Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

Kati ya Mo Dewji na Bakhresa nani tajiri?

Metl yote ni ya Gulam Dewji na ipo chini yake toka Mo hatambuliki kwenye idadi ya mabilionea Tanzania.
Mo ni brand tu kampuni mmiliki ni baba yake.

Bakhressa vitu vyote ni vyake ila ukisikia kipo chini ya mtoto wake jua kawekwa msimamizi kama vile Mo alivyowekwa na baba yake(Gulam Dewji ambaye mwaka 2012 alikuwa namba 2 orodha ya matajiri)

Kigezo cha kuangalia forbes ndiyo ujue idadi ya matajiri ni duni mno, wanatoa list umri wa mtu wanakosea ndiyo watakuwa na takwimu sahihi za mtu husika.


Mwisho:

Usilinganishe dalali na mfanyabiashara
Umasikini,ujinga na chuki ndio zimekujaa.

METL group is owned by MO by 75pc hizo zingine ndio Baba na wengine....

Azam sio kila kitu ni cha SSB na kuna kampuni zingine sio majority shareholder.
Kampuni nyingi shareholders ni yeye na wanae....
Soma uelewe
 
Umasikini,ujinga na chuki ndio zimekujaa.

METL group is owned by MO by 75pc hizo zingine ndio Baba na wengine....

Azam sio kila kitu ni cha SSB na kuna kampuni zingine sio majority shareholder.
Kampuni nyingi shareholders ni yeye na wanae....
Soma uelewe
Umasikini, chuki na ujinga unazo wewe uliyeanza kutamka tu. Kampuni si yake yeye ni msimamizi, usidanganywe
 
Umasikini,ujinga na chuki ndio zimekujaa.

METL group is owned by MO by 75pc hizo zingine ndio Baba na wengine....

Azam sio kila kitu ni cha SSB na kuna kampuni zingine sio majority shareholder.
Kampuni nyingi shareholders ni yeye na wanae....
Soma uelewe
Azam watoto ni wasimamizi tu, mmiliki wa kila kitega uchumi ni Bakhressa group of companies. Hiyo ndiyo inamiliki kila kitu jumuisha kampuni zote hizo unazozijua za azam.

Pia bakhressa group of companies inamilikiwa na Bakhressa mwenyewe
 
Mo yupo juu ya Bakharessa, kwa Mujibu wa aforbes anautajiri unakadiriwa wa Dola za kimarekani 1.5Billion. Na anaongoza namba moja Africa kwa upande wa Vijana.


Bakharessa anatembelea utajiri wa Dola za marekani milioni 600-700.
Hivyo Mo ni Bilionea na Bakharessa ni Milionea.
usije kuta ni mihemuko ya kisimbasimba
 
Sasa tukishajua alie tajiri kuliko mwenziwe ndio itakusaidia nini? Tunaacha kujadili mambo ya maana tunajadili upuuzi!
Hujalazimishwa anzisha mada yako yenye mambo ya maana!
Idiot !
 
MO ana bidhaa za kiwango duni hovyo kama ilivyo magari yake ya kusambaza bidhaa.Ana vibarua siyo wafanyakazi maana mfanyakazi huwezi mlipa sh 150 000 kwa mwezi!Kila nyumba kijijini ina dishi la Azam tv tanzania rwanda kenya uganda.Tangu awamu ya 5 ianze jee kishazindua kiwanda gani?sana anatuchezea akili katika sukari yeye ni agent wa kilombero sugar ni agent wa TPC moshi hapo hapo anapewa vibali vya kuingiza sukari toka nje unategemea atafanya mchezo gani?
MO kaajiri watu gani wa maana wanaojitambua kama kina Tido Mhando,Charles Hilary,Kocha Hans?
Bado kuna mabomu ya kula pesa za walibya kujenga kiwanda lindi hatujaanza kufumua hapa ambazo Mo kazila
Una chuki binafsi tu
 
unajua watu wanahisi utajri ni mali zinazoonekana.

Kuna watu utajiri wao ni hisa wanazomiliki, mfano dogo mwenye facebook hana viwanda wala magari mengi kama Bakhresa ila thamani ya hisa zake trillions za kitanzania.

Mo anaongoza chati kutokana uwekezaji alioufanya kwenye kampuni nyingi hivyo kuwa na hisa zenye thamani kubwa.
Mwenye zile games za kucheza ndani ya facebook alikuwa anampita mwenye Facebook,ila baadaye Facebook walipoanza kulipia matangazo kwenye pages instagram na Facebook ndo wakamzidi
 
Una chuki binafsi tu
Forbes walitangaza kuwa Mo ni tajiri(bilionea) kijana. Utafiti wao ulilenga mabilionea vijana chini ya miaka 40. Hii ni kwa mujibu wa Mo mwenyewe akihojiwa kwenye kipindi cha Mkasi.
Bakhresa hakuhusishwa kwenye utafti huo kwani kashavuka miaka 40
 
Usimfananishe bakhresa na vitu vya kijinga. Mke wa mengi tu klynn anamzidi mo dewji mbali sana
Mo kawekeza kwenye vitu vyenye bei kubwa sio huyo Bakheresa anauza pipi na maandazi pia Mo kampuni zake nyingi kubwa zipo nje sasa huyu Bakheresa humu ndani ya nchi kutulisha mi juice yake na miandazi tumejikuta tunamuona yeye ndo Tajiri.Narudi ki data zaidi kuliprove hili
 
-still huna hoja inamaana kitu kipya ni lazima kiwe na thamani kuliko cha zamani?
-kitu kikiwa duni ni lazima kipitwe hela na kitu cha kisasa?

nimekupa mfano hapo juu lamborghini ana magari ya kisasa na kifahari ila kwa hela anasubiria kwa toyota.

toyota ana hela zaidi ya mara 400 ya lamborghini ila sababu wewe unaangalia uzuri kuliko mapato akili yako haiwezi kuelewa hili,
mkuu huyo haelewi kabisa.....
 
Back
Top Bottom