Kifo cha Dk. Reginald Mengi: Kuna nini nyuma ya pazia?

Kifo cha Dk. Reginald Mengi: Kuna nini nyuma ya pazia?

Watoto ni wa Mengi...Jacky alifanyiwa IVF ili apate mapacha wa kiume wawili na ilikuwa ni wishes ya Mengi mwenyewe
It wasn’t Mengi is wish , Jack alipambana kuzaa na pia alipambania ndoa akiwa na akili zake kichwani watoto ndio wangekuja kumpa chochote baadae , it wasn’t easy kwa Mzee Mengi kukubali kuzaa na Jack Ndumba za Kiswahili zilitumika sana kumpumbaza ndio akakubali kuzaa nae , ndoa bibie alivyoona anapendwa akamtumia Mzee watu wamuombe Mzee amuoe Jack hasipomuoa Jack atajiua
 
Dingilai alifeli sana kuoa uyo mtt

Kifo cha mengi kwa wanaume kinatupa somo kubwa sana hapakuwa na sababu za msingi mzee na pesa zake kwenda kufunga ndoa na kale kabint mzee na pesa zake kachapiwa mke...

By ze way Mwenye picha za Jacky akiwa mjamzito hebu hawekee hapa atutoe tongo tongo...
Ohoooo !!!
 
Ukiona mali inaleta utata wa mirathi ujuwe si ya halali au warithi si wa halali.

Uislam raha sana, kwanza maiti azikwe kwa mali yake, pili ilipe madeni yake yote, itayobaki kama ni madeni au mali basi warithi watagawana kama ilivyoandikwa kwenye Qur'an, hesabu zake zipo wazi kabisa ndani ya Qur'an.

Urithi ni hata madeni, si mali tu. "Tajiri" Kama Mengi utakuta alikuwa anacheza na mikopo tu, sasa wacha warithi wagombanie madeni.

Tutaona muda si mrefu kila mmoja akijitoa kwenye mirathi.
We bibi na chuki zako za kidini hujaacha tu
 
Pumba unazo wewe ,una hasira kama vile wewe mtoto wa marehemu .Utakufa kwa pressure kwa Maisha ya watu mkuu.Life is very simple don't complicate your life kwa kuumia na vitu vya watu.Maisha hayarudi nyuma yanasonga Mengi harudi tena duniani ukipata hasira kisa Jacqu ataridhi mali unashida kwani hata yeye atakufa na kuziacha tu what is your problem unless wewe ni mtoto wa marehemu otherwise unashida sana


Sheria ifate mkondo wake full stop , what is Mali ? iniume amepata urithi yule hata akikabidhiwa IPP ana akili ya kuendesha, yule mdangaji tu alishazoea kunyoosha mkono apewe na sio kuingiza kipato
 
IVF ya kupanga kupata mapacha tena wawe wa jinsia moja hiyo ni sayansi ya wapi mkuu mbona unatuingiza chaka? Huyo kapata mapacha by chance kama wanawake wengine wanavyopata.

IVF ni lazima upate zaidi ya mtoto mmoja maana ni mbegu nyini zinaingizwa kwa hiyi by chance zitazokuwa hai ndio hizo zinazotoa watoto unaweza kupata hata wanne
 
Daaah ni yule dada alikuwa anaishi Kibada-Kigamboni sio?
Pole kama nimekukwaza.Kama ameua au ajaua hiyo ni kazi ya ndugu au jamuhuri kumpeleka mahakamani kama hajapelekwa mahakamani hatuhitaji kumhukumu.Mke wa Erasto amepelekwa kwa ajili ya wifi yake na si Mume wake.
 
Kwa umri na reputation ya muda mrefu ya Mzee Mengi kuungana na kuwa mwili mmoja na mdada wa bongo fleva lazima mwisho wake usingekuwa mzuri!
Yaliyotokea yametokea, cha msingi tumuombee pumziko la amani mjasiliamali namba moja na mzalendo.
 
Hivi huyu jackln ni Mtanzania. Maana watu wenye asili ya majina haya ni watu majasiri sana. You can not trust soooooo much. Most of them they are after money. (sina ukabila hata chembe ila nina utaifa lundo)!
 
Back
Top Bottom