• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
T
Reaction score
1,660

Profile posts Latest activity Postings About

  • Dasaa
    Hi! samahani nimechelewa kukujibu sikuwa nimevisit hii page. sorry! niko Dar kijito Sinza.
    O
    mzee kama ni wewe mambo yanachacha kuanzia wazungu wanakumind na kuna tetesi madaktari wanawegoma kwani husomeki,wafanyakazi wa chini pia nasikia wamekata tamaa na hivi vita uwe makini isije ikwa sawa na ile ya dr.mngelwa,mimi mtu wako wa karibu sana na plz simama imara jenga umoja na acha makundi.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top