SSH2025_2030
JF-Expert Member
- Jul 9, 2012
- 9,661
- 9,814
- Thread starter
- #761
Vai kiukweli ndo mke wangu maana tumetoka mbali sana ana DIMPLES za uchokozi ukiachia mahips ya maana. lazima tuzae mtoto genius
Yaan ukioa changu mtaendana!! We ukiingia boda hili ye anakatiza lile yaan ngoma droo!!Nimembadilishia namba ili asikutane tena wateja wakware ka nyie kabla ya kwaresima napeleka mahari Kwao TABATA
Ofkoz!! Historia inaonyesha wapo walowahi kuokota dhahabu jalalani, so u may be among them!! Gobora nioe changu angalau atakuwa kashatobwa na mishedede aina yote akija kwangu hop atatulia tujenge familia
nomaa mtoto lainimimi mkongwe na WAHAYA nimeanza kwenda huko mwaka 1996 wakati huo wewe hujaja mjini. mimi nimewattia na wakati mwingine napewa DISCOUNT na nimeshuhudia wengine humo vibandani wakidhoofika kwa NGWENGWE hata UKIMWI na kwenda kuzikwa BUKOBA nimeanzia TANDIKA SOKONI, TEMEKE SUDANI, TEMEKE USALAMA/Chang'ombe polisi, SOKOTA, BUGURUNI, MWANANYAMALA, MSASANI, UWANJA WA FISI, MANZESE MFEREJINI na sasa KIGAMBONI bila kusahau kona baa.
** Avit 0713270020 (Wapenda Wezere na Rangi nyeupe kazi kwenu)
Mkuu nitumie hip namba pmWadau wa dodoma nna namba ya malaya mmoja anaitwa happy, anaishi guest 1 ipo barabara ya 9 karibu na msikitini, ni mzuri balaa. Nlimpata nlivyokuja huko mara moja. Anaetaka namba kwa walio dodoma ancheki
Huo muhogo ushaota suguMama Koku 0717565356 anakuja popote ulipo Dar (ukimuwezesha nauli ya Boda boda)
daah inaelekea mtoto vai kakuchanganya sana...inaelekea ni mwendo wa kumla dog staili mpaka natoa hewabora nioe changu angalau atakuwa kashatobwa na mishedede aina yote akija kwangu hop atatulia tujenge familia
kwa habari ya makalio makubwaHuo muhogo ushaota sugu
mmh mbona nimemuangalia watspp inaelekea kama mama mtu mzima..cji labda kuna huduma natoa ndo maana watu wanamfatanomaa mtoto laini
bora nioe changu angalau atakuwa kashatobwa na mishedede aina yote akija kwangu hop atatulia tujenge famili
rahma mwenye miwani..duuhunamjua Rahma??
Aiseeeekwa habari ya makalio makubwa
vp man umekamua niniAiseeee
dah bado kuna watu wana machungu walivyliwa hela na yule dada anayesema umtumieee hela ya nauliHii page inastahili isife simply guys wanapata lessons kwa njia tofauti. Ningekua na # zenu wote ningeanzisha group tujuane zaidi.
Karibu na nyagi hapa banana kuna sehemu inaitwa java nayo inaanza kuja juu.