Kwanini Mali za Bhakresa na Mo Dewji hazikuharibiwa Ile mo29

Kwanini Mali za Bhakresa na Mo Dewji hazikuharibiwa Ile mo29

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,867
Reaction score
39,857
Ziliharibiwa Mali za mafisadi tu,
Mali za kampuni za watu waadilifunhazikuguswa kabisa.

Bakhresa, tajiri namba 1 ana viwanda, magari, majumba na maduka mengi.
Lakini utajiri wake haina makando kando
Hakuna Mali yake iliguswa,

Mo Dewji, ni tajiri anamiliki metl, utajiri wake hauna makando kando
Ni mfanyabiasha hana ufisadi

Mengi anamiliki IPP, Mali zake hazikuharibiwa

Makampuni makubwa ya mabasi hayakuguswa ukiacha Esther ya Mwigulu, kampuni kama Katarama, ABC, Saratoga, Nyegunge n. K mbona hazikuharibiwa

Vituo vya mafuta vingi havikuharibiwa ukiacha vile vya mafisadi kama lake oil, Olympic na BP

Mafisadi wasiongope kuwa waandamaji waliharibu Mali za watu
 
We kapuku kwanini haujataja mali zako ??
Huu umaskini ulionao mpaka unakuja kuandika uzi matajiri saivi wapo kwenye viyoyozi wewe maskini wa kutupwa unabwabwaja hapo kwa shemeji yako.!!
 
Ziliharibiwa Mali za mafisadi tu,
Mali za kampuni za watu waadilifunhazikuguswa kabisa.

Bakhresa, tajiri namba 1 ana viwanda, magari, majumba na maduka mengi.
Lakini utajiri wake haina makando kando
Hakuna Mali yake iliguswa,

Mo Dewji, ni tajiri anamiliki metl, utajiri wake hauna makando kando
Ni mfanyabiasha hana ufisadi

Mengi anamiliki IPP, Mali zake hazikuharibiwa

Makampuni makubwa ya mabasi hayakuguswa ukiacha Esther ya Mwigulu, kampuni kama Katarama, ABC, Saratoga, Nyegunge n. K mbona hazikuharibiwa

Vituo vya mafuta vingi havikuharibiwa ukiacha vile vya mafisadi kama lake oil, Olympic na BP

Mafisadi wasiongope kuwa waandamaji waliharibu Mali za watu
Kiufupi waliohusika na serikali dhwalimu ndiyo Mali zao zilipigwa kibiriti.
Mo Dewji,Bakhresa lini umewahi kuwaona wakijihusisha Na siasa!?
 
Azam tv ilishambuliwa baada ya kuanza kurusha matokeo ya uchafuz
 
We kapuku kwanini haujataja mali zako ??
Huu umaskini ulionao mpaka unakuja kuandika uzi matajiri saivi wapo kwenye viyoyozi wewe maskini wa kutupwa unabwabwaja hapo kwa shemeji yako.!!
Nina pesa nyingi, njoo nikupe uwe mke wangu wa pili
 
Mtanange ulikuwa ni kati ya:-

Umma
Vs
Mafisadi na washirika wao - wezi, watekaji, wauaji
 
Back
Top Bottom