Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Machangudoa wa Sinza Mori wezi, Chukua tahadhari

Status
Not open for further replies.
Wakuu kuna demu yupo hapa karibu na mabibo hostel, ni jiran yangu, ana geto lake na nafahamiana nae vzur sana. Kwa anaemtaka anchek nimuunganishe nae, anatombewa geton kwake kwa 50 tu. Unaweza tomba bao za kutosha, wewe tu na uwezo wako
Picha yake tafadhali
 
Mama Koku 0717565356 anakuja popote ulipo Dar (ukimuwezesha nauli ya Boda boda)
 
Kona Baa sijapapatia pa kufananisha nako, yaani kila siku usajili mpya. Halafu kuna Defender inawalinda. Baada ya muda inapita kwenye zile GEST BUBU (Sentro) kuchukua Mgao. Kuna majipu NGOSHA yatamshinda likiwemo hili. Mia!
 
Kona Baa sijapapatia pa kufananisha nako, yaani kila siku usajili mpya. Halafu kuna Defender inawalinda. Baada ya muda inapita kwenye zile GEST BUBU (Sentro) kuchukua Mgao. Kuna majipu NGOSHA yatamshinda likiwemo hili. Mia!
Hilo si jipu la ngosha mzee na sio kila kitu kinamuhusu yeye ndio maana kuna local gvt, municipal na DC hao ndo majipu yao.
 
Wakati fulani aliyekuwa kamanda wa polisi (mkoa wa Polisi wa Kinondoni) - C. K. alilivalia njuga hili jambo la kuondoa machangudoa ikiwemo wale wa pale karibu na Mwananyamala Hospitali, lakini ikawa nguvu ya soda baada ya muda wakarudi kwa kasi ya ajabu. Ukifika pale ni majanga haswa maana KAWAIDA = 3,000 (CHUMBA, KONDOM, MAJI YA KUNAWA baada ya tendo na kusaidia kuchungulia watu nje kabla hujatoka-kwa ajili ya usalama wako si unajua wengine hatupendi tuonekane tumetoka kwa Wahaya Cheap!!! CHUMA MBOGA = 10,000, wakati PASUA JIPU STYLE = 25,000. katika wote hapo mwananyamala namkubali sana Winnie 0654052564.
 
Wakati fulani aliyekuwa kamanda wa polisi (mkoa wa Polisi wa Kinondoni) - C. K. alilivalia njuga hili jambo la kuondoa machangudoa ikiwemo wale wa pale karibu na Mwananyamala Hospitali, lakini ikawa nguvu ya soda baada ya muda wakarudi kwa kasi ya ajabu. Ukifika pale ni majanga haswa maana KAWAIDA = 3,000 (CHUMBA, KONDOM, MAJI YA KUNAWA baada ya tendo na kusaidia kuchungulia watu nje kabla hujatoka-kwa ajili ya usalama wako si unajua wengine hatupendi tuonekane tumetoka kwa Wahaya Cheap!!! CHUMA MBOGA = 10,000, wakati PASUA JIPU STYLE = 25,000. katika wote hapo mwananyamala namkubali sana Winnie 0654052564.
Respect broo vp ulipona lakini?
 
mimi mkongwe na WAHAYA nimeanza kwenda huko mwaka 1996 wakati huo wewe hujaja mjini. mimi nimewattia na wakati mwingine napewa DISCOUNT na nimeshuhudia wengine humo vibandani wakidhoofika kwa NGWENGWE hata UKIMWI na kwenda kuzikwa BUKOBA nimeanzia TANDIKA SOKONI, TEMEKE SUDANI, TEMEKE USALAMA/Chang'ombe polisi, SOKOTA, BUGURUNI, MWANANYAMALA, MSASANI, UWANJA WA FISI, MANZESE MFEREJINI na sasa KIGAMBONI bila kusahau kona baa.
** Avit 0713270020 (Wapenda Wezere na Rangi nyeupe kazi kwenu)
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom