Honey Faith
JF-Expert Member
- Aug 21, 2013
- 15,782
- 11,840
Updates zinawekwa kwenye post ya kwanza!
Nitakuwa mgeni wako eeh!?
ucjali karibu sn
Updates zinawekwa kwenye post ya kwanza!
Nitakuwa mgeni wako eeh!?
ucjali karibu sn
Itinerary......
27/12.......Kufika Mwanza jioni........dinner and dance.......
28/12.......09:00 kufika kisiwa cha Saanane, half day gamedrive,
baada ya hapo kurudi mjini kwa chakula
cha mchana, town tour kidogo then beach hotel kwa mapumziko na
kubadilishana mawazo na wenzetu wa Mwanza watakaojumuika nasi
Jioni Dinner and kula bata ile mbaya
29/12.......Kuiaga Mwanza na kurudi makwetu
[/FONT][/SIZE][/COLOR]Itinerary......
27/12.......Kufika Mwanza jioni........dinner and dance.......
28/12.......09:00 kufika kisiwa cha Saanane, half day gamedrive,
baada ya hapo kurudi mjini kwa chakula
cha mchana, town tour kidogo then beach hotel kwa mapumziko na
kubadilishana mawazo na wenzetu wa Mwanza watakaojumuika nasi
Jioni Dinner and kula bata ile mbaya
29/12.......Kuiaga Mwanza na kurudi makwetu
ucjali karibu sn
Mimi najali sana! Nikifika Mwanza si utanipeleka Buzuruga eeh!!?
KakaJambazi mzima ww?Mimi ndani pia msinisahau.
KakaJambazi mzima ww?
Eiyer hapa nishapaki kibegi changu nasubiri siku ya safari hata km nitakua mgonjwa siwezi ikosa hii.Na wewe unakuja?