Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

Joshua nlichomaanisha kwangu iwe jua mvua baridi natumia products za bakhresa jua kali nitakunywa maji baridi nitakunywa chai na maandazi yake kuupa mwili joto.
Japo Mo nae si haba ila ssb kajipambanua sana.
Umeeleweka vizuri mkuu. Tuma salamu kwa watu watatu
 
Sasa kama hatuamini data za Forbes basi hata sisi wenyewe kwa wenyewe tutabishiana mpaka mwisho wa dunia.

ipo hivi simpo tu hata mwenye akili pungufu ataelewa MO ni mtu anamiliki hisa asilimia 75 ya kampuni ya Metl.

Bakhresa ni mtu anyemili asilimia chache tu kwwnye kampuni na zingine ni za nduguzake.

Hii inatosha kuhitimisha mtadala kuwa MO ni tajiri zaidi zaidi ya hapo munaomshabikia Bakhresa bilashaka ndio wale munamshabikiaga Kiba zidi ya Diamond.
 
Sasa kama hatuamini data za Forbes basi hata sisi wenyewe kwa wenyewe tutabishiana mpaka mwisho wa dunia.

ipo hivi simpo tu hata mwenye akili pungufu ataelewa MO ni mtu anamiliki hisa asilimia 75 ya kampuni ya Metl.

Bakhresa ni mtu anyemili asilimia chache tu kwwnye kampuni na zingine ni za nduguzake.

Hii inatosha kuhitimisha mtadala kuwa MO ni tajiri zaidi zaidi ya hapo munaomshabikia Bakhresa bilashaka ndio wale munamshabikiaga Kiba zidi ya Diamond.
Kama Mo ni tajiri je mzee Gullam ni tajiri kwa kiasi gani?

Hebu tutajie hao ndugu zake na Bakhressa na proportional ya hisa zao hapo Kiwandani kwao.
 
Ujinga kumfananisha SSB Azam na ujinga Mo..

MO hana kiwanda cha sugar lakini ana supply sugar yenye jina lake, kiufupi Mo ni mjanja mjanja

SSB ana
-Wilaya huko bagamoyo,
-Meli,
Ana ndege vidogo zaidi ya 15
-Fumba ule mji aliotengeneza huko Zenji
-Hotel nyota 5
-ana viwanda S.Africa, Rwanda, Kenya,
-Zambia anafungua kiwanda cha sukari


Acheni umama kumfananisha SSB na vitu vya kitapeli..
Hiki ndicho ninachoamini, Mo ni mjanja tu ni mtu kati sana cos hana kiwanda cha Betri, Sukari, Tambi mara hapa nimeona watu kuna TV zinaitwa Mo lakini anaingiza tu hizi bidhaa ila hana viwanda huyu! Tambi inatoka Irani ile. Betri sijui ata anatoa wapi
 
MO anauza sura tuu katika media.Bakhresa ana viwanda msumbiji malawi burundi rwanda uganda na soon kenya!Mo ni ma goodown yetu na mashamba aliyobinafsishiwa na serikali.Mo hana meli hana timu hana uwanja wa michezo hana media.Magari ya Mo mabovu njia nzima utakutana nayo yameharibika, wakati Bakhresa ana volvo benz zilizosimama!Bagamoyo sugar inakuja muda sii mrefu.Mo ana daiwa na benki zote wakati Bakhresa hana deni la ndani
Nadhani baada ya hili saka saka mmejua kuwa MO ni muajiriwa tuu pesa ni ya wazazi wake Azim Ghulum Murtaza Kassim Dewji na ikumbukwe pia biashara ile ya porini waliipiga sana enzi zile
 
Mnabishana nini?si mgoogl tu majibu mtapata wala msigombane kila kitu sikuhizi kipo wazi kabisa.baada ya hapo mtaombana msamaha nenda googl andika tajiri wa kwanza tanzania watakuletea hata ss tulibisha sana juzi majibu tukapata.wa pili ni rostam azizi wengine mtapata humo
 
Bakhresa siyo mtu wa kujikweza yeye no bitendo tuu!nimekuuliza tangu awamu hii ya 5 MO kazindua nini cha uwekezaji wa kisasa?kuna jambo gani la kuiga toka kwake?Majuzi Azam wamekuja na juisi mpya muda sii mrefu MO ataiga lakini yenye kiwango duni
Bongolala... Amka Backhresa bidhaa zake nyingi za bukubuku..
 
Mtu anasema barkresa sio mtu wa kujikweza ulisha muona tanzani ata kwa macho ? Mtu anaishi dubai uku ni mara moja moja tz labda zenji.

MO lazima ajulikane kwa sbb mda ote yupo Tanzania na kasha kuwa mtoto wa kiswahili kama Mondi
 
bakhressa ni zaidi kamzidi sana Mo BUT ukizungumzia vijana wenye mpunga mrefu Mo is the first.
 
Tafiti zinaonyesha Mo tajiri lakini mbona SSB ndo kama anavuma amewekeza sana au matangazo yamezidi
Ssb ni tajiri namba moja Tanzania. Achana na Forbes. Bakhressa sio mtu wa showoff hadi watoto wake ni watu humble sana, huwezi amini Yusuf Bakhressa unaeza kudhani nae ni kibarua kwa jinsi asivyo na makuu kumbe ni mkurugenzi
 
MO anauza sura tuu katika media.Bakhresa ana viwanda msumbiji malawi burundi rwanda uganda na soon kenya!Mo ni ma goodown yetu na mashamba aliyobinafsishiwa na serikali.Mo hana meli hana timu hana uwanja wa michezo hana media.Magari ya Mo mabovu njia nzima utakutana nayo yameharibika, wakati Bakhresa ana volvo benz zilizosimama!Bagamoyo sugar inakuja muda sii mrefu.Mo ana daiwa na benki zote wakati Bakhresa hana deni la ndani
Yes uko sahihi. Yule Mzee sio wa majigambo ni mchamungu sana na hapendi kujionesha. Bakhressa ni tajiri namba moja Tanzania na East Afrika. Inawezekana akawa tajiri namba mbili Afrika baada ya Dangote. Anaefuatia ni Rostam Aziz, Mo bado sana
 
Yes uko sahihi. Yule Mzee sio wa majigambo ni mchamungu sana na hapendi kujionesha. Bakhressa ni tajiri namba moja Tanzania na East Afrika. Inawezekana akawa tajiri namba mbili Afrika baada ya Dangote. Anaefuatia ni Rostam Aziz, Mo bado sana
Mara ya mwisho Rostam Aziz ndiye anaongoza Duniani lakini kiukweli Bakhresa yupo juu ya Moo sana mtazamo wangu
 
Mkuu hii trend haitaji elimu ya chuo kikuu au cheti ukiangalia hata mizunguko yao ya vipato bado Bakhresa yupo juu sana angalia vyanzo vya mapato kuna ambaye anaingiza kuliko mwenzake yangu ni hayo tu
WACHANGIAJI WENGI WANACHANGIA KWA MAONI YAO..SIO KWA TAKWIMU
ONYESHENI TAKWIMU:
ssb=?
MO=?
 
Back
Top Bottom