Ishara tano(5) kwamba unakaribia kufa na nini cha kufanya unapoona

Ishara tano(5) kwamba unakaribia kufa na nini cha kufanya unapoona

Tanzanian Dream

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2024
Posts
302
Reaction score
2,097
Habari wana Jf, niende moja kwa moja kwenye mada ya leo,ishara tano zinazoweza kumtokea mtu anayekaribia kufa, kabla sijaanza kupitia ishara hizo tano kwanza ningetoa mfano mmoja ambao Ni tukio la kweli kabisa, lililotokea kwny maisha yangu, tukio Hilo lilinifanya nianze kuwa mdadisi na kuanza kujifunza ili nijipatie hekima ambayo nitashare na ww hapa leo.

 Mwaka 2005
Mwaka huo mama yangu mzazi alifariki, lakini Kama wiki moja hivi kabla ya kifo chake Kuna kitu kilitokea, alimka asubuhi wkt anatoka nje ghafla mlangoni aliona mdudu flani hivi ndogo wa rangi Kama nyekundu iliyopauka ambaye Ni nadra sana kumwona, Mimi nikiwa ndani nikamsikia mama akisema, ukimwona mdudu huyu,kuna tukio la mauti linakwenda kutokea, ghafla mama alinza kuongea kwa huzuni akisema, nimeshamzika baba yangu, nimeshamzika ndogo wangu mdudu huyu anataka kuniletea msiba gani Tena?....(mama alijiuliza mwenyewe kwa mshangao!)

Wiki moja baadaye
Mama alifariki, kumbe yule mdudu alikuwa Ni ISHARA ya mauti yake,nikagundua kuwa Kuna taarifa au ishara flani hutokea kabla mtu hajafikwa na mauti na ile dhana ya kufa ghafla Ni matokeo ya ujinga au upuuziaji wa hizo ishara zinapojitokeza.

KIFO NI NINI?kunaweza kuwa na maana tofauti tofauti lkn hapa niseme tu kuwa kifo Ni ule mchakato wa hatua kwa hatua mpaka mtu anapofikwa na mauti, naweza kusema kuwa mtu Hafi tu ghafla huwa Kuna mchakato anapitia kwa muda mpaka Lile tukio la mauti linatokea,mtu Hafi tu siku moja, mchakato unaweza kuchukua miezi hata miaka, huu ni utaratibu wa asili kabisa wenye malengo makubwa mawili.

(1)uone ishara ya kifo, utengeneze Mambo yako Kama vile urithi,madeni,kuacha mabaya na nk, ili mauti yakitokea uwe katika fungu jema.

(2)lengo la pili, uweze kuchukua tahadhari kuzuia mauti yasitokee,Ni muhimu kujua kuwa kuona ishara za mauti haimaanishi lazima utakufa,wkt mwingine unaonyeshwa ili uwe na tahadhari au uchukue hatua flani ili mauti isitokee.

Sasa baada ya maelezo hayo nianze sasa kuelezea ishara tano(5)

ISHARA YA KWANZA(KUJITAMKIA MAUTI)

Kwa watu wa vitabu wanajua kuwa kifo kinaanzia kwenye Ulimi,yaani yale maneno ambayo mtu anayasema kwa kinywa chake au ule ukiri wa kinywa chake, kabla mtu hajafa huwa anaanza yeye mwenyewe kujitamkia kifo au kukiri kufa, wengine kwa kujua wengine kwa kutokujua, Mara kadhaa utamsikia mtu akisema maisha magumu bora nife ,wengine wanasema Kama utani matokeo yake wanakufa hivyohivyo kiutaniutani, mwingine kasalitiwa na mpenzi wake tayari keshajitamkia mauti kirahusi tu, mara nyingi huwa nawasikia watu kwenye daladala labda dereva akiendesha vibaya, mtu anasema we dereva utatuua....Hii imekuwa Ni kawaida lakini hii si kawaida Ni ISHARA inayomtokea mtu anayekaribia kufa, Kuna kiongozi mkubwa tu hapa Tanzania Kuna maneno alisikika akisema"ni bora kufa lakini unaifia nchi yako" mahali pengine alisema nimeya sacrifice maisha yangu kwa ajili ya watanzania maskini" baada ya muda kidogo alifariki, kauli hizi ni ishara kwa mtu anayejua lugha ya mauti,ila kwa asiyejua ataona Ni maneno ya kawaida.

Mwanahihop 2pac Shakur miezi miwili kabla ya kifo chake alitoa wimbo,ambao ulikuwa na mistari inayosema "I been shot and murdered" maneno hayo unaweza kuyatafasiri kuwa "nimepigwa risasi na kuuawa"mwezi mmoja mbele pac akapigwa risasi na kufa,kama alivyojiimbia mwenyewe kwny wimbo wake, kifo sio bahati mbaya,kifo Ni mchakato mrefu,maneno tunayotamka huwa yanakuwa recorded,soon or later yatatimia.

NINI CHA KUFANYA
Uwe makini sana na kile unachotamka hasa kinachohusiana na kifo, wakati mtu akiwa na hasira,au akiwa amekata tamaa hua ni rahisi kujitamkia kifo harafu baadaye Mambo yakikaa sawa anasahau kuwa aliwahi kujitamkia kifo,Zuia kinywa chako kisinene mabaya,kisinene laana,kisinene mauti Bali nena uzima,nena baraka nena mema.. kama itakulazimu kujitamkia mauti basi ujue ulichokisema kinamaanisha nini..

ISHARA YA PILI(ISHARA YA NDOTO)
Habari wadau,kabla sijaenda ndani zaidi kuhusu ishara ya pili,Kuna mambo nataka niyaweke sawa.
(1) kuhusu yule mdudu mdogo mwekundu Kama ishara, ya mauti,ilikuwa ni imani ya bi mkubwa,sio imani yangu, nimetumia kama mfano tu ili kupanua somo,ishara ya kwanza nilisema Ni kujitamkia mauti kwa kinywa chako.
(2)Kuna ishara zilitumika zamani kabla ya ujio wa imani zingine,zinaitwa omen,watu watumia omen kama njia ya kubashiri tukio flani kwa mfano mtu akiwashwa kiganja anasema nitapata pesa au ukiona paka mweusi anavuka barabara anaamini Kuna janga litatokea,huu ni uchawi nusu,Mimi siko huko,Mimi naelezea
Kulingana na experience ya mambo niliyoyashuhudia,niliyoyaona na kuyasikia,wanasema"experience is the best teacher"

Sasa tuendelee na ishara ya pili
ISHARA YA NDOTO

Kwanza kabisa nataka nielezee matukio mawili,moja litaonyesha ndoto Kama ishara ya mafanikio na la pili litaonyesha ndoto Kama ishara ya mauti.

Tukio la kwanza(ndoto Kama ishara ya mafanikio)
Mwaka 1996,Kuna kijana mmoja jina lake anaitwa Larry page,mmarekani mwenye asili ya kiyahudi,akiwa na miaka 23,aliota ndoto usiku wa manane akiwa amelala,alijiona aki download website zote kwny computer na kuweka link zake kwny platform moja ambayo baadaye ilikuja kuitwa Google,yes!Google hii tuyoitumia sasa, unaweza usiamini lakini ndio hivyo Google ni idea iliyopatikana kwa njia ya ndoto,unajua kwanini nimeanza kuelezea Jambo hili, simply kwasababu Kuna memba humu ni wapuuziaji wa ndoto ila nichoweza kusema dreams are real,just imagine,kama Larry angepuuzia ile ndoto huenda Google isingekuwepo na huenda hata Larry page tusingemjua na asingekuwa miongoni mwa mabillionare wakubwa duniani,believe it or not,mafunuo mengi sana M-ngu anayapitisha kwa njia ya ndoto,Kuna bwana mmoja alinisikia nikiongea kuhusu ndoto, akaniambia miaka ya nyuma alikuwa kahama kwenye machimbo, usiku akiwa amelala ndotoni alitokewa na mtu asiyemjua,akamshika mkono akampeleka mpaka mahali flani, akamwambia chimba hapa utapata madini, jamaa alipoamka hakuupuuzia ile ndoto kwa kuwa lile eneo analijua,akachukua vifaa mpk kwny eneo lenyewe,kuchimba kidogo tu! Mzigo huu hapa,the rest is history,Kuna ndoto nyingi ningeweza kuandika hapa lakini itoshe tu kusema ndoto inaweza kutumika Kama ishara ya mafanikio,na ndoto ndio njia yepesi zaidi kuielewa ambayo M-ngu anaitumia kuwasiliana na wanadamu.

Tukio la pili(ndoto Kama ishara ya mauti)
lengi la uzi huu sio kumtisha mtu,lengo Ni kushare maarifa,tuweze kuzijua ishara na kuzitumia kuboresha maisha Yetu.
Dada mmoja ambaye sasa Ni mke wangu,siku moja aliniadithia ndoto yake,kwenye ile ndoto alimwona mfanyakazi mwenzake(tumwite y)anaumwa sana, baadaye hukohuko kwny ndoto akamwona amekufa,ikabidi aende kumwambia kile alichokiona ndotoni na kumpa ushauri wa nn cha kufanya, guess what! Jamaa aliishia kucheka na kumwambia acha utani bana,kwa ufupi alipuuzia,huwezi kuamini hata mwezi haukuisha jamaa aliumwa ghafla akakata Moto,isee Kama Kuna nyakati ilinibidi nifikiri tofauti kuhusu ndoto basi ni siku hiyo,unajua hata Mimi nilikuwa mpuuziaji tu ila baada ya Hilo tukio nikasema hakika ndoto ni halisi.

Kwenye biblia,Yesu akiwa bado mtoto,baba yake aliota ndoto,kule ndotoni aliambiwa mchukue mtoto,ukimbilie nchi nyingine kwsb Kuna mtu anataka kumwua mtoto, baba yake alipoamka hakuupuuzia alibeba mtoto akaondoka,huko nyuma watoto wa lika lake wote walichinjwa,huwa nafikiri huenda wazazi wengine pia walionyeshwa lkn walipuuzia,janga likishatokea wanakimbilia kusema M-ngu alipanga,hebu fikiri Kama yule baba angepuuzia ile ndoto akabaki na mtoto nyumbani Nini kingetokea,think about,binafsi nimeshawahi kuona ndotoni matukio ya ujambazi,mafuriko na yote soon yalitokea,Bwana mmoja friend of mine,aliota mpk kifo cha moja viongozi wakubwa nchini,jamaa alinisimulia ile ndoto alimwona huyo kiongozi akiwa kwenye jeneza na bendera inapepea nusu mlingoti,huyo jamaa pia alishawahi kuota ajali flani ya treni,u can't believe within days ikatukia watu wengi walikufa....dah nimalizie kwa kusema "tusipuuzie ndoto"

Angalizo
Sio kila ndoto Ni ishara ya tukio flani,Kuna ndoto ni stress tu na mahangaiko ya nafsi.

Wadau nashukuru Sana kwa michango yenu,hasi na chanya,naamini Kuna kitu cha kujifunza kupitia uzi huu,ila Kama na wewe una experience flani kuhusu ndoto kama ishara,usisite share na sisi hapa jukwaani tutanue bongo zetu............ nitaendea Tena na ishara ya tatu....usikose
 
Umefungua ID jana ili uje kutuongopea?

Kwa hiyo mimi leo hii nikisema nitakufa maana yake nitakufa kwasababu ya kauli yangu au kwasababu ya asili ya ulimwengu kuwa kiumbe hai lazima kife?

Kwa tafsiri hiyo ni kwamba mabubu automatically wanakuwa wameepuka hicho kikombe.

Kwa hiyo mtoto mchanga anayefia tumboni kwa mama yake ye anakuwa na ishara gani huko kuwa atakufa?

Acha uongo
 
New member kuna vitu mhimu tunatafuta suluhu. Click & vote

 
New member kuna vitu mhimu tunatafuta suluhu. Click & vote

sasa wewe sijui ni demu au mani mbona unachomeka uzi katika kila uzi unaoletwa? Hebu tulia kwanza, leta hoja inayojitegemea. We ndio unajua leo kuwa kuna tatizo la ujifunzaji hesabu mashuleni? Hili tatizo lipo tangu siku nyingi na limeundiwa mikakati na semina za kuliondoa lakini bado lipo. Hebu tulia kwanza tuache tusome nyuzi zinazojiri
 
sasa wewe sijui na demu au mani mbona unachomeka uzi katika kila uzi unaoletwa? Hebu tulia kwanza, leta hoja inayojitegemea. We ndio unajua leo kuwa kuna tatizo la ujifunzaji hesabu mashuleni? Hili tatizo lipo tangu siku nyingi na limeundiwa mikakati na semina za kuliondoa lakini bado lipo. Hebu tulia kwanza tuache tusome nyuzi zinazojiri
Anataka uende huko stories of change ukapigie kura bandiko lake ashinde. Ambacho hajui ni kwamba anajiharibia tu!
 
Umefungua ID jana ili uje kutuongopea?

Kwa hiyo mimi leo hii nikisema nitakufa maana yake nitakufa kwasababu ya kauli yangu au kwasababu ya asili ya ulimwengu kuwa kiumbe hai lazima kife?

Kwa tafsiri hiyo ni kwamba mabubu automatically wanakuwa wameepuka hicho kikombe.

Kwa hiyo mtoto mchanga anayefia tumboni kwa mama yake ye anakuwa na ishara gani huko kuwa atakufa?

Acha uongo
Aiseeee, kuwa makini kutamka tamka kuhusu vifo. Tutarithi mkeo muda si mrefu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom