Nicas Mtei
Reaction score
119

Profile posts Latest activity Postings About

  • mizambwa
    Mkuu, naomba nitumie katika E-mail mizambwa@gmail.com

    Ile makala inayohusu sababu za kufungiwa kwa gazeti la Mwanahalisi.

    Thanks
    Anne Maria
    yeah aisee mzungu pureeee!!! teh teh teh teh
    Anne Maria
    am gud nalea huyo mwanangu hapo!!!!
    Cantalisia
    Mie mzima kbs Mtei,
    Habri ya wiki end!
    Nicas Mtei
    haya mkuu usijali.......... nakutakia pasaka njema mkuu
    Crashwise
    Mkuu sura imenitisha ngoja nii print niwe na mtisha nayo mtoto wangu...lol
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top