzi nilikuwa nauonaga naupita tu maana maeneo ya sinza mori napitaga sana na ukiwa unatoka mori unanyosha direct kwa barabara mori road mpk sam najoma road ukipita meeda bar kwa mbele pale utakuta wengine kwenye mabanda ya wakala wa TBL pale ila siajwah kulamba wale nawaogopa kama ukoma kualaleki ila leo baada ya kupitia huu uzi nimefurahi sana maana jf kisima cha buridan kwa koment za watu

Mkuu wale wa meeda pale achana nao. We piga wale wa mori ndo wa ukweli. Hutojutia hela ako hakika
 
Kuna mmoja siku moja alikuwa anatufuata mwenyewe tukiwa mbali kbs akawa anasema "jamani kaka nichukue mie bei ndogo tu ulizia yasinta tako laini ndio mie" najoo Askafir llah!!!
 
Oa na ambatana na mke wako, kuna siku kama utakuwa na mali nyingi watakuwekea sumu kabisa. Ni funzo kwa wengi mana si unajua hata mheshimiwa kule Dom walimfunza adabu!!! Ondoka na laptop, hela, nguo n.k. Yaani wako kazini ati.

Haikuwa dom mkuu,ilikuwa ni Moro.
 
Nshakula sana tigo za wale wadada wanaojiuza kona baa
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom