Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

MO anauza sura tuu katika media.Bakhresa ana viwanda msumbiji malawi burundi rwanda uganda na soon kenya!Mo ni ma goodown yetu na mashamba aliyobinafsishiwa na serikali.Mo hana meli hana timu hana uwanja wa michezo hana media.Magari ya Mo mabovu njia nzima utakutana nayo yameharibika, wakati Bakhresa ana volvo benz zilizosimama!Bagamoyo sugar inakuja muda sii mrefu.Mo ana daiwa na benki zote wakati Bakhresa hana deni la ndani

Kabisa kura yangu inaenda kwa bakheresa na ndege zinakuja
 
Tuachen utani jaman Jaman MO ana pesa sana kuliko Bakharesa..MO kamzid Bakharesa almost zaid ya 30%
 
Hawa matajiri nani kamzidi mwenzake?

Kuna ubishi unaendelea mahali,lakini naona kama Bakhresa kamzidi Mo kila kitu.
Hapa ndio pale baba anatamani mwanawe awe Messi na mtoto anatamani Baba yake angekua Magufuli
 
Sometimes naona wasioipenda Simba SC wanaegemea kwa.SSB bila data [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]


Simba vs Yanga/Azam
 
Umasikini na chuki imetujaa Weusi ndo maana twaendelea kubaki chini
 
Bakhresa sio brand ni kabila lake katika makabila ya kiarabu. Mfano nahadi na bin kleb na tamimi na jabry yote ni makabila yao wanayatumia kama majina
Dewji ameshakuwa featured na jarida la Forbes kwamba ana networth ya $1.5+Billion, bakhresa n brand sio mtu.
 
Wazee wa kufukua makaburi [emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji23][emoji23][emoji23]
Haha leo nmekuta kijiwen nikakuta wanabishana.. ndio nikaufuma huu uzi bwana[emoji16][emoji16]
 
Mzunguko wa chapati ndio unatosha kusema mtu Tajir?
Mkuu hii trend haitaji elimu ya chuo kikuu au cheti ukiangalia hata mizunguko yao ya vipato bado Bakhresa yupo juu sana angalia vyanzo vya mapato kuna ambaye anaingiza kuliko mwenzake yangu ni hayo tu
 
We babu ulipotea wapi mbona siku sijakuona ukijimwambfyi huku
 
Naomba msibishane,ukisoma posti yangu ukimaliza nenda katafute na wewe za kwako ili kuepuka kuwa na ulemavu wa akili kwa kujadili watu na mali zao pengine mtoa mada alihamasika kukihamishia huku kijiwe cha kahawa kwa ajili ya team SSB na team MO na ilihali wao hawajui kama wana teams za kipumbav namna hii zaid wanachojua wao ni kuwa wana wateja wengi wa bidhaa zao nyuma ya brand zao, iko hivi, Said S Bakhresa ana 3.5b$ sawa na trillioni 8 na billion 50 za kitanzania na Mo Dewji Tajiri kijana Africa nzima, elewa Tajiri kijana mwenye utajiri wa 1.9b$ sawa na trillion 4 na billion 370. Za kitanzania.Ukihisi bado una hamu ya kuendeleza huu mjadala unaweza uka-log out na kwenda kubishania kwenye vijiwe vya majobless na waliokata tamaa ya maisha maana story kama hizi ndo huwa faraja kwao wakihisi zinaleta unafuu wa kimaisha kwao Siwakatazi kudiscuss watu la hasha ila iwe nadra pia for special and beneficial purpose( yaan Kusudi la manufaa kwetu waendesha mijadala After that We great thinkers expect productive Ideas Here.
 
Back
Top Bottom