Dark City
Joined
Likes
294

Profile posts Latest activity Postings About

  • AshaDii
    Hahahahaha..... Unasahau Thread yako mwenyewe?

    Thank you DC...
    AshaDii
    Mambo yalinibana.... Nilikamatika vibaya mno.
    Upande wa kikazi ulikaa vibaya Mno, the worst
    ambayo imewahi tokea... Namuachia Mungu hata
    hivo... Lakini sasa am good na tutakutana.

    Mzee DC hua sisahau thread za msingi, na sabb ni yako
    ndo maana nikakumbusha... Sasa wanishangaza, kwa nini
    nimekushtua kuhusu kukukumbusha thread?
    AshaDii
    Yaaani Mzee DC nina two messages meant for me
    alafu umejitumia mwenyewe? lol itabidi nikununuliee
    miwani. Kawaida yatakiwa kama wamuachia member
    VM hakikisha upo kwenye profile yake ili kuepusha
    kujitumia....

    Pole saana kua siku ile niliwashtua, ndio maana niliomba
    Mods wabadilishe mara moja before the damage was
    further done.

    Mzima lakini?
    Dark City
    Umenistua sana ADii,

    Nilidhani RR ndo katutoka...

    Pole sana dada,

    DC
    Dark City
    Poa ADii,

    Leo nimebanwa sana na ndio nachungulia sasa hivi!

    Vinginevyo sijambo kabisa,

    DC
    AshaDii
    Mzee DC mambo yalinibana kiasi, Jana nilikuwepo jamvini
    but kwenye short posts ambazo hazihitaji my whole brain.
    Mzima wewe?? Leo natembelea pale mahala...

    Pamoja Saana.
    Dark City
    Ahsante ADii,

    Ngoja nikatafute kikombe cha kahawa kwanza,

    Karibu sana!
    AshaDii
    Morning DC....

    I am Glad umefanikiwa... Na more Glad am the 1st kupost kitu hapa... it is not an issue of Flexibility or Uzee if you have done it in not less than five minutes that means you are more than good... Hivo basi hii ndo ilikuchanganya....lol... Saizi sasa umeona tofauti.....

    Nakutakia siku njema...
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…