Kifo cha Dk. Reginald Mengi: Kuna nini nyuma ya pazia?

Kifo cha Dk. Reginald Mengi: Kuna nini nyuma ya pazia?

Mh!,wanasemaga wa juu watakula vya juu na watakula vya chini,endeleeni kupiga story na wakubwa mm uwezo wangu ni kirikuu tuu
Nakuja Arusha kwenye Akhwari Marathon.. sasa pombe ya bei rahisi ilikia savanna na nimeacha nahamia kwenye kubwa itakuaje sasa hapo ndugu?
 
The only way kuondoa tongo tongo...kama ndugu wa Mengi wana suspicion kwamba mzee ameuwawa option waliyonayo ni kulalamika polisi....jalada la uchunguzi linafunguliwa upelelezi unafanyika Jack anahojiwa....baas...what comes next itadepend na upelelezi....that's all

ni kweli itapunguza going back and forth.....
[emoji6][emoji6][emoji6]
 
Hivi mna hakika alikuwa anaishi kwa Mzee au ndio mmesoma mitandaoni na kusadiki?

Huyo dada na familia yake wanaishi nje ya nchi wala sio kwa Mengi..
Watanzania ni rahisi sana kuwapandikiza taarifa za umbea
 
Who knows? Naongea kutokana na experience, may be mengi Kafa kifo cha kawaida.

Ilaaaaa kwenye sheria kuna kitu kinaitwa causation!!!!!

Kwa kifo kama cha Mzee usione watu wana question mkasema ni wivu, kwani ni mtu gani tofauti na mwanafamiliya ya mengi anataka Mali za mengi.???

Msituchoshe as if tuna akili mgando lazima tuangalie mazingira ambayo Mzee Kafa

Walienda Zanzibar, Mara jack akasema watoto hawajaenjoy, waende Dubai (tetesi)

Kwenye msiba wa kibonde Mzee mengi alikuwa anashikiliwa, je yeye jack alipata wapi ujasili wa kumzuluza Mzee wakati anaumwa.

Usolijua ni usiku wa Giza, iko wazi kwamba Jacky asingeweza safiri mwenyewe kunfata mchepuko wake akamuacha Mzee ndani,

Alitumia akili tu waennde wote, akipata upenyo ndio hivyo tena.

Jack amekuwa faraja ya Mzee muda wote waloishi wote hiyo sio siri ila tukubali, kwamba Mzee hakuwa na uwezo wa kumtimizia haja zake za unyumba.(tetesi)

So ni rahisi sana kuwa na mpango kando.
Mzee kama yule hata stress ya kitu kidogo yaweza muondoa duniani.

Mzee Kafa kifo cha kawaida lakini ambacho kimesababishwa na stress sa mambo mengi.

Note. Wanawake tupunguze tamaa, unapendwa umepewa kila kitu lakini haturiziki, binafisi mwanaume akinitimizia mahitaji muhimu, lazima nimvumilie kwa hali yeyote.
Tutafutane aiseeeh

Kila ninayelala nae mbele anataka zaidi ya hapo wakati mpo mnaoridhika mkitimiziwa mahitaji.
 
Kifo hakikosi sababu..hasa hiki cha mtu kama MENGI alie na pesa na MALI ni lazima yatasemwa mengi tu kuhusu kifo chake ila Tutambue tu UONGO ni dhambi na ni chukizo mbele za MUNGU kama haujui kitu usimuhukumu mtu,kaa soma habari,sikiliza tetesi ila usithubutu kuchangia nadhani hiyo itakua moja ya zawadi kubwa utakayompa Marehemu na kumfurahisha MUNGU aliyekuumba...usimsingizie mwenzako wala msiendeshwe kwa hisia Tuache ndugu wapo,watoto wa Reginald wapo kama mbaya wao yupo watampata TU ila kama ni mapenzi ya MUNGU basi MUNGU atajidhihirisha.
Wengi wangekuwa na mawazo kama yako, marehemu angepumzika kwa amani sana.
 
Unazuga hujui nani walio waua wa Kristo kule Sri Lanka siku ya pasaka? 😏
Unaujuwa mgogoro wa Srilanka au unakurupuka tu? Fungulia uzi tuje kukupa darsa. Huu uzi si wa Srilanka huu wa Mangi Mengi.
 
Mwachieni baba wa watu apumzike….its clearly now hakuwa na furaha siku za mwisho,,,Jack staged everything that they are happily married...….mie nahisi alitoka kidogo akarudi akakuta mzee wa watu kashafariki.iweje kama couple mlale chumba tofauti,Jack weee..
 
Una comment pumba , ni afadhali ukae kimya uwaache great thinkers wake na nondo za kumtetea huyo kylin
faida na hasara za umasikini, utajadili kila kitu kilicho mbele yako, hata vile ambavyo havikuhusu.

my take : Tupambane tuukimbie umasikini.
 
It wasn’t Mengi is wish , Jack alipambana kuzaa na pia alipambania ndoa akiwa na akili zake kichwani watoto ndio wangekuja kumpa chochote baadae , it wasn’t easy kwa Mzee Mengi kukubali kuzaa na Jack Ndumba za Kiswahili zilitumika sana kumpumbaza ndio akakubali kuzaa nae , ndoa bibie alivyoona anapendwa akamtumia Mzee watu wamuombe Mzee amuoe Jack hasipomuoa Jack atajiua
faida na hasara za umasikini, utajadili kila kitu kilicho mbele yako, hata vile ambavyo havikuhusu.

my take : Tupambane tuukimbie umasikini.
 
Hivi huyu jackln ni Mtanzania. Maana watu wenye asili ya majina haya ni watu majasiri sana. You can not trust soooooo much. Most of them they are after money. (sina ukabila hata chembe ila nina utaifa lundo)!
faida na hasara za umasikini, utajadili kila kitu kilicho mbele yako, hata vile ambavyo havikuhusu.

my take : Tupambane tuukimbie umasikini.
 
Sio kidogo yule alifuata pesa pale, jeneza linaingia kaburini ye anachungulia tu
faida na hasara za umasikini, utajadili kila kitu kilicho mbele yako, hata vile ambavyo havikuhusu.

my take : Tupambane tuukimbie umasikini.
 
Brooo tangu hili sakata limeanza; nafuatilia kwa makini comments zako na nimeamua kuziamini. Binadamu hatuna huruma; sijui kwa nini hatumwachi Jacque amlilie mumewe kwa amani. Kufiwa tu kunavyoumiza jamani, bado mineno ya binadamu. Huu umaskini unatufanya tuwe na roho mbaya sana jamani; me siutaki kabisa.
faida na hasara za umasikini, utajadili kila kitu kilicho mbele yako, hata vile ambavyo havikuhusu.

my take : Umaskini sio deal. Tupambane tuukimbie umasikini.
 
Back
Top Bottom