Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

MO anauza sura tuu katika media.Bakhresa ana viwanda msumbiji malawi burundi rwanda uganda na soon kenya!Mo ni ma goodown yetu na mashamba aliyobinafsishiwa na serikali.Mo hana meli hana timu hana uwanja wa michezo hana media.Magari ya Mo mabovu njia nzima utakutana nayo yameharibika, wakati Bakhresa ana volvo benz zilizosimama!Bagamoyo sugar inakuja muda sii mrefu.Mo ana daiwa na benki zote wakati Bakhresa hana deni la ndani
Vigezo vya chuki siyo vya kitaalamu
Screenshot_2020-02-13-18-24-29.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nmesoma huu uzi nkagundua wanaJF wengi data bado sana ushabiki tu umewajaa.
Kuanza jibu langu nakupa mfano wa Gates na Mark Zuckerberg bidhaa zao znatumiwa na vijana tu na ni chache ila wana pesa balaa.
Kuwa na idadi kubwa ya bidhaa sio utajiri shida ni izo bidhaa zako zina thamani gani??
Mo an bidhaa chache ila ana makampuni mengi yenue thamani kubwa ndio maana forbes ana mali zenye thamani ya trillion 2.5
Wakuu hata habari hamsikilizagi aisee?? Huwezi ingia forbes magazine ya worldwide utajiri wako ukiwa less than 1bn $ dollars
Mkuu I just wanted you to know that it's out of the ordinary for great thinkers like JF members to discuss people,it's non of our business.We are great minds,so we should discuss ideas or at most events if we are average minds.But discussing people,hapana mkuu,hiyo ni kwa ajili ya small minds.
Hawa matajiri nani kamzidi mwenzake?

Kuna ubishi unaendelea mahali,lakini naona kama Bakhresa kamzidi Mo kila kitu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna jamaa alikuwa anafanya kazi akasema ukiona ulipaji kodi wa Mo pale bandari..ndio utajua kuwa Mo anamzidi SSB

Ukitaka kujua hizi..acha kuamini kwa macho..tafuta mfanyakazi mtiifu wa TRA na bandari ujue nani ni mlipa kodi nyingi kwa mwezi na mwaka utapata jibu for the 3 yrs consecutively

Hiyo ya Mo kulipa kodi bandarini zaidi ya Bakhresa linawezekana kabisa kwa Sababu Mo ana import bidhaa zake zaidi , hana viwanda hapa Nchini , sidhani kama hiyo ndio itajustify kua Mo ndio tajiri kuliko bakhesa

Bakhresa anamiliki viwanda hapa nchini hata kama ata import vitu haviwezi kua kwa ukubwa wa Mo
 
Nmesoma huu uzi nkagundua wanaJF wengi data bado sana ushabiki tu umewajaa.
Kuanza jibu langu nakupa mfano wa Gates na Mark Zuckerberg bidhaa zao znatumiwa na vijana tu na ni chache ila wana pesa balaa.
Kuwa na idadi kubwa ya bidhaa sio utajiri shida ni izo bidhaa zako zina thamani gani??
Mo an bidhaa chache ila ana makampuni mengi yenue thamani kubwa ndio maana forbes ana mali zenye thamani ya trillion 2.5
Wakuu hata habari hamsikilizagi aisee?? Huwezi ingia forbes magazine ya worldwide utajiri wako ukiwa less than 1bn $ dollars

Sent using Jamii Forums mobile app
Mind your own business mkuu,ya wengine ya nini?
 
MO
Hawa matajiri nani kamzidi mwenzake?

Kuna ubishi unaendelea mahali,lakini naona kama Bakhresa kamzidi Mo kila kitu.
MO kinachompaisha ni mbwembwe za wanasiasa, yani yupo karibu na wanasiasa ndo wanapaisha jina lake, ila kiuhalisia BAKHRESSA ni tajiri zaidi ya MO Dewji.
 
Ukiona tajiri yeyote ni mwanasiasa ujue sio tajiri ni mwizi na mjanja so lazima awe upande wa kisiasa ili Mambo yaende
 
Kwa mwaka 2017 mo alikua anamiliki ardhi hecta 60k ,yaani zaidi yaani mtu mmoja alikua anamiliki zaidi ya asilimia moja ya ardhi ya tz
 
Back
Top Bottom