JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

JF Man & Woman Of The Year 2011 Competition

Inategemea Sponsors Watakaojitokeza:

Washindi wa Ujumla: Natangaza Dau la TZS 100,000/= kwa kila Mshindi.

Washindi wa MMU: Kila moja TZS 50,000/=.

Wadhamini wengine Wanakaribishwa.
Sawa nipe jinsi yakukutana na kuchukua hizo zawadi ni publicly au ze kimya kimya??
 
Hapana sijafurahi mkuu ila kigezo cha kwamba ulishashiriki kwa hiyo hauruhusiwi kushiriki tena ni zengwe lililosukwa vizuri na NEC,Mwali atakuwa anahusika.Big up umepigana kama Mtikila.

Mkuu, hakuna Zengwe! Ni haki Bin Haki!
 
Ninachosema ni kwamba hiyo post ya Afrodenzi ndio ilileta category ya King and Queen ambazo hazikuwepo mwanzo.
Kwa hiyo tunaweza kusema kua kila alie piga kura kabla ya hapo alikua anapiga kwa man and woman of the year
If so, kwa nini kura za EMT zimeingizwa katika category ya King of MMU wakati sisi tulimchagua kama MAN of the YEAR?

Hiyo category mi sikuileta mwali ..
Ukisoma juu kabisa kwenye thread ya Superman
utaona wameiweka ....
Na ilikuwa hapo tangu mwanzo. Wa thread hii.

Anyhow ..
Hongera kwa washindi wote ..
 
Uamuzi wa Tume Juu ya Majina yatakayoingia Fainali na Kupigiwa Polls kwa maana kuwa Wameshinda Kura Za Maoni na Sasa tunawashindanisha kwa Polls ili kupata Mshindi wa kila Category ni:

Overall JF Man of The Year 2011
1. BAK – Kura 4
2. Aspirin – Kura 2


Overall JF Woman of The Year 2011
1. Ashadii – Kura 11
2. FaizaFox – Kura 3

King of MMU 2011
1. Mbu – Kura 5
2. The Boss – Kura 6

Queen of MMU 2011
1. Lizzy – Kura 8
2. Ashadii – Kura 7


JF She Male of The Year 2011
1. Kongosho – Kura 5

NB: Kongosho kwa kuwa yuko peke yake, atapigiwa kura ya NDIYO au HAPANA.

Naomba sasa niwakaribishe nyote kusherehekea ushindi wao na kuwapa pongezi wakati tunaendelea na maandalizi ya mchakato wa upigaji kura.
​




​
 
Mkuu, hakuna Zengwe! Ni haki Bin Haki!

Haya Mwenyekiti wa JEC ukiwa na External Observer makini kutoka Jumuiya za Kimataifa ambaye yuko upande wa E....Naona bro NN ameshakubali matokeo ki-utu uzima.Ila angeingia humu angewatoa kijasho hao candidate wengine.
 
Haya Mwenyekiti wa JEC ukiwa na External Observer makini kutoka Jumuiya za Kimataifa ambaye yuko upande wa E....Naona bro NN ameshakubali matokeo ki-utu uzima.Ila angeingia humu angewatoa kijasho hao candidate wengine.

Haaaa haaaa na Mwenyewe NN amethibitisha kuwa ana ID nyingi. Ulizipitia nyingi zilimpa nomination kuna kitu utagundua. Ndo hivyo tena mbinu za uchaguzi.
 
Mi ningempigia kura EMT ila sio regular MMU.
Hivi tunaweza kupigia hivo hivo?
Hapa nikajibiwa kua naweza kupiga kura hata asipokua mzoefu wa MMU.
So we don't count this.
AshaDii & Gaijin - wanawakeBAK & EMT - Wanaume
This is one.

Then Husninyo akamnukuu, na akasema:
siamini macho yetu yameona pamoja. Lol.

So this is two (Husninyo has continued to support EMT throughout the post)
Then nikarudi tena leo hii (baada ya kumpromote sana jana):
Bht mzima?
Mimi candidates wangu:
  • Man and woman of the year: EMT and AshaDii, kwa michango yao, na the way the interact with members
  • Queen and King of MMU: Lizzy and NN kwa namna yao ya kujichanganya na members na the way we miss them wakiwa 'likizo' au wakiamua kujipumzisha.
Waonaje hapo?
So this is three.
Nikanukuliwa na Taz, before the closing of the votes, this evening:
[/LIST]
Same here. Ndio kura yangu hii.
So this is four
Kumbe mwanzo kabisa Mkuu Boss alikua amesha mpigia kura:

wanawake Ashadii na Mwali na Nyumba Kubwa
wanaume MBU EMT MTM
So this is five.

Na ukiangalia, hakuna alie sema King of MMU, rather most of us specifically said MAN of the year, au KWA WANAUME.
Mkuu, sileti ubishi na tume, nataka tu msome tena kwa makini ili election ziwe fair. naona mmejitahidi sana katika transparency ila nadhani mlipitiwa kidogo katika kuhesabu kura (wengine walipiga kwa kunukuu) na mlichanganya category. But I trust your judgement and your tolecance to criticism.
 
@ Lizzy, I think I am one of the most encouraged person by this lady. Thanks a million times! I would not have been writing if it were not for moral support from her. Have you ever heard that God sometimes sends his angels... For my perspectives I think she deserve my vote, even to be named the Queen of MMU.
 
Congrats SUPERMAN.
Unastahili sana kuheshimiwa Mkuu!
Sijawahi kuonA mtu wa aina yako...pamoja na za uso nyingi namna hii, lakini umetoboa mzee!...We ni king'ang'anizi mzee!...
nINGEKUWA NI MIMI NINGESHApandwa jazba na kulog-Off!..huh!
 
Congrats SUPERMAN.
Unastahili sana kuheshimiwa Mkuu!
Sijawahi kuonA mtu wa aina yako...pamoja na za uso nyingi namna hii, lakini umetoboa mzee!...We ni king'ang'anizi mzee!...
nINGEKUWA NI MIMI NINGESHApandwa jazba na kulog-Off!..huh!
Sisi wote tunamuamini na tunampa heshima mkuu Superman. we are just trying to help in clarifying our claim, as he requested, but at the end of the day atakacho sema ndicho hicho hicho.
 
Mwali mbona unampigia sana debe EMT.

Unamjua EMT lakini? Anyway ngoja nisiitoe hii siri ila nimekubali matokeo.

Ahsante kwa kunipigania.:hat:
 
Mwali hongera sana kwa kutaka mshindi kupatikana bila manunguniko. Sijaelewa pale ulipouliza kama unaweza kumpigia EMT kura upande wa MMU uksjibiwa yes swali langu je baada ya kujibiwa ulipiga kura? Naona unataka swali ulilouliza iwe ndio kura uliyopiga je kama uliuliza kutaka kujua nasi kumpigia kura? Je ni sahihi supaman kuijumlisha
 
Hapa nikajibiwa kua naweza kupiga kura hata asipokua mzoefu wa MMU.
So we don't count this.

This is one.

Then Husninyo akamnukuu, na akasema:


So this is two (Husninyo has continued to support EMT throughout the post)
Then nikarudi tena leo hii (baada ya kumpromote sana jana):

So this is three.
Nikanukuliwa na Taz, before the closing of the votes, this evening:

So this is four
Kumbe mwanzo kabisa Mkuu Boss alikua amesha mpigia kura:


So this is five.

Na ukiangalia, hakuna alie sema King of MMU, rather most of us specifically said MAN of the year, au KWA WANAUME.
Mkuu, sileti ubishi na tume, nataka tu msome tena kwa makini ili election ziwe fair. naona mmejitahidi sana katika transparency ila nadhani mlipitiwa kidogo katika kuhesabu kura (wengine walipiga kwa kunukuu) na mlichanganya category. But I trust your judgement and your tolecance to criticism.

Mkuu Wangu Mwali:

1. Wewe Binafsi hukumpigia kura EMT kama unavyodai: Kura yako ilikuwa hii:

quote_icon.png
By Mwali

Basi mimi namnominate:
Man of the year: Uncle wangu Kaizer,
Woman of the year: Anti wangu AshaDii
Mi mwenyewe president of the fan club!

2. Usemi kuwa: "rather most of us specifically said MAN of the year, au KWA WANAUME" hakuna mahali ambapo kuna aliyekuwa specific anamweka category gani, tume ilitumia hekima tu kumnusuru na kumweka ambapo angekuwa vema bila kugawa kura zake.

3. Kura zingine unazoonyesha hapo ni za CHIT-CHAT, hazihesabiki. Ilitakiwa kutumia karatasi ya kura kama wewe ulivyofanya au wengine. So kura hii iliharibika ilikuwa ni CHIT-CHAT na haimtaji mtu. Na wala si kazi ya tume kutafuta ni nani aliyetajwa katika hili:

quote_icon.png
By Taz

Same here. Ndio kura yangu hii.

4. Hapa unasema:

By Mwali
Mi ningempigia kura EMT ila sio regular MMU.

Lakini ukweli ni kuwa umempigia uncle wako KAISER. Pia hii nayo ilikuwa ni CHIT-CHAT.

5. Hii pia si kura:

By Husninyo
siamini macho yetu yameona pamoja. Lol.

Mwishoni: Tume bado iko wazi kupokea malalamiko na rufaa zote. Kama hujaridhika unachotakiwa kufanya sasa ni kuielekeza tume iende Post Number Ngapi ili kupata ushahidi. Pia ni vema EMT Mwenyewe akatoa neno kama amekubali kushindwa au ana hoja za rufaa na ni zipi.

Asante sana.

Mwenyekiti - JEC
 
@ Lizzy, I think I am one of the most encouraged person by this lady. Thanks a million times! I would not have been writing if it were not for moral support from her. Have you ever heard that God sometimes sends his angels... For my perspectives I think she deserve my vote, even to be named the Queen of MMU.

Mkuu

Subiri Mtinange. Safari hii kabla ya kupiga kura kutakuwa na kipindi cha Kampeni cha kuomba kura na kuwa PM watu wakupigie. Ila ID mfu na Mpya hazitaruhusiwa. Ni kura mbovu hizo.
 
Congrats SUPERMAN.
Unastahili sana kuheshimiwa Mkuu!
Sijawahi kuonA mtu wa aina yako...pamoja na za uso nyingi namna hii, lakini umetoboa mzee!...We ni king'ang'anizi mzee!...
nINGEKUWA NI MIMI NINGESHApandwa jazba na kulog-Off!..huh!

Kiongozi Wangu,

Nashukuru sana.

JF ni Virtual Online Community. Zoezi kama hili ni la kufurahi na kucheka bila kuchukulia mambo too seriously. lakini wakati huo huo kujenga taswira njema ya JF na kwa hakika kuwaenzi wale wanaoipandisha chati kufuatana na matakwa ya wapiga kura.

Of course Songombingo zipo, I always blush them off. Sijakaa sana kufanya ligi na yeyote.

Heshima sana Mkuu kwa kuitia moyo kamati.
 
Kiongozi Wangu,

Nashukuru sana.

JF ni Virtual Online Community. Zoezi kama hili ni la kufurahi na kucheka bila kuchukulia mambo too seriously. lakini wakati huo huo kujenga taswira njema ya JF na kwa hakika kuwaenzi wale wanaoipandisha chati kufuatana na matakwa ya wapiga kura.

Of course Songombingo zipo, I always blush them off. Sijakaa sana kufanya ligi na yeyote.

Heshima sana Mkuu kwa kuitia moyo kamati.
Sasa mkuu tulioingia kwenye kinyang'anyiro hakuna hata kazawadi kadogo?

Mi nna kiu ya taska malti.

Afu bana siku nyiingine uanzishe tuzo ya "Mchakachua thread wa Mwaka" Hapa my Fellow tablet hana mpinzani asee.
 
Mwali mbona unampigia sana debe EMT.

Unamjua EMT lakini? Anyway ngoja nisiitoe hii siri ila nimekubali matokeo.

Ahsante kwa kunipigania.:hat:

Babu unaogopa akirudishwa JF Man of the Year na kura zake 4 atakuchinjilia mbali na kura zako 2?

Anyway, bado nasubiri post numbers toka kwa Mwali. Huenda anazo hoja bado. Utata upo kiasi fulani:

1. Waliopiga kura hawakumpa Category
2. Baadh ya kura hazimtaji ila ni CHIT-CHAT zikiwa na Mwelekeo wa kumtaja yeye.

TANMO kaa na kamati yako ya ufundi, pitieni kura upya za EMT, kisha report ije kwenye Kikao cha tume kinachofuata kukiwa na ushahidi wa kura zote.
 
Mwali hongera sana kwa kutaka mshindi kupatikana bila manunguniko. Sijaelewa pale ulipouliza kama unaweza kumpigia EMT kura upande wa MMU uksjibiwa yes swali langu je baada ya kujibiwa ulipiga kura? Naona unataka swali ulilouliza iwe ndio kura uliyopiga je kama uliuliza kutaka kujua nasi kumpigia kura? Je ni sahihi supaman kuijumlisha

Duh! BW nashukuru kwa kuliona hilo pia. Ngoja tusubiri jibu!
 
Back
Top Bottom