• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Nyenyere
Reaction score
5,415

Profile posts Latest activity Postings About

  • Ryaro wa Ryaro
    ok I will be comming be prepared..
    Paje
    kesho time za jioni , saa 11 jioni, nitafute maeneo ya vingunguti, ukishuka gari la vingunguti tu kituo cha mwisho. piga simu 0716 999 806. nitakuwa around.
    Limbani
    Mkuu mambo vp? sehemu gani Moro kwenye viwanja vya mpaka 20,000/-?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top