JF Mwanza Wing mpo? Arusha Wing tunakuja kuwashikaaa...

JF Mwanza Wing mpo? Arusha Wing tunakuja kuwashikaaa...

charminglady,
Tafadhali mkitaka kumkumbushia Babu Dark City mambo ya ujana wake nawasihi sana muanze na dozi ndogondogo.
Hala hala jamani!...bibi bado anamhitaji sana huyu mtu, maana pamoja na umri kumtupa mkono bado anapalilia kiunga chake cha nazi, japo mdogomdogo.


Bora leo umenipa kampani mwenyekiti na kujaribu kunilinda....

Sasa dozi ya nini wakati babu anakula pensheni??

Otherwise tuko pamoja....

Babu DC!!
 
Kila nikikuona najisikia kama nipo Buzuruga! Kama ndio hicho basi nakuachia wewe uniondolee kabla marejesho hajashtukia. Lol....!

teh buzuruga?lolest...apa naona kaupepo kanavumaa kwa mbal sijui tsunami ama ni.....we njoo nikuondolee mwaya usiogope
 
hahahaa Filipo jibu umelipata? chezeya retired general wewe>?

Mkuu imebidi niishie hapo maana huyu Mkuu sina utani nae! Huwa nawaheshimu sana wazee wetu!

teh buzuruga?lolest...apa naona kaupepo kanavumaa kwa mbal sijui tsunami ama ni.....we njoo nikuondolee mwaya usiogope

Hiyo red ungeiandika kwa maandishi meupe maana wife wangu marejesho huwa ana wivu (ananipenda!!?) sana!
 
Last edited by a moderator:
Eti nini??

Siku mtu akinitamukia upuuzi kama hao naubeba mkuki wangu na kujiandaa kwenda kule nyumbani kwa Babu Seya....

Na umri huu niitwe hivyo ili inisaidie au kunipa nini ambacho sikukipata toka 1947?

Babu DC!!

Babu babu babu.... Wacha wewe!!! Hebu muulize babu Asprin utamu wa kuitwa baby!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu imebidi niishie hapo maana huyu Mkuu sina utani nae! Huwa nawaheshimu sana wazee wetu!



Hiyo red ungeiandika kwa maandishi meupe maana wife wangu marejesho huwa ana wivu (ananipenda!!?) sana!
hahah naona unatikisa kiberiti wacha aje sasa kieleweke
 
Babu babu babu.... Wacha wewe!!! Hebu muulize babu Asprin utamu wa kuitwa baby!


Unakotaka kwenda sasa huko siko mdogo wangu....

Kwani Babu Asprin naye ni retired??

Bado kuna wazee wanapenda kuendelea na kazi huku wametia pensheni kibindoni....

Au huelewi maana ya mtu kuwa mstaafu....?

Finally, soma hapa chini..... (bold and underlined)!!

Retired Maj Gen DC (1947)

Babu DC!!!
 
jaman eeh kwa mdada alie singo anichek nipo pande za nyakato tunawasubiri kwa hamu wageni wetu
 
Back
Top Bottom